క్లౌడీ క్లియరింగ్ స్కిల్ కేస్ – సిస్టమ్‌లు ఇబ్బంది పడ్డాయా?

అసలు ఏపీలో జరగని కౌశల్ స్కామ్ తో పాటు మాజీ ముఖ్యమంత్రి అరెస్ట్ అంటూ తప్పుడు ప్రచారం చేసేందుకు వైసీపీ నేతలు, సీఐడీ, ఏఏజీ తదితర వ్యవస్థలు సహకరిస్తున్నాయి. వారు అబద్ధాలు చెబుతున్నారని తేలింది. మరోవైపు, తెలుగుదేశం పార్టీ… అసలు కౌశల్ కేసు వాస్తవాలతో పూర్తి వెబ్‌సైట్‌ను ప్రారంభించింది. అందులో డాక్యుమెంట్‌తో సహా అన్నింటికీ ఆధారాలు ఉన్నాయి.

ఆధారాలు లేకపోయినా మాజీ సీఎం అరెస్ట్‌ను ఎలా సమర్థిస్తారు?

కౌశల్ కేసులో తమ వద్ద ఎలాంటి ఆధారాలు లేవని సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి, సీఐడీ చీఫ్ పొన్నవోలు, ఏఏజీ సుధాకర్ రెడ్డి సూటిగా చెబుతున్నారని… తదుపరి దర్యాప్తు చేయాలన్నారు. కేసు పెట్టి రెండున్నరేళ్లు కావస్తోంది. అని దాదాపు అందరూ ప్రశ్నించారు. అన్ని ఖాతాలు ధృవీకరించబడ్డాయి. ఇంకా ఏం విచారిస్తారో చెప్పడం లేదు. సంబంధం ఏమిటో చంద్రబాబు చెప్పడం లేదు. క్యాబినెట్ ఆమోదం ఉంది… క్షేత్రస్థాయి తనిఖీలు జరిగాయి… అన్ని పరికరాలు, సాఫ్ట్‌వేర్‌లు వచ్చాయి. అవినీతి ఎక్కడ ఉందో చెప్పలేకపోతున్నారు.

పదేపదే అడ్డగోలు వాదనలు

ఒకప్పుడు సీమెన్స్‌తో సంబంధం లేదని సజ్జల బాధపడేది. సీమెన్స్ పేరుతో జరిగిన మోసం అని పత్రికలో రాసింది. కానీ దొరికింది. ఇప్పుడు నోరు మెదపడం లేదు. అనంతరం మంత్రివర్గం ఆమోదం లేదన్నారు. ఆ పత్రాలు బయటకు వచ్చాయి. డబ్బులు విడుదల చేయడంపై అధికారులు అభ్యంతరం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఫైళ్లు మాయమైనట్లు చెబుతున్నారు. అధికారులు అభ్యంతరాలు చెబితే డబ్బులు విడుదల చేసిన ప్రేమచంద్రారెడ్డి సంతకం ఎందుకు పెట్టారని ప్రశ్నించాలన్నారు. అక్రమంగా డబ్బులు విడుదల చేస్తే ప్రేమచంద్రారెడ్డిని అరెస్ట్ చేయాలి. చంద్రబాబుతో సంబంధం ఏంటి? ఇదంతా చెప్పలేదు.

కౌశల్ అరెస్టుకు కేసు – మొత్తం కుట్ర బయటపడడం ఖాయం!

చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేయడానికే రాత్రికి రాత్రే కౌశల్ కేసులో చంద్రబాబు క్యారెక్టర్ క్రియేట్ చేశారు. కానీ ఇప్పుడు అది రివర్స్ అవుతోంది. మొత్తం సత్యం ప్రజల ముందు ఉంది. వారు స్థిరపడుతున్నారు. కానీ పచ్చి అబద్ధాలతో వస్తున్న వ్యవస్థలు సిగ్గుపడుతున్నాయా…. న్యాయం కోసం.. ధర్మం కోసం ప్రజల పక్షాన నిలబడడమే కీలకం.. వారి సొమ్ముతో నడుస్తున్న వ్యవస్థలు సిగ్గుపడుతున్నాయి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *