ముఖేష్ గౌడ్: హీరోగా మారనున్న ‘గుప్పెడంత మనసు’ సీరియల్ రిషి..

గుప్పెడంత మనసు సీరియల్‌లోని రిషి పాత్రతో సీరియల్ నటుడు ముఖేష్ గౌడ్ పూర్తి పేరు తెచ్చుకున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ సీరియల్‌కు మంచి ఆదరణ లభిస్తోంది. ఇప్పుడు ఈ సీరియల్ హీరో సినిమా హీరోగా మారుతున్నాడు.

ముఖేష్ గౌడ్: హీరోగా మారనున్న 'గుప్పెడంత మనసు' సీరియల్ రిషి..

గుప్పెడంత మనసు సీరియల్ నటుడు ముఖేష్ గౌడ్ హీరోగా ఓ సినిమా ప్రారంభమైంది

ముఖేష్ గౌడ్ : పలు టీవీ సీరియల్స్ తో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న సీరియల్ నటుడు ముఖేష్ గౌడ్ గుప్పెడంత మనసు సీరియల్ లోని రిషి క్యారెక్టర్ తో ఫుల్ ఫేమ్ సంపాదించారు. ప్రస్తుతం ఈ సీరియల్‌కు మంచి ఆదరణ లభిస్తోంది. ముఖేష్ గౌడకు అమ్మాయిలు మరియు సోషల్ మీడియాలో మంచి ఫాలోయింగ్ ఉంది. ఇప్పుడు ఈ సీరియల్ హీరో సినిమా హీరోగా మారుతున్నాడు.

ముఖేష్ గౌడ మరియు ప్రియాంక శర్మ జంటగా SSMG ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై ప్రముఖ వ్యాపారవేత్త కె. దేవానంద్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రానికి నూతన దర్శకుడు రుద్ర దర్శకత్వం వహించారు. ఈరోజు ఈ సినిమా టైటిల్‌ను ప్రకటించి ఫస్ట్‌లుక్‌ను విడుదల చేశారు. ఈ చిత్రానికి ‘గీతాశంకరం’ అనే టైటిల్‌ను ప్రకటించారు. ప్రేమకథగా ఈ సినిమా ఉండబోతుంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ ఈ నెల 14 నుంచి ప్రారంభం కానుందని చిత్రయూనిట్ ప్రకటించింది.

ఈ సందర్భంగా ముఖేష్‌గౌడ్‌ మాట్లాడుతూ.. ఈ దీపావళి కానుకగా నా మొదటి సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌ని విడుదల చేయడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. ఈ కథకు నన్ను హీరోగా ఎంపిక చేసిన దర్శక, నిర్మాతలకు ధన్యవాదాలు. ప్రేమ, ఆప్యాయతలతో కూడిన సినిమా ఇది. సీరియల్స్‌లో మంచి నటుడు ఎలా అయ్యాడో.. ఈ సినిమాతో వెండితెరపై మంచి పేరు తెచ్చుకుంటాడనే గట్టి నమ్మకం ఉంది. ఈ గీతాశంకరం సినిమా యువతకు బాగా నచ్చుతుందని అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: సూపర్ స్టార్ కృష్ణ విగ్రహం: విజయవాడలో సూపర్ స్టార్ కృష్ణ విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించిన కమల్ హాసన్..

దీంతో ముఖేష్ గౌడ్ అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తూ అభినందనలు తెలుపుతున్నారు. ఈ గీతాశంకరం సినిమాలో ప్రియాంక శర్మ కథానాయికగా నటిస్తోంది. ప్రియాంక గతంలో మెన్ టూ, తంతిరామ్.. వంటి పలు తెలుగు సినిమాల్లో నటించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *