ఏపీ రాజకీయం అభివృద్ధి ఇదేనా.. బస్టాండ్ ప్రారంభించిన ఏడాదిలోనే బోర్లు పడ్డాయి.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-28T18:03:45+05:30 IST

గతేడాది డిసెంబర్‌లో పులివెందుల బస్టాండ్‌ను సీఎం జగన్‌ అట్టహాసంగా ప్రారంభించారు. తమ సొంత నియోజకవర్గంలో రూ.22.5 కోట్లతో అద్భుతమైన బస్టాండ్ కట్టించారని తమ బ్లూ మీడియాలో తెగ ప్రచారం చేసుకున్నారు. కోస్తే వర్షాలకు బస్టాండ్‌లో నీరు కారుతోంది.

ఏపీ రాజకీయం అభివృద్ధి ఇదేనా.. బస్టాండ్ ప్రారంభించిన ఏడాదిలోనే బోర్లు పడ్డాయి.

టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ చేసిన ట్వీట్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. గతేడాది డిసెంబర్‌లో పులివెందుల బస్టాండ్‌ను సీఎం జగన్‌ అట్టహాసంగా ప్రారంభించారు. తమ సొంత నియోజకవర్గంలో రూ.22.5 కోట్లతో అద్భుతమైన బస్టాండ్ కట్టించారని తమ బ్లూ మీడియాలో తెగ ప్రచారం చేసుకున్నారు. కోస్తే వర్షాలకు బస్టాండ్‌లో నీరు కారుతోంది. నిర్మాణంలో నాణ్యత లేకపోవడంతో పైకప్పు నుంచి నీరు కారుతున్నదని స్థానికులు ఆరోపిస్తున్నారు. దీంతో బస్టాండ్ సిబ్బంది నీరు కారుతున్న చోట ప్లాస్టిక్ డబ్బాలు వేసి నీటిని ఎత్తిపోసి శుభ్రం చేస్తున్నారు. కొన్ని మరమ్మతులు చేసినా పులివెందుల బస్టాండ్‌లో సేమ్‌ సీన్‌ రిపీట్‌ అవుతోంది. తాజాగా ఈ అంశంపై నారా లోకేష్ ట్వీట్ చేశారు.

నాలుగేళ్లకు పైగా తన పాలనలో ప్రజలను కొట్టడం, కట్టడాలను కూల్చివేయడం అలవాటు చేసుకున్న సైకో జగన్ తన సొంత నియోజకవర్గంలో నిర్మించిన ఏకైక బస్టాండ్ ఈ పులివెందుల బస్టాండ్. అందుకే లీక్ అవుతోంది. దీనికి ‘బెస్ట్ టూరిస్ట్ ఫ్రెండ్లీ బస్టాండ్ అవార్డు’ లభించింది. బాబాకు గొడ్డలిపెట్టిన పర్యాటక-స్నేహపూర్వక ప్రభుత్వం నుండి ఇంతకంటే మంచి ఆలోచన లేదు. షైమా అనే పదం సిగ్గుచేటని ఇలాంటి పనులన్నీ సైకో జగన్ పాలనలోనే సాధ్యమని లోకేష్ ఫైర్ అయ్యారు. జలగన్న అభివృద్ధి అంటే ఇదేనా అంటూ సోషల్ మీడియాలో నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. బస్టాండ్ కట్టడంలో విఫలమైన సీఎం రాజధానిని ఎలా నిర్మిస్తారని వాదిస్తున్నారు.

ఈ ఏడాది ప్రపంచ పర్యాటక దినోత్సవం సందర్భంగా జగన్ ప్రభుత్వం పులివెందుల బస్టాండ్‌కు బెస్ట్ టూరిస్ట్ ఫ్రెండ్లీ బస్టాండ్ అవార్డును ప్రదానం చేసింది. నిజానికి పులివెందుల అంటే ఫ్యాక్షన్ రాజకీయాలకు మారుపేరు. ఈ ప్రాంతాన్ని సందర్శించే పర్యాటకుల సంఖ్యను వేళ్లపై లెక్కించవచ్చు. ఇలాంటి ప్రాంతంలో బస్టాండ్ కు టూరిస్ట్ ఫ్రెండ్లీ అవార్డు ఇవ్వడంపై గతంలో పలు విమర్శలు వచ్చాయి. ఇప్పుడు ఈ బస్టాండ్ ప్రారంభించి ఏడాది కూడా గడవకముందే దాదాపు నాలుగైదు చోట్ల వర్షం నీరు ప్రవహించడంతో పులివెందుల బస్టాండ్ నిర్మాణంపై సోషల్ మీడియాలో నెటిజన్లు ప్రశ్నలు సంధిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-28T18:06:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *