అల్లు అర్జున్: లండన్‌లో భార్య స్నేహారెడ్డితో అల్లు అర్జున్..

అల్లు అర్జున్ లండన్ వెళ్లాడు. భార్య స్నేహారెడ్డి పుట్టినరోజు జరుపుకోవడానికి అక్కడికి వెళ్లాడా?

అల్లు అర్జున్: లండన్‌లో భార్య స్నేహారెడ్డితో అల్లు అర్జున్..

అల్లు అర్జున్ తన భార్య స్నేహారెడ్డి పుట్టినరోజు కోసం లండన్ వెళ్లాడు

అల్లు అర్జున్ : ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ ప్రస్తుతం పుష్ప 2 సినిమాలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.. అయితే ఇప్పుడు షూటింగ్ కి కాస్త బ్రేక్ ఇచ్చి లండన్ వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా బన్నీ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో ఓ ఫోటో షేర్ చేశాడు. ఆ ఫోటోలో అల్లు అర్జున్ సూట్‌లో స్టైలిష్‌గా కనిపిస్తున్నాడు. ఆ పోస్ట్‌కి ‘లండన్’ అని క్యాప్షన్ కూడా పెట్టాడు. మరి ఈ చిత్రాన్ని చూసిన అభిమానుల్లో బన్నీ లండన్ ఎందుకు వెళ్లాడనే సందేహం మొదలైంది.

శివ రాజ్‌కుమార్: సారీ సిద్ధార్థ్.. కన్నడ చిత్ర పరిశ్రమ తరపున శివన్న సారీ చెప్పారు

ఇదిలా ఉంటే అల్లు అర్జున్ తన సతీమణి స్నేహారెడ్డి పుట్టినరోజు వేడుకల కోసం లండన్ వెళ్లాడని కొందరు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఈరోజు స్నేహారెడ్డి పుట్టినరోజు కావడంతో పరిశ్రమకు చెందిన పలువురు ప్రముఖులు ఆమెకు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతున్నారు. నిన్న అల్లు అర్జున్ లండన్ నుంచి వచ్చిన ఓ ఫోటోను షేర్ చేసి ఈరోజు స్నేహారెడ్డి పుట్టినరోజు.. అల్లు అర్జున్ తన భార్య బర్త్ డే సెలబ్రేట్ చేసుకోవడానికి లండన్ వెళ్లక తప్పదనే వ్యాఖ్యలు వినిపిస్తున్నాయి.

అల్లు అర్జున్ తన భార్య స్నేహారెడ్డి పుట్టినరోజు కోసం లండన్ వెళ్లాడు

శివ రాజ్ కుమార్ : తెలుగు హీరోలపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించిన శివన్న.. ఎవరి గురించి?

అయితే మరికొందరు మరో కారణం కూడా చెబుతున్నారు. తాజాగా లండన్ లోని ప్రముఖ మేడమ్ టుస్సాడ్స్ మ్యూజియంలో బన్నీ మైనపు విగ్రహాన్ని ఏర్పాటు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. మరి ఆ విగ్రహానికి కొలతలు ఇచ్చేందుకు అల్లు అర్జున్ అక్కడికి వెళ్లారట
మరికొందరు నెటిజన్లు కామెంట్లు చేస్తున్నారు.

పుష్ప 2 విషయానికి వస్తే.. ఇంకా షూటింగ్ దశలోనే ఉన్న ఈ సినిమా భారీ యాక్షన్ సన్నివేశాలతో రెడీ అవుతుంది. మొదటి భాగాన్ని మించేలా దర్శకుడు సుకుమార్ రెండో భాగాన్ని తెరకెక్కిస్తున్నాడు. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని వచ్చే ఏడాది ఆగస్టు 15న విడుదల చేయబోతున్నట్లు ప్రకటించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *