తదుపరి పాండమిక్ డిసీజ్ X : కోవిడ్ కంటే పాండమిక్ X ప్రాణాంతకమైనది… 50 మిలియన్ల మందిని చంపేస్తుందని అంచనా

కోవిడ్-19 కంటే X మహమ్మారి ప్రాణాంతకం కావచ్చని ప్రపంచ ఆరోగ్య సంస్థ ఇటీవల హెచ్చరించింది. ఈ X మహమ్మారి ప్రపంచవ్యాప్తంగా 50 మిలియన్ల మందిని చంపే సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది.

తదుపరి పాండమిక్ డిసీజ్ X : కోవిడ్ కంటే మహమ్మారి X ప్రాణాంతకం... 50 మిలియన్ల మందిని చంపేస్తుందని అంచనా

తదుపరి పాండమిక్ డిసీజ్ X

తదుపరి పాండమిక్ డిసీజ్ X: ప్రపంచంలో కోవిడ్ కంటే X అంటువ్యాధి చాలా ప్రాణాంతకం కావచ్చని ప్రపంచ ఆరోగ్య సంస్థ ఇటీవల హెచ్చరించింది. ఈ X అంటువ్యాధి ప్రపంచవ్యాప్తంగా 50 మిలియన్ల మందిని చంపే సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది. (తదుపరి పాండమిక్ డిసీజ్ X) భూమిపై దాగి ఉన్న లక్షలాది వైరస్‌ల నుండి X మహమ్మారి వ్యాపించే అవకాశం ఉందని ఇద్దరు వ్యాక్సిన్ నిపుణులు కొత్త పుస్తకంలో హెచ్చరించారు. (తదుపరి మహమ్మారి)

బీఆర్‌ఎస్‌ టెన్షన్‌ : ఎన్నికల వేళ గులాబీ పార్టీలో టెన్షన్‌.. దాని ప్రభావం ఎలా ఉంటుందో

ఒక శతాబ్దం క్రితం స్పానిష్ ఫ్లూ మాదిరిగానే ఈ X మహమ్మారి 50 మిలియన్ల మందిని చంపగలదని రచయితలు పేర్కొన్నారు. (కోవిడ్-19 కంటే వ్యాధి X ప్రాణాంతకం) UK వ్యాక్సిన్ టాస్క్ ఫోర్స్ మాజీ ఛైర్మన్ కేట్ బింగ్‌హామ్ మరియు మాజీ పాత్రికేయుడు మరియు రాజకీయ సలహాదారు టిమ్ హేమ్స్ ‘ది నెక్స్ట్ కిల్లర్: హౌ టు స్టాప్ ది నెక్స్ట్ పాండమిక్ బిఫోర్ ఇట్ స్టార్ట్స్’ అనే పుస్తకాన్ని రాశారు. . భూమిపై వైరస్‌లు మానవులకు ఎలా ముప్పు కలిగిస్తాయో ఆ పుస్తకంలో వివరించారు.

సీఎం జగన్ : జైల్లో చంద్రబాబు.. ముందస్తు ఎన్నికలకు ఇదే సరైన సమయమా? సీఎం జగన్ నిర్ణయం ఏంటి?

భూమిపై 25 వైరస్ కుటుంబాలు గుర్తించబడ్డాయి, వీటిలో ఏదైనా X మహమ్మారికి కారణం కావచ్చు. ఎబోలా, హెచ్‌ఐవి, ఎయిడ్స్ మరియు కోవిడ్ -19 కేసులలో కనిపించే విధంగా వైరస్‌లు జంతువుల నుండి మానవులకు వ్యాపించినప్పుడు నాటకీయంగా పరివర్తన చెందుతాయని వారు హెచ్చరించారు. ప్రపంచ ఆరోగ్య సంస్థ కూడా ఈ రచయితల హెచ్చరికలను పరిగణనలోకి తీసుకుంది మరియు X మహమ్మారి సంభావ్యత గురించి ప్రపంచాన్ని హెచ్చరించింది.

జయం రవి : పిల్లలతో మా సినిమా చూడకండి.. స్టార్ హీరో రిక్వెస్ట్

X పాండమిక్ అనేది జూనోటిక్ వ్యాధి, ఇది అడవి మరియు పెంపుడు జంతువులలో ఉద్భవిస్తుంది మరియు ఎబోలా, HIV, AIDS మరియు కోవిడ్ వంటి మానవులకు సోకుతుంది. X మహమ్మారి ఎప్పుడు విరుచుకుపడుతుందనేది ముఖ్యం కాదని, దానిని ఎదుర్కోవడానికి ప్రపంచం సిద్ధంగా ఉండాలని ప్రపంచ ఆరోగ్య సంస్థ సూచించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *