రజనీకాంత్ : చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై రజనీకాంత్ స్పందన, సూపర్ స్టార్ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు

ప్రస్తుత పరిస్థితుల్లో ప్రశాంతంగా ఉండాలని సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ లోకేష్‌ను ప్రోత్సహించారు. రజనీకాంత్

రజనీకాంత్ : చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై రజనీకాంత్ స్పందన, సూపర్ స్టార్ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు

రజనీకాంత్

రజనీకాంత్ – చంద్రబాబు అరెస్ట్ : ఏపీ స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కామ్‌లో టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్టుపై ఆయన స్నేహితుడు, సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ స్పందించారు. నారా లోకేష్‌తో రజనీకాంత్ ఫోన్‌లో మాట్లాడారు. ప్రస్తుత పరిస్థితుల్లో ప్రశాంతంగా ఉండాలని లోకేశ్‌కు సూచించారు. మిత్రుడు చంద్రబాబు పోరాటయోధుడు రజనీకాంత్ త్వరలో జైలు నుంచి బయటకు వస్తారని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. చంద్రబాబు చేస్తున్న అభివృద్ధి, సంక్షేమ కార్యక్రమాలే తనకు మోక్షమని రజనీకాంత్ అన్నారు.

చంద్రబాబు జైలుకెళ్లినప్పటి నుంచి జాతీయ స్థాయిలో చాలా మంది లోకేష్ కు ఫోన్ చేసి చేతులు దులుపుకుంటున్నారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ అక్రమమని అంటున్నారు. రాజకీయ కక్ష సాధింపు సరికాదు. పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ, యూపీ మాజీ సీఎం అఖిలేష్ యాదవ్ ఇప్పటికే చంద్రబాబుకు అండగా నిలిచారు. చంద్రబాబు అరెస్టును వారు ఖండించారు.

Also Read: చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత ఏపీ ప్రజలు టీడీపీకి వ్యతిరేకంగా ఉన్నారు: బండి సంజయ్

తాజాగా రజనీకాంత్ కూడా చంద్రబాబు అరెస్టును ఖండించారు. ఆంధ్రప్రదేశ్ అభివృద్ధి, ప్రజల సంక్షేమం కోసం చంద్రబాబు కృషి చేశారని, అలాంటి వ్యక్తిని అరెస్ట్ చేయడం దురదృష్టకరమని రజనీకాంత్ ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. నారా లోకేష్ కు ఫోన్ చేసి ధైర్యం చెప్పారు. గత రెండు రోజుల నుంచి కూడా జాతీయ స్థాయి నేతల నుంచి ఫోన్లు వస్తున్నాయి.

స్కిల్‌ డెవలప్‌మెంట్‌ స్కామ్‌లో అక్రమాలకు పాల్పడ్డారనే ఆరోపణలపై చంద్రబాబు అరెస్ట్‌ అయ్యారు. ఏసీబీ కోర్టు అతనికి 14 రోజుల జ్యుడీషియల్ రిమాండ్ విధించింది. చంద్రబాబు ప్రస్తుతం రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్నారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ రాష్ట్ర రాజకీయాల్లో హాట్ టాపిక్ గా మారింది. చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై జాతీయ స్థాయి నేతలు ఒక్కొక్కరుగా స్పందిస్తున్నారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్‌ను ఇప్పటికే బెంగాల్ సీఎం మమతా బెనర్జీ, యూపీ మాజీ సీఎం అఖిలేష్ యాదవ్, శిరోమణి అకాలీదళ్ అధ్యక్షుడు సుఖ్‌బీర్ సింగ్ బాదల్ ఖండించారు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ కక్ష సాధింపు చర్యగా కనిపిస్తోందని పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ అన్నారు. తప్పు జరిగితే మాట్లాడి విచారించాలని, ప్రతీకారంతో ఏమీ చేయవద్దని ఆమె అన్నారు. ప్రతిపక్ష నేతలను అరెస్టు చేయడం ఇప్పుడు కేంద్ర, రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలకు ట్రెండ్‌గా మారిందని అఖిలేష్ యాదవ్ హాట్ హాట్‌గా ట్వీట్ చేశారు. ప్రతిపక్ష నేతలను జైల్లో పెట్టడం నిరంకుశ పాలకుల విధానమని ఆరోపించారు. ప్రజాస్వామ్యంలో ఇలాంటి చర్యలకు తావులేదని అన్నారు. రాజకీయాల్లో ఇలాంటి వాటికి భారీ మూల్యం చెల్లించుకోవాల్సి వస్తుందని హెచ్చరించారు. ఈ విషయాన్ని బీజేపీ, వారి అవకాశవాద మిత్రులు గుర్తుంచుకోవాలి. స్వార్థపూరిత బీజేపీ ఎవరికీ రాజకీయ మిత్రుడు కాదని అఖిలేష్ యాదవ్ ట్వీట్ చేశారు.

Also Read: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై అశ్వనీదత్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

మాజీ సీఎం చంద్రబాబు అరెస్ట్ దురదృష్టకరమని శిరోమణి అకాలీదళ్ అధ్యక్షుడు సుఖ్ బీర్ సింగ్ బాదల్ అన్నారు. ఆధునిక ఏపీకి రూపశిల్పిగా పేరొందిన చంద్రబాబుపై తప్పుడు కేసులు పెట్టి అరెస్ట్ చేశారన్నారు. ప్రజాస్వామ్యంలో ఇలాంటి ప్రతీకార చర్యలు సరికాదన్నారు. ఇలాంటి ఘటనలను ప్రతి ఒక్కరూ వ్యతిరేకించాలన్నారు.

చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేస్తున్న ఏపీ ప్రభుత్వ తీరు సరికాదని బీజేపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి బండి సంజయ్ అన్నారు. సుదీర్ఘకాలం సీఎంగా పనిచేసిన వ్యక్తిని, ప్రతిపక్ష నేతను ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో పేర్కొనకుండా అర్థరాత్రి అరెస్టు చేయడం సరికాదన్నారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత టీడీపీపై ప్రజల్లో సానుభూతి పెరిగింది. అవినీతికి పాల్పడినట్లు రుజువైతే చట్ట ప్రకారం చర్యలు తీసుకోవాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *