వివేక్ రామస్వామి: 75 శాతం మంది ఉద్యోగులను తొలగిస్తారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-15T04:15:10+05:30 IST

రిపబ్లికన్ పార్టీ తరపున అమెరికా అధ్యక్ష ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తున్న వివేక్ రామస్వామి.. అమెరికా అధ్యక్ష ఎన్నికల్లో (2024) గెలిస్తే 75 శాతానికి పైగా ఫెడరల్ ఉద్యోగులను తొలగిస్తామని, అనేక సంస్థలను మూసివేస్తామని ప్రకటించారు. FBI (ఫెడరల్ బ్యూరో ఆఫ్ ఇన్వెస్టిగేషన్).

వివేక్ రామస్వామి: 75 శాతం మంది ఉద్యోగులను తొలగిస్తారు

FBI వంటి అనేక ఏజెన్సీలు మూసివేయబడతాయి

అమెరికా అధ్యక్ష రేసులో రామస్వామి ప్రకటన

వాషింగ్టన్, సెప్టెంబర్ 14: రిపబ్లికన్ పార్టీ తరపున అమెరికా అధ్యక్ష ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తున్న వివేక్ రామస్వామి.. అమెరికా అధ్యక్ష ఎన్నికల్లో (2024) గెలిస్తే 75 శాతానికి పైగా ఫెడరల్ ఉద్యోగులను తొలగిస్తామని, అనేక సంస్థలను మూసివేస్తామని ప్రకటించారు. FBI (ఫెడరల్ బ్యూరో ఆఫ్ ఇన్వెస్టిగేషన్). ఇప్పటికే ఎన్నికల ప్రైమరీస్‌లో ఇలాంటి ప్రతిపాదనలతో ముందుకు సాగుతున్నారు. తాజాగా ఆయన అమెరికన్ న్యూస్ వెబ్‌సైట్ యాక్సియోస్‌కి ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చారు. దేశంలో 22.5 లక్షల మంది ఫెడరల్ ఉద్యోగులు ఉన్నారని, వారిలో 16 లక్షల మంది (75) మందిని తొలగిస్తామని రామస్వామి చెప్పారు. ఎఫ్‌బిఐతో పాటు విద్యాశాఖ, ఆల్కహాల్, పొగాకు, తుపాకీలు మరియు పేలుడు పదార్థాల బ్యూరో, న్యూక్లియర్ రెగ్యులేటరీ కమిషన్, ఐఆర్‌ఎస్ (ఇంటర్నల్ రెవిన్యూ సర్వీస్) మరియు వాణిజ్య విభాగం అతని లక్ష్యాలు. న్యూయార్క్ టైమ్స్ మ్యాగజైన్ 1.6 మిలియన్ల ఉద్యోగుల తొలగింపు ఫెడరల్ బడ్జెట్‌లో బిలియన్ల డాలర్లు ఆదా చేస్తుందని, అయితే సిబ్బంది లేదా క్లిష్టమైన ప్రభుత్వ విధులకు అంతరాయం కలిగిస్తుందని పేర్కొంది. ఆగస్టు 23న జరిగిన ప్రెసిడెన్షియల్ ప్రైమరీ డిబేట్ తర్వాత రామస్వామి రిపబ్లికన్ పార్టీ ఓటర్లలో 28 శాతం మంది మద్దతు పొందారు. ఫాక్స్ న్యూస్ ప్రకారం, రిపబ్లికన్ అధ్యక్ష అభ్యర్థులు చాలా మంది గూగుల్ సెర్చ్‌లో రామస్వామి అని సెర్చ్ చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-15T04:15:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *