బెంగళూరు: చంద్రబాబు అరెస్ట్.. కక్షపూరిత రాజకీయాలకు ఇది పరాకాష్ట

– మండిపడ్డ ప్రవాస ప్రముఖులు

బెంగళూరు, (ఆంధ్రజ్యోతి): ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో జరుగుతున్న కక్ష సాధింపు రాజకీయాలకు తెలుగుదేశం అధినేత నారా చంద్రబాబు నాయుడుపై అక్రమ కేసులు, అరెస్టులే పరాకాష్ట అని నగరానికి చెందిన ప్రవాసాంధ్ర ప్రముఖులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్టును నిరసిస్తూ బెంగళూరు ఫ్రీడం పార్క్‌లో శనివారం జరిగిన భారీ నిరసన కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న పలువురు ప్రముఖులు ‘ఆంధ్రజ్యోతి’తో ప్రత్యేకంగా మాట్లాడారు. వారి మాటల్లోనే…

దారుణం.. దుర్మార్గం: వెంకటేశ్వరరావు చింబిలి

ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రిగా, ప్రతిపక్ష నేతగా జాతీయ స్థాయిలో ఎంతో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న చంద్రబాబు నాయుడు విషయంలో జగన్ ప్రభుత్వం అత్యంత దారుణంగా వ్యవహరిస్తోంది. అరచేతితో సూర్యుడిని అడ్డుకోవచ్చని అనుకుంటే అది జగన్ ప్రభుత్వ భ్రమ తప్ప మరొకటి కాదు. చంద్రబాబు పరువు తీసేందుకు జరుగుతున్న కుట్రలో భాగమే ఇది.

పాండు1.jpg

ఏపీలో ప్రజాస్వామ్యం ఖూనీ: ప్ర వీణ్ కుమార్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ప్రజాస్వామ్యాన్ని హత్య చేస్తున్నారు. ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా మాట్లాడే వారిని క్రూరంగా అణచివేయడం చాలా బాధాకరం. చంద్రబాబు నాయుడు అక్రమ అరెస్టును ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న లక్షలాది తెలుగు ప్రజలు ముక్తకంఠంతో ఖండిస్తున్నారు.

ఆధారాలు లేకపోయినా వేధింపులు : పత్తిపాటి ప్రభాకర్

నాలుగు దశాబ్దాలుగా ప్రజా జీవితంలో మచ్చలేని నాయకుడిగా కొనసాగుతున్న చంద్రబాబు బాబును అక్రమంగా అరెస్టు చేయడం చాలా దుర్మార్గమన్నారు. సీఎం జగన్ అవినీతి దర్యాప్తు సంస్థల కళ్ల ముందు కనిపిస్తున్నా ఆధారాలు లేకపోయినా బాబును అక్రమంగా కేసులో ఇరికించి వేధించడం దారుణమన్నారు. దీనికి సీఎం జగన్ భారీ మూల్యం చెల్లించుకోక తప్పదు.

ఎమర్జెన్సీని ఎదుర్కొంటున్నారు: రమణ నాయుడు

ఆంధ్రప్రదేశ్ పరిస్థితి చాలా విచారకరం. ఇవి అప్పటి ఎమర్జెన్సీని తలపిస్తాయి. ప్రభుత్వంపై ప్రజావాణిని ఉధృతం చేస్తున్న నేతలను టార్గెట్ చేసి చిత్రహింసలకు గురిచేస్తున్నారు. గతంలో వైఎస్ పాదయాత్ర, జగన్ పాదయాత్రకు ఇబ్బందులు ఎదురుకాలేదు. చంద్రబాబు సభలకు, లోకేష్ పాదయాత్రలకు ఏ రాజకీయ పక్షం అడుగడుగునా అడ్డుతగులుతుండటం ఖండించదగ్గ విషయం.

తీవ్రవాదమే విధ్వంసం: సంజీవ రాయుడు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ప్రజావ్యతిరేక పాలన హద్దులు దాటింది. విధ్వంసక మనస్సు విపరీతమైన మనస్సు అయినట్లే. చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసి జైల్లో పెట్టి సూర్యుడిని అరచేతిలో పెట్టుకుని అడ్డుకునే ప్రయత్నం చేస్తున్నారు. ప్రజలు గట్టిగా ఆలోచించడం ఖాయం.

రక్తం మరుగుతున్నది : రాజశేఖర్ కమ్మ

డెబ్భై ఏళ్ళ వయసులో ఉన్న చంద్రబాబు నాయుడుని జైలులో పెట్టి మానసికంగా, శారీరకంగా హింసించారంటే రక్తం మరుగుతోంది. ఈ దారుణంపై ప్రపంచవ్యాప్తంగా కోట్లాది మంది తెలుగు ప్రజలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. బాబు అమాయకంగా కడిగిన ముత్యంలా బయటపడ్డాడు.

ప్రజల దృష్టిని కేసుల వైపు మళ్లించేందుకు : గిరిధర్ నాయుడు

తండ్రిని దారుణంగా హత్య చేసిన వైసీపీ ఎంపీ అవినాష్ రెడ్డి వ్యవహారంలో ఇరుక్కుపోయి ప్రజల దృష్టి మరల్చేందుకు చంద్రబాబుపై అక్రమ కేసులు బనాయించి జైల్లో పెట్టారు. న్యాయం ఎప్పుడూ గెలుస్తుంది. బాబు ప్రజా క్షేత్రంలో మళ్లీ తన సత్తా చాటడం ఖాయం.

అరెస్టు శోచనీయం: జ్ఞానేశ్వర్

అవినీతి ఆరోపణలపై చంద్రబాబు అరెస్ట్ చేయడం అత్యంత శోచనీయమన్నారు. రాజకీయ స్వార్థంతో దర్యాప్తు సంస్థలను ప్రభావితం చేస్తూ చంద్రబాబును అన్యాయంగా వేధిస్తున్నారన్నారు. ఆయనపై పెట్టిన కేసులన్నింటినీ వెంటనే ఉపసంహరించుకుని విడుదల చేయాలి.

ప్రజాగ్రహం వెల్లువెత్తుతోంది: గురజాల జగన్మోహన్

మాజీ సీఎం చంద్రబాబు నాయుడు అక్రమాస్తుల కేసులో జైలుకెళ్లడంపై ప్రపంచ వ్యాప్తంగా హర్షాతిరేకాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. ఈ సునామీలో జగన్ ప్రభుత్వం కనుమరుగు కావడం ఖాయం. కోట్లాది ప్రవాస తెలుగువారి సంఘీభావం చంద్రబాబుకు లభిస్తోంది.

సాక్షి: సోంపల్లి శ్రీకాంత్

స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ ద్వారా శిక్షణ పొంది బెంగళూరులో ఐటీ ఉద్యోగాలు పొందిన వేలాది మంది యువత ఇందుకు సంబంధించిన ఆధారాలను ఫ్రీడం పార్క్‌లోనే మీడియాకు చూపించారు. దేశంలో ఎక్కడా లేనివిధంగా స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ సాకుతో చంద్రబాబుపై అక్రమ కేసు బనాయించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-17T10:57:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *