గుజరాత్‌లోని అహ్మదాబాద్ సైన్స్ సిటీలో రోబో

చివరిగా నవీకరించబడింది:

బుధవారం గుజరాత్‌లోని అహ్మదాబాద్ సైన్స్ సిటీలో రోబో ఎగ్జిబిషన్‌ను ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ సందర్శించారు. ఎగ్జిబిషన్‌లోని వివిధ రోబో స్టాల్స్‌లో ముఖ్యమంత్రి భూపేంద్ర పటేల్‌తో పాటు అనేక రోబోలను పరిశీలిస్తున్న సమయంలో ప్రధాని ఎక్స్‌పై ఆసక్తికరమైన వీడియో క్లిప్‌ను పోస్ట్ చేశారు.

రోబో టీ అందిస్తోంది: ప్రధాని మోదీకి టీ అందించిన రోబో..

రోబోట్ టీ అందిస్తుంది: గుజరాత్‌లోని అహ్మదాబాద్ సైన్స్ సిటీలో రోబో ఎగ్జిబిషన్‌ను ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ బుధవారం సందర్శించారు. ఎగ్జిబిషన్‌లోని వివిధ రోబో స్టాల్స్‌లో ముఖ్యమంత్రి భూపేంద్ర పటేల్‌తో పాటు అనేక రోబోలను పరిశీలిస్తున్న సమయంలో ప్రధాని ఎక్స్‌పై ఆసక్తికరమైన వీడియో క్లిప్‌ను పోస్ట్ చేశారు.

రోబోటిక్స్‌తో అంతులేని అవకాశాలు.. (రోబో టీ సర్వ్స్)

ఆ వీడియోలో ప్రధాని, ముఖ్యమంత్రికి రోబో టీ అందిస్తోంది. ప్రకృతి వైపరీత్యాలు లేదా అగ్నిప్రమాదాల సమయంలో మానవులకు రోబోట్ ఎలా సహాయపడుతుందో కూడా ప్రధాని మోదీ ఆసక్తిగా చూస్తున్నట్లు క్లిప్ చూపించింది. రోబోటిక్ ఇంజనీర్లు వివిధ రంగాల్లో రోబోలు ఎలా పెద్ద పాత్ర పోషిస్తాయో ప్రధాని మోదీకి వివరించారు. రోబోటిక్స్‌తో భవిష్యత్తులో అంతులేని అవకాశాలను అన్వేషించండి!” అని ప్రధాని మోదీ ఎక్స్‌పోస్ట్‌లో రాశారు.

పెట్టుబడిదారులను బెదిరించారు.

అంతకుముందు, అహ్మదాబాద్‌లో వైబ్రంట్ గుజరాత్ గ్లోబల్ సమ్మిట్ 2023 20వ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా ప్రధాని మోదీ ప్రదర్శనలను ప్రారంభించారు. ఈ సందర్భంగా ప్రధాని మోదీ మాట్లాడుతూ, వైబ్రంట్ గుజరాత్ గ్లోబల్ సమ్మిట్ కేవలం బ్రాండింగ్ ఈవెంట్ మాత్రమే కాదని, బంధాన్ని పెంచే కార్యక్రమం అని అన్నారు. 20 ఏళ్ల క్రితం వైబ్రంట్ గుజరాత్ అనే చిన్న విత్తనాన్ని నాటి, నేడు అది పెద్ద వృక్షంగా మారింది. గతంలో కేంద్ర ప్రభుత్వాన్ని నడిపిన వారు గుజరాత్ అభివృద్ధిని రాజకీయాలతో ముడిపెట్టేవారు. అప్పటి కేంద్ర ప్రభుత్వ మంత్రులు వైబ్రంట్ గుజరాత్ కు రావడానికి నిరాకరించి విదేశీ పెట్టుబడిదారులను బెదిరించారు. ఎన్నో బెదిరింపుల తర్వాత కూడా విదేశీ పెట్టుబడిదారులు గుజరాత్‌కు వచ్చారని ప్రధాని మోదీ అన్నారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *