డ్రగ్స్ కేసు: డ్రగ్స్ కేసులో కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే అరెస్ట్

డ్రగ్స్ కేసులో కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యేను పోలీసులు గురువారం అరెస్టు చేశారు. పంజాబ్ రాష్ట్రంలోని జలాలాబాద్ పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలో పాత డ్రగ్స్ కేసులో కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే సుఖ్ పాల్ సింగ్ ఖైరాను పంజాబ్ పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు.

డ్రగ్స్ కేసు: డ్రగ్స్ కేసులో కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే అరెస్ట్

ఎమ్మెల్యే సుఖ్‌పాల్ సింగ్

డ్రగ్స్ కేసు: డ్రగ్స్ కేసులో కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యేను పోలీసులు గురువారం అరెస్టు చేశారు. పంజాబ్ రాష్ట్రంలోని జలాలాబాద్ పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలో పాత డ్రగ్స్ కేసులో కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే సుఖ్ పాల్ సింగ్ ఖైరాను పంజాబ్ పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. ఎమ్మెల్యే సింగ్ ఇంటిపై పోలీసులు దాడి చేయగా.. ఆయన ఫేస్‌బుక్‌లో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేశారు. (కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే సుఖ్‌పాల్ సింగ్ ఖైరా అరెస్ట్) నార్కోటిక్ డ్రగ్స్ కేసులో గురువారం తెల్లవారుజామున చండీగఢ్ నగరంలోని సెక్టార్ 5లోని ఆయన ఇంటిపై దాడి చేసిన పోలీసులు అతన్ని అరెస్టు చేశారు. (డ్రగ్ కేసులో పంజాబ్ పోలీసులు)

ఆసియా క్రీడలు 2023: పురుషుల 10 మీటర్ల ఎయిర్ పిస్టల్ టీమ్ ఈవెంట్‌లో భారత్‌కు స్వర్ణం

ఎమ్మెల్యే సింగ్ అరెస్ట్ సమయంలో ఆయన కుటుంబ సభ్యుడు వీడియో తీశారు. ఏ కేసులో అరెస్టు చేశారు? వారెంట్ ఉందా అని ఎమ్మెల్యే పోలీసులను ప్రశ్నించారు. మాదకద్రవ్యాల కేసులో అరెస్టు చేస్తున్నామని జలాలాబాద్ డీఎస్పీ రామ్ శర్మ తెలిపారు. సుప్రీంకోర్టు రద్దు కేసులో ఆమె అరెస్టు రాజకీయ ప్రేరేపితమని ఎమ్మెల్యే సింగ్ ఆరోపించారు. అరెస్టు సమయంలో ఎమ్మెల్యే పోలీసులతో వాగ్వాదానికి దిగారు.

ఆసియా క్రీడలు 2023: ఆసియా క్రీడల్లో భారత్‌కు మరో రజత పతకం…ఉషులో రోషిబినా దేవి విజయం

భోలాత్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం ఎమ్మెల్యే అయిన సుఖ్ పాల్ సింగ్ ఆల్ ఇండియా కిసాన్ కాంగ్రెస్ చైర్మన్‌గా కూడా పనిచేస్తున్నారు. 2015లో ఫజిల్కాలో పోలీసులు డ్రగ్స్ కేసు నమోదు చేశారు. ఈ కేసులో ఎమ్మెల్యేతో పాటు 9 మంది నిందితులు ఉన్నారు. ఎమ్మెల్యే అరెస్టును కాంగ్రెస్ నేత ప్రతాప్ సింగ్ బజ్వా ఖండించారు. ప్రధాన సమస్యల నుంచి ప్రజలను మళ్లించేందుకు పంజాబ్ ప్రభుత్వం పన్నిన ఎత్తుగడ ఇది అని పంజాబ్ కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు అమరీందర్ సింగ్ అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *