పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర: పవన్ కళ్యాణ్ 4వ విడత వారాహి యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు.

జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ నాలుగో దశ యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు. ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న తరుణంలో పవన్ వ్యూహాత్మకంగా అడుగులు వేస్తున్నారు. వైసీపీ వ్యతిరేక ఓట్లు చీలిపోకుండా ఉండేందుకు కట్టుబడి ఉన్నానని, ఇందుకోసం ఏమైనా చేస్తానని పదే పదే చెబుతున్నారు. అందులో భాగంగానే చంద్రబాబు సంప్రదింపుల అనంతరం చేసిన ప్రకటన హాట్ టాపిక్ గా మారింది.

పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర: పవన్ కళ్యాణ్ 4వ విడత వారాహి యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర నాలుగో దశ: వారాహి యాత్ర ఇప్పటికే మూడు విడతలు ఉన్నాయి (వారాహి విజయ యాత్ర)యాత్రను విజయవంతంగా ముగించుకున్న జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ ఇప్పుడు నాలుగో విడత యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు. తన వారాహి యాత్రలో వైసీపీ ప్రభుత్వం, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌పై విమర్శలు గుప్పించిన పవన్ నాలుగో దశ వారాహి యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు. ఈ యాత్రకు సంబంధించి ఫ్రాన్స్‌లోని సమస్యల గురించి వారికి క్షుణ్ణంగా తెలుసు.

వైసీపీ తన ప్రచారంలో ప్రభుత్వంపై మరోసారి విరుచుకుపడుతుందని తెలుస్తోంది. సెప్టెంబర్ చివరి వారం నుంచి నాలుగు దశల్లో వారాహి యాత్రకు పవన్జనసేన వారాహి యాత్ర) సమాచారం సిద్ధం చేస్తున్నారు. నాలుగో విడత వారాహి యాత్ర కోసం ప్రజలు ఎదురుచూస్తున్నారు. తాజాగా ఏపీలో చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్న ఆయనను పరామర్శించిన పవన్.. వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ, జనసేన కలిసి పోటీ చేస్తామని ప్రకటించడంతో ఏపీ రాజకీయాలు మరింత వేడెక్కాయి. ఈ ప్రకటన తర్వాత పవన్ వారాహి యాత్ర మరింత ప్రాధాన్యత సంతరించుకుంది.

ఇరోమ్ షర్మిల: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై ఉక్కు మహిళ ఇరోమ్ షర్మిల సంచలన వ్యాఖ్యలు

ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న తరుణంలో పవన్ వ్యూహాత్మకంగా అడుగులు వేస్తున్నారు. వైసీపీ పాలనను అంతమొందించేందుకు ఏ అవకాశం వచ్చినా సద్వినియోగం చేసుకుంటున్నారు. వైసీపీ వ్యతిరేక ఓట్లు చీలిపోకుండా ఉండేందుకు కట్టుబడి ఉన్నానని, ఇందుకోసం ఏమైనా చేస్తానని పదే పదే చెబుతున్నారు. అందులో భాగంగానే చంద్రబాబు సంప్రదింపుల అనంతరం చేసిన ప్రకటన హాట్ టాపిక్ గా మారింది. మొన్నటి వరకు జనసేన, టీడీపీ కలిసి పోటీ చేస్తాయని అంచనాలు మాత్రమే ఉన్నాయి. అయితే దీనిపై పవన్ ఫుల్ క్లారిటీ ఇవ్వడంతో అటు టీడీపీ, ఇటు జనసేన నేతలు కూడా ఆనందం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *