అల్లు అర్జున్ – షారూఖ్ ఖాన్ : మూడు రోజుల్లో మూడు సార్లు చూశా.. చాలా నేర్చుకున్నా!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T16:08:56+05:30 IST

బాలీవుడ్ బాక్సాఫీస్ బాద్షా షారుక్ ఖాన్ హీరోగా అట్లీ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘జవాన్’ సినిమా రికార్డుల పరంగా సంచలనం సృష్టిస్తోంది. ఈ సినిమా విజయం సాధించడంతో పలువురు సినీ ప్రముఖులు షారుఖ్‌పై ప్రశంసల వర్షం కురిపిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ విషయంపై అల్లు అర్జున్ స్పందించారు. ‘జవాన్’పై ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు.

అల్లు అర్జున్ - షారూఖ్ ఖాన్ : మూడు రోజుల్లో మూడు సార్లు చూశా.. చాలా నేర్చుకున్నా!

బాలీవుడ్ బాక్సాఫీస్ బాద్షా షారుక్ ఖాన్ హీరోగా అట్లీ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘జవాన్’ సినిమా రికార్డుల పరంగా సంచలనం సృష్టిస్తోంది. ఈ సినిమా విజయం సాధించడంతో పలువురు సినీ ప్రముఖులు షారుఖ్‌పై ప్రశంసల వర్షం కురిపిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ విషయంపై అల్లు అర్జున్ స్పందించారు. ‘జవాన్’పై ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. చిత్ర బృందం అందరికీ శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ ట్వీట్ చేసింది. ఈ సందర్భంగా షారుక్, అల్లు అర్జున్ మధ్య జరిగిన సంభాషణ నెటిజన్లను ఆకట్టుకుంది. ‘‘నీ కెరీర్‌లో బెస్ట్ ఫిల్మ్‌గా నిలుస్తుంది.. మీ స్టైల్ యావత్ భారతదేశాన్ని ఉర్రూతలూగించింది. మిమ్మల్ని ఇలా చూడటం చాలా ఆనందంగా ఉంది.. ఇలా చూడాలని ఉంది.. విజయ్ సేతుపతి ఎప్పటిలాగే తన అద్భుతమైన సినిమాతో ఆకట్టుకున్నాడు. అభినయం. దీపికా పదుకొణె, నయనతార తమ అందాలతో అలరించారు. అనిరుధ్ సంగీతం మంత్రముగ్దులను చేసింది. దర్శకుడు అట్లీకి బిగ్ కంగ్రాట్స్. ఇలాంటి కమర్షియల్ చిత్రాలతో భారతీయ బాక్సాఫీస్‌ను షేక్ చేస్తున్నారు. మేమంతా మిమ్మల్ని చూసి గర్విస్తున్నాం” అని ట్వీట్ చేశాడు.

బన్నీ ట్వీట్‌పై షారూఖ్ స్పందించారు. “మీరు నాపై చూపిస్తున్న ప్రేమకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. మీ ట్వీట్‌తో ‘జవాన్’ విజయాన్ని రెండోసారి ఆస్వాదిస్తున్నాను. మూడు రోజుల్లో మీ ‘పుష్ప’ సినిమా మూడుసార్లు చూశాను. దాని నుండి చాలా విషయాలు నేర్చుకున్నాను. నా ప్రేమను తెలియజేయడానికి వీలైనంత త్వరగా మిమ్మల్ని వ్యక్తిగతంగా కలుస్తా.. లవ్ యూ’ అని షారుక్ ట్వీట్ చేశాడు.అంతే కాదు అల్లు అర్జున్ ట్వీట్‌కి అనిరుధ్ కృతజ్ఞతలు తెలిపాడు.దానికి బన్నీ ఫన్నీగా రిప్లై ఇచ్చాడు.‘కేవలం థ్యాంక్స్ చెబితే సరిపోదు. నాకు మంచి పాటలు ఇవ్వడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను అని అనిరుధ్ బదులిచ్చారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T16:19:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *