పాకిస్థాన్ జట్టు: పాకిస్థాన్ జట్టులో విభేదాలు.. బాబర్, షాహీన్ అఫ్రిది మధ్య పోరు

శ్రీలంకతో మ్యాచ్ ముగిసిన తర్వాత కెప్టెన్ బాబర్ ఆజం, షాహీన్ అఫ్రిది డ్రెస్సింగ్ రూమ్‌లో గొడవపడిన సంగతి తెలిసిందే. కెప్టెన్ బాబర్ అన్నారు

పాకిస్థాన్ జట్టు: పాకిస్థాన్ జట్టులో విభేదాలు.. బాబర్, షాహీన్ అఫ్రిది మధ్య పోరు

బాబర్ ఆజం, షాహీన్ అఫ్రిది

ఆసియా కప్ 2023: ఆసియా కప్ 2023 టోర్నీ నుంచి పాకిస్థాన్ జట్టు నిష్క్రమించిన సంగతి తెలిసిందే. గత మూడు రోజుల క్రితం ఆసియా కప్ సూపర్-4లో పాకిస్థాన్ వర్సెస్ శ్రీలంక జట్లు తలపడ్డాయి. అయితే శ్రీలంక చేతిలో పాకిస్థాన్ ఓడిపోయింది. దీంతో వన్డే ప్రపంచకప్ ప్రారంభానికి ముందే పాకిస్థాన్‌కు ఆసియా కప్ గట్టి ఎదురు దెబ్బ తగిలింది. ఆసియా కప్ పేద జట్లలో ఒకటైన పాకిస్థాన్ బలహీనతలను ఎత్తిచూపింది. దీంతో పాటు ఆటగాళ్ల మధ్య విభేదాలు జట్టును ఫైనల్‌కు దూరం చేశాయనే ప్రచారం సాగింది. ఆ ప్రచారం నిజమేనని తేలింది. శ్రీలంకతో జరిగిన మ్యాచ్‌లో ఓడిపోయిన తర్వాత డ్రెస్సింగ్ రూమ్‌లో పాక్ ఆటగాళ్ల మధ్య వాగ్వాదం జరిగిందని పాక్ మీడియా పేర్కొంది.

ఆసియా కప్ ఫైనల్ 2023: ఆఖరి పోరు.. అమీతుమీకి సిద్ధమైన భారత్, శ్రీలంక జట్లు.. ఇరు జట్ల బలాబలాలు ఇలా..

శ్రీలంకతో మ్యాచ్ ముగిసిన తర్వాత కెప్టెన్ బాబర్ ఆజం, షాహీన్ అఫ్రిది డ్రెస్సింగ్ రూమ్‌లో గొడవపడిన సంగతి తెలిసిందే. జట్టు ఆటతీరు బాగాలేదని, ఆటగాళ్లు బాధ్యతాయుతంగా ఆడటం లేదని కెప్టెన్ బాబర్ అన్నాడు. ఈ క్రమంలో బాబర్ మాటలకు షాహీన్ అఫ్రిది అడ్డుకట్ట వేయగలడని, మంచి ప్రదర్శన చేసిన ఆటగాళ్లను గుర్తిస్తే బాగుంటుందన్న విషయం తెలిసిందే. వెంటనే బాబర్ కూడా జట్టులో ఎవరు బాగా ఆడుతున్నారో తనకు తెలుసునని బదులిచ్చాడు.

ఆసియా కప్ 2023: ఫైనల్‌కు ముందు శ్రీలంకకు ఎదురుదెబ్బ తగిలింది.

ఈ క్రమంలో వారి మధ్య వాగ్వాదం పెరిగి ఘర్షణకు దారితీసింది. షాహీన్‌ను వికెట్ కీపర్ మహ్మద్ రిజ్వాన్ పక్కన పడేయడంతో వివాదం సద్దుమణిగిందని పాక్ మీడియా పేర్కొంది. ఆసియా కప్ 2023లో భారత్ వర్సెస్ పాకిస్థాన్ జట్ల మధ్య రెండు మ్యాచ్‌లు జరిగాయి. వర్షం కారణంగా గ్రూప్‌ స్థాయి మ్యాచ్‌ రద్దవగా, సూపర్‌-4లో రిజర్వ్‌ డే నాడు జరిగిన మ్యాచ్‌లో టీమిండియా విజయం సాధించింది. గత రెండు రోజులుగా శ్రీలంక వర్సెస్ పాకిస్థాన్ మ్యాచ్ చివరి బంతి వరకు హోరాహోరీగా సాగింది. చివరికి ఆ మ్యాచ్‌లో పాకిస్థాన్ జట్టు ఓడిపోయి 2023 ఆసియా కప్ నుంచి వైదొలిగింది

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *