చంద్రబాబుకు బీఆర్ఎస్ నేతల మద్దతు – కేసీఆర్ నో చెప్పలేదు!

తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత చంద్రబాబును రాజకీయ కక్షతోనే అరెస్ట్ చేశారని రాజకీయ వర్గాలు అంటున్నాయి. బీఆర్‌ఎస్‌ నేతలు కూడా ఇదే అభిప్రాయంతో ఉన్నారు. తెలంగాణలో కూడా బీఆర్ఎస్ నేతలు ఇదే వాదన వినిపిస్తున్నారు. చంద్రబాబుకు మద్దతుగా పలువురు మాట్లాడుతున్నారు. టీడీపీలో ఉన్న వారే గళం విప్పుతున్నారు. పోచారం శ్రీనివాస్ రెడ్డి లాంటి రాజ్యంగ బద్ద పదవుల్లో ఉన్నవారు కూడా చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్ట్ చేశారని అంటున్నారు. చంద్రబాబుకు మద్దతు పలుకుతున్నారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డిని విమర్శిస్తున్నారు. అయితే ఈ అరెస్ట్‌పై బీఆర్‌ఎస్ ఉన్నతాధికారుల నుంచి ఎలాంటి అధికారిక స్పందన లేదు.

తెలంగాణ అసెంబ్లీ స్పీకర్ పోచారం శ్రీనివాస్ రెడ్డి. చంద్రబాబు అరెస్టు పక్షపాతంతో కూడుకున్నదని ఆరోపించారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డి పార్టీని శాసిస్తున్నారని విమర్శించారు. స్పీకర్ పదవిలో ఉన్న ఓ వ్యక్తి ఇలాంటి విమర్శలు చేయడం కలకలం రేపింది. అంతేకాదు భారతీయ రాష్ట్ర సమితికి కీలక నేత. అలాగే మాజీ మంత్రి మోత్కుపల్లి నర్సింహులు కూడా జగన్ మోహన్ రెడ్డిపై విమర్శలు గుప్పించారు. అతను కూడా BRS లో ఉన్నాడు. గత ఎన్నికల్లో చంద్రబాబుతో తెగతెంపులు చేసుకుని జగన్ మోహన్ రెడ్డికి మద్దతుగా ప్రచారం చేశారు. చంద్రబాబుపై విమర్శలు గుప్పించారు. బీఆర్ఎస్ కు చెందిన పలువురు నేతలు చంద్రబాబుకు మద్దతుగా ప్రకటనలు చేస్తున్నారు.

చంద్రబాబుకు మద్దతుగా తెలంగాణలో భారీ నిరసనలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ఐటీ ఉద్యోగుల ప్రదర్శనలపై పోలీసులు ఉక్కుపాదం మోపినప్పటికీ.. కొన్నిచోట్ల జరుగుతున్న నిరసనలకు సహకరిస్తున్నారు. ఎల్బీనగర్ నియోజకవర్గం ఎమ్మెల్యే సుధీర్ రెడ్డి స్వయంగా ర్యాలీకి నాయకత్వం వహించారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ అక్రమమని జగన్ మోహన్ రెడ్డిపై బీఆర్ఎస్ పార్టీ నేతలు విమర్శలు చేస్తున్నారు. ఇలాంటి ప్రకటనలపై బీఆర్‌ఎస్‌ హైకమాండ్‌ ఎలాంటి విధానపరమైన నిర్ణయం తీసుకోలేదు. ఎమీ మాట్లాడవద్దని చెబితే మాట్లాడరు. కేసీఆర్, కేటీఆర్ అరెస్ట్ తప్పని ఎలాంటి అభిప్రాయం వ్యక్తం చేయలేదు. అయితే క్యాడర్.. నేతలను మాత్రం ఆపడం లేదు. దీని వెనుక రాజకీయం ఉందని భావిస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *