ప్రకాష్ రాజ్ : మళ్లీ ‘మా’ అసోసియేషన్ రచ్చా.. ఓటు వేసిన వాళ్లు ఏం చేశారో అడగాలి..

ప్రకాష్ రాజ్ ఓటమి తర్వాత మంచు విష్ణు, ఎన్నికల తీరుపై విమర్శలు గుప్పించారు. ఆ తర్వాత వాటి గురించి మాట్లాడని ప్రకాష్ రాజ్ తాజాగా ‘మా’ ఎన్నికలపై స్పందించారు.

ప్రకాష్ రాజ్ : మళ్లీ 'మా' అసోసియేషన్ రచ్చా.. ఓటు వేసిన వాళ్లు ఏం చేశారో అడగాలి..

రెండేళ్ల తర్వాత మా అసోసియేషన్‌పై ప్రకాష్ రాజ్ వ్యాఖ్యలు

ప్రకాష్ రాజ్: 2021లో జరిగిన మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోసియేషన్ (మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోసియేషన్) ఎన్నికలు అందరికీ గుర్తున్నాయి. మంచు విష్ణు, ప్రకాష్ రాజ్ రెండు ప్యానల్స్ గా పోటీ చేసి ఒకరిపై ఒకరు విమర్శలు చేసుకుంటూ ప్రచారం చేసుకున్నారు. ‘మా’ ఎన్నిక వివాదంగా మారి కొన్ని రోజులు సాగింది. ఎక్కడెక్కడి నుంచో ఫ్లైట్ ఎక్కి గెలవడానికి యాక్టివ్ గా లేని పాత హీరోయిన్లు, సభ్యుల ఓట్లను కూడా మంచు విష్ణు పొందారు. ఆ ఎన్నికల్లో మంచు విష్ణు స్వల్ప ఓట్ల తేడాతో విజయం సాధించారు.

మంచు విష్ణు గట్టి హామీ ఇచ్చాడు. రెండేళ్ల పదవీకాలంలో సొంత భవనం కూడా పూర్తి చేస్తామన్నారు. కానీ అది జరగలేదు. రెండేళ్లు గడిచాయి. ప్రకాష్ రాజ్ ఓటమి తర్వాత మంచు విష్ణు, ఎన్నికల తీరుపై విమర్శలు గుప్పించారు.

ఆ తర్వాత వాటి గురించి మాట్లాడని ప్రకాష్ రాజ్ తాజాగా ‘మా’ ఎన్నికలపై స్పందించారు. ఓ ఛానెల్‌కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో ‘మా’ ఎన్నికల్లో గెలిచిన వారు తమ హామీలను నెరవేర్చారా? మళ్లీ పోటీ చేస్తారా? అని ప్రశ్నించగా ప్రకాష్ రాజ్ బదులిస్తూ.. హామీలు నెరవేర్చారా లేదా అని ఓటు వేసిన వారే అడగాలి. దొంగ ఓట్లు వేసిన వారు ఎలా అని అడగలేరు. బయటి నుంచి విమానాలు తెప్పించిన వారికి ఎలాంటి సంబంధం లేదు. తీసుకొచ్చి ఓట్లు వేసి పంపించారు. ఉన్నవాళ్లు అడగాలి. అలాగే ఎవరైనా పెద్దలు ఆయన వెనుక ఉండి గెలిస్తే వారి మనస్సాక్షిని కూడా అడగాలి. ఆయన్ను ఓడించి నిన్ను గెలిపించాం, ఏం చేయలేదని అడగాలి. నేను ఓడిపోయాను, తీర్పు తీర్చి బయటకు వెళ్లిపోయాను. అని ఓటర్లు ప్రశ్నించాలి. ఇప్పుడు మళ్లీ పోటీ చేసేందుకు సమయం సరిపోవడం లేదు. నాకు చాలా పనులు ఉన్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: వరుణ్ లావణ్య: పెళ్లి తర్వాత వరుణ్ లావణ్య ఫస్ట్ ఫోటో షూట్.. ఈ జంట ఎంత క్యూట్ గా ఉందో..

రెండేళ్ల తర్వాత ‘మా’ అసోసియేషన్‌పై ప్రకాష్ రాజ్ చేసిన వ్యాఖ్యలు సినీ పరిశ్రమలో వైరల్‌గా మారాయి. మరి దీనిపై మా అసోసియేషన్ లేదా ప్రెసిడెంట్ మంచు విష్ణు స్పందిస్తారో లేదో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *