త్రిషకు మెగాస్టార్ సాయం..

చివరిగా నవీకరించబడింది:

చిరంజీవి : తమిళ నటుడు మన్సూర్ అలీఖాన్ ఇటీవల ఓ ఇంటర్వ్యూలో చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి. ఆ ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడుతూ.. ‘‘నేను చాలా సినిమాల్లో చాలా మంది హీరోయిన్లతో రేప్ సీన్స్ చేశాను.. ఆ సీన్లను ఎంజాయ్ చేశాను.. లియో సినిమాలో సెలెక్ట్ అయినప్పుడు త్రిషపై అత్యాచారం చేశాను.

మెగాస్టార్ చిరంజీవి: త్రిషకు సహాయం చేసినందుకు మెగాస్టార్

మెగాస్టార్ చిరంజీవి: తమిళ నటుడు మన్సూర్ అలీఖాన్ ఇటీవల ఓ ఇంటర్వ్యూలో చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి. ఆ ఇంటర్వ్యూలో ఆయన మాట్లాడుతూ.. ‘‘నేను చాలా సినిమాల్లో చాలా మంది హీరోయిన్లతో రేప్ సీన్స్ చేశాను.. ఆ సీన్లను ఎంజాయ్ చేశాను.. లియో సినిమాలో నన్ను సెలెక్ట్ చేసినప్పుడు త్రిషతో రేప్ సీన్ ఉంటుందని అనుకున్నా.. కానీ అంటూ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశాడు. తాను లేనందుకు బాధగా ఉందని.. ఈ వ్యాఖ్యలు సినీ పరిశ్రమలో సంచలనంగా మారాయి.

మన్సూర్ వ్యాఖ్యలపై తీవ్రంగా స్పందించిన త్రిష.. దీన్ని తీవ్రంగా ఖండిస్తున్నాను. ఈ వ్యాఖ్యలు మహిళలను ద్వేషించేలా ఉన్నాయి. అలాంటి వారితో సినిమాలో సీన్లు లేకపోవడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. నా తదుపరి చిత్రాల్లో అతనితో కలిసి నటించకుండా చూసుకుంటాను అంటూ ట్వీట్ చేసింది. త్రిషకు మద్దతుగా లియో దర్శకుడు లోకేష్ కనగరాజ్, దర్శకుడు కార్తీక్ సుబ్బరాజు, మాళవిక, చిన్మయి, నితిన్.. పలువురు ప్రముఖులు, నెటిజన్లు, అభిమానులు మన్సూర్‌పై ట్వీట్లు, విమర్శలు చేస్తున్నారు.

తాజాగా మెగాస్టార్ చిరంజీవి త్రిషపై మన్సూర్ చేసిన వ్యాఖ్యలకు వ్యతిరేకంగా ఆయన ట్వీట్ చేశారు. మెగాస్టార్ చిరంజీవి (మెగాస్టార్ చిరంజీవి) తన ట్వీట్ లో.. త్రిషపై నటుడు మన్సూర్ అలీఖాన్ చేసిన అభ్యంతరకర వ్యాఖ్యలు నా దృష్టికి వచ్చాయి. ఆయన వ్యాఖ్యలు వినడానికి అసహ్యంగా ఉన్నాయి. ఈ వ్యాఖ్యలను తీవ్రంగా ఖండించాలి. వక్రబుద్ధితో ఇలాంటి మాటలు మాట్లాడుతున్నారు. త్రిష మాత్రమే కాదు, ఏ అమ్మాయికైనా ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు వస్తే నేను ఆమెకు అండగా ఉంటానని ట్వీట్ చేశాడు. ఈ సినిమాలో చిరంజీవి, త్రిష స్టాలిన్‌లు కలిసి నటించిన సంగతి తెలిసిందే.

కాగా, త్రిష విషయంపై మెగాస్టార్ చిరంజీవి స్పందించడంతో వివాదం పెద్దదైంది. మన్సూర్ అలీఖాన్‌పై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని వారు ఇప్పటికే పోలీసులను కోరుతున్నారు. అయితే దీనిపై మన్సూర్ కూడా స్పందిస్తూ తన సోషల్ మీడియాలో ఓ పోస్ట్ చేశాడు.

మన్సూర్ త్రిష వివాదంపై స్పందిస్తూ.. ఈ వీడియో గురించి మా కుటుంబం ద్వారా విన్నాను. స్పీచ్ మొత్తం చూడలేదు కానీ అంత వరకు కట్ చేసి యూట్యూబ్ మరియు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ చేసాను. నాకు కూతుళ్లు కూడా ఉన్నారు. నా కూతురు లియో సినిమా ప్రారంభోత్సవానికి వచ్చి త్రిషతో మాట్లాడింది. నాపై కొందరు దుష్ప్రచారం చేస్తున్నారు. నేను ఎన్ని సేవా కార్యక్రమాలు చేశానో, ఎలాంటి వ్యక్తినో తమిళ ప్రజలకు తెలుసు. నా గురించి అడగాల్సిన అవసరం లేదని బదులిచ్చారు. మరి ఈ వివాదం ఎంత వరకు వెళ్తుందో చూడాలి.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *