సందీప్ కిషన్ : ప్రభాస్ ప్రాజెక్ట్ కె.. సందీప్ కిషన్ ప్రాజెక్ట్ Z.. సూపర్ హిట్ మూవీకి సీక్వెల్..

2017లో తమిళంలో థ్రిల్లింగ్ మూవీస్ తీసే దర్శకుడు సీవీ కుమార్ సందీప్ కిషన్ హీరోగా మాయవన్ అనే సినిమా తీశాడు. ఈ సినిమా తెలుగులో ప్రాజెక్ట్ జెడ్ పేరుతో విడుదలైంది.

సందీప్ కిషన్ : ప్రభాస్ ప్రాజెక్ట్ కె.. సందీప్ కిషన్ ప్రాజెక్ట్ Z.. సూపర్ హిట్ మూవీకి సీక్వెల్..

సందీప్ కిషన్ అదే దర్శకుడు సివి కుమార్‌తో ప్రాజెక్ట్ Z మాయవన్ మూవీ సీక్వెల్ ప్రకటించారు

సందీప్ కిషన్ : ఇటీవల కొత్త కథలతో చాలా సినిమాలు వస్తున్నాయి. ముఖ్యంగా సైన్స్ ఫిక్షన్ థ్రిల్లింగ్ సినిమాలు ఎక్కువగా వస్తున్నాయి. ప్రభాస్ ప్రాజెక్ట్ కే అనే సినిమాని అనౌన్స్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే.. ఇది కూడా సైన్స్, భవిష్యత్తు మీదే రాబోతోంది. కానీ టైటిల్ కల్కి 2898AD గా మార్చబడింది. ప్రభాస్ ప్రాజెక్ట్ K ఇప్పుడు ప్రకటించబడింది కానీ సందీప్ కిషన్ ఇప్పటికే 2017 లో Z ప్రాజెక్ట్ చేసాడు.

2017లో తమిళంలో థ్రిల్లింగ్ మూవీస్ తీసే దర్శకుడు సీవీ కుమార్ సందీప్ కిషన్ హీరోగా మాయవన్ అనే సినిమా తీశాడు. తెలుగులో ప్రాజెక్ట్ జెడ్ పేరుతో విడుదలైన ఈ సినిమా యావరేజ్ గా నిలిచింది. కమర్షియల్‌గా అంతగా సక్సెస్ కాకపోయినా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఈ సినిమాలో లావణ్య త్రిపాఠి కథానాయికగా నటిస్తుండగా, జాకీ ష్రాఫ్‌తో పాటు పలువురు తమిళ నటీనటులు కీలక పాత్రలు పోషించారు.

తాజాగా మాయవన్ చిత్రానికి సీక్వెల్‌ను ప్రకటించారు. అదే దర్శకుడు సందీప్ కిషన్ హీరోగా, అనిల్ సుంకర నిర్మాతగా ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై ప్రాజెక్ట్ జెడ్‌కి సీక్వెల్‌ను ప్రకటించాడు. నిన్న పూజా కార్యక్రమాలు కూడా నిర్వహించి సినిమాను అధికారికంగా ప్రకటించారు. మరి ఈ సీక్వెల్‌కి ఎలాంటి పేరు పెట్టబోతున్నారో చూడాలి. మాయావన్ సీక్వెల్ లో హీరోయిన్ ఎవరనేది ఇంకా ప్రకటించలేదు. మరి ప్రభాస్ ప్రాజెక్ట్ కే అనే టైటిల్ కి మంచి రీచ్ వచ్చింది కాబట్టి గత సినిమా ప్రాజెక్ట్ జెడ్ లాగే టైటిల్ పెడతారో లేక మారుస్తారో చూడాలి.

సందీప్ కిషన్ అదే దర్శకుడు సివి కుమార్‌తో ప్రాజెక్ట్ Z మాయవన్ మూవీ సీక్వెల్ ప్రకటించారు

ఇది కూడా చదవండి: మహేష్ బాబు : అబ్బా.. మహేష్ బాబు కొత్త లుక్ అద్భుతం.. యాడ్ షూట్ కోసం..

ఈ సినిమా ఓపెనింగ్ ఫోటోలను సందీప్ కిషన్ తన సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేస్తూ.. అదే టీమ్‌తో నా ఫేవరెట్ మూవీకి సీక్వెల్ తీస్తున్నట్లు ప్రకటించాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *