నయనతార: నయనతార అసలు పేరు.. నటి కాకముందు ఏం చేసిందో తెలుసా? దీనికి సంబంధించిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది

నయనతార.. ప్రస్తుతం లేడీ సూపర్ స్టార్ గా వెలుగొందుతున్న ఈ భామ అసలు పేరేంటి?.. అలాగే నటి కాకముందు ఏం చేసిందో తెలిస్తే అందరూ ఆశ్చర్యపోతారు. డేట్స్ ఇస్తే చాలు అనుకునే స్టార్ స్టేటస్ ఈ లేడీ సూపర్ స్టార్ సొంతం చేసుకున్నా.. కెరీర్ బిగినింగ్ లో సెకండ్ హీరోయిన్ రోల్స్ కూడా చేసింది. చాలా కష్టమైంది. అప్పుడు కష్టపడి.. ఇప్పుడు స్టార్ స్టేటస్‌ను అనుభవిస్తోంది. గ్లామర్ హీరోయిన్ నుంచి లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమాలు చేసే స్థాయికి చేరుకుంది. అలాగే కోలీవుడ్ దర్శకుడిని పెళ్లాడిన ఈ కేరళ బ్యూటీ ఇటీవలే కవల పిల్లలకు తల్లి అయ్యింది. అయినప్పటికీ ఆమె సినిమాలు చేస్తూనే ఉంది. ఇటీవల ఆమె నటించిన బాలీవుడ్ చిత్రం ‘జవాన్’ సంచలన విజయాన్ని నమోదు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ సినిమా విజయాన్ని ఎంజాయ్ చేస్తున్న నయనతార.. ఇప్పుడు రెండు మూడు సినిమాలకు సైన్ చేసినట్లు తెలుస్తోంది. సరే.. ఇక విషయానికి వస్తే..

డయానా నుంచి నయనతార వరకు..

నయనతార అసలు పేరు దయానా. కెరీర్ ప్రారంభంలో మాతృభాషలో ‘మనసినక్కరే’ సినిమాలో నటించింది. ఈ సినిమాలో సీనియర్ నటి షీలా కథానాయికగా నటించింది. సత్యన్ దర్శకుడు. అయితే డయానా అనే పేరు దర్శకుడికి నచ్చలేదు. అందుకోసం ఓ రోజంతా ఆలోచించి ఆమె పేరు మార్చాలని ప్లాన్ చేశాడు. అలా ఆలోచించిన నటి షీలా డయానా పేరును నయనతారగా మార్చింది. దాంతో డయానా కాస్త నయనతారలా మారిపోయింది. తన పేరు చివర ‘తార’ (నక్షత్రం) లాగా… ఆ తర్వాత వెనుదిరిగి చూసుకోకుండా వరుసగా అవకాశాలతో దాదాపు అన్ని ఇండస్ట్రీలను శాసించింది.

నయన్.jpg

నటి కాకముందు డయానా ఏం చేసింది?

నటి కాకముందు డయానా అలియాస్ నయనతార యాంకర్‌గా పని చేసేది. ఆమె ఒక టెలివిజన్ ప్రోగ్రామ్‌కు యాంకర్‌గా పనిచేస్తుంది. ప్రస్తుతం ఆమె యాంకర్‌గా చేస్తున్న వీడియో ఒకటి సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. దీంతో.. నయనతార అసలు పేరు, నటి కాకముందు ఏం చేసేది.. అనే వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ వీడియోలో యాంకర్‌గా నయనతార ముచ్చటించింది. ‘గజిని’ సినిమాలో సెకండ్ హీరోయిన్ గా నటించిన నయనతార.. రజనీకాంత్ సరసన ‘చంద్రముఖి’తో తిరుగులేని స్టార్ డమ్ సంపాదించుకుంది. అంతే.. అక్కడి నుంచి నయనతార వేసిన స్టెప్పులు అందరికీ తెలిసిందే.

==============================

****************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-25T22:28:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *