కేటీఆర్ : కాంగ్రెస్ అంటే కన్నీళ్లు, వలసలు, మోసాలు.. బీఆర్‌ఎస్ అంటే నీళ్లు, సాగునీరు, పథకాలు – కేటీఆర్ సెటైర్లు

కాంగ్రెస్‌పై కేటీఆర్ సెటైర్లు

కాంగ్రెస్ పై కేటీఆర్ సెటైర్లు: వనపర్తి బహిరంగ సభలో కాంగ్రెస్ పై మంత్రి కేటీఆర్ సెటైర్లు వేశారు. కాంగ్రెస్ అంటే కన్నీళ్లు, కేటీఆర్ అంటే వలసలు, బీఆర్ ఎస్ అంటే ఇరిగేషన్ అని అన్నారు. కాంగ్రెస్ చేసేవి స్కామ్‌లు, బీఆర్‌ఎస్ చేసేవి పథకాలు అని వ్యాఖ్యానించారు. వారంటీ లేని హామీలు కాంగ్రెస్ పార్టీ అని విమర్శించారు. బీఆర్‌ఎస్‌కు మరోసారి అధికారం ఇవ్వాలని ఓటర్లకు పిలుపునిచ్చారు. ఇప్పటి వరకు ఎవరూ చేయని అభివృద్ధి సీఎం కేసీఆర్ చేశారని మంత్రి కేటీఆర్ అన్నారు. రాష్ట్రంలో అభివృద్ధి కార్యక్రమాలు కొనసాగాలంటే బీఆర్‌ఎస్‌ను గెలిపించాల్సిన బాధ్యత అందరిపై ఉందన్నారు కేటీఆర్.

కాంగ్రెస్‌ను నమ్మితే 3 గంటల కరెంటు హామీ..

‘‘కాంగ్రెస్ పార్టీ ఐసీయూలో ఉంది.. కాంగ్రెస్ నమ్మితే 24 గంటల కరెంటు పోతుంది, 3 గంటల కరెంటు గ్యారెంటీ.. నల్ల నీలి బండ నీలి కోసం ఎదురుచూడాలి.. పాలమూరుకు వస్తున్న ప్రధాని మోదీ జాతీయ హోదా ఇవ్వాలి. పాలమూరు రంగా రెడ్డి శిఖరాలకు తెలంగాణ వాటా కృష్ణా నీటిలో 575 టీఎంసీలు కేటాయించాలి తెలంగాణ మోడీ పార్టీ ఎందుకు వాల్మీకి బోయలకు ఎస్టీ హోదా కోసం రెండు తీర్మానాలు పంపినా పట్టించుకోలేదన్నారు.

నది పక్కన భూమి ఉన్నా ఏ ప్రభుత్వమూ నీరు ఇవ్వలేదు.

రాష్ట్రంలో మరోసారి బీఆర్‌ఎస్‌కు సాధికారత కల్పించాలి. కేంద్రంలో మా ప్రమేయం లేకుండా ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయొద్దు. గులాబీ జెండా ఎగురవేసే వరకు పాలమూరును పట్టించుకోలేదన్నారు. జిల్లా దత్తత తీసుకున్న వారు కూడా అబద్ధాలు చెప్పారు. జిల్లా నుంచి 14 లక్షల మంది వలసలు వెళ్లినా ఏ ముఖ్యమంత్రి పట్టించుకోలేదు. నది పక్కన భూమి ఉన్నా ఏ ప్రభుత్వమూ సాగునీరు ఇవ్వలేదు. ఆర్డీఎస్ పైపులు పగలగొట్టి నీళ్లు తెచ్చుకుంటున్నా పట్టించుకోలేదు. అక్రమంగా నీరు తీసుకెళ్తుంటే దగుల్బాజీ కాంగ్రెస్ నాయకులు వారిని పంపించి వేశారు.

ఇది కూడా చదవండి..భట్టి విక్రమార్క: గ్లోబల్ ప్రచారం ప్రారంభించిన కేసీఆర్.. కేటీఆర్, హరీశ్ రావు, కవితనేమో..: భట్టి విక్రమార్క

కాంగ్రెస్ తీరు.. హంతకులు సానుభూతి చూపినట్లుంది..

ఆ రోజు ఎవరైనా చనిపోతే స్నానానికి నీరు ఉండదు. రైతులను ఆదుకుని రైతుబంధుకి అండగా నిలిచిన ప్రభుత్వం కేసీఆర్‌. ఇంటింటికీ నీళ్లు ఇచ్చిన ఘనత కేసీఆర్‌దేనన్నారు. ఆడపిల్లల పెళ్లిళ్లకు లక్షా 116 రూపాయలు ఇచ్చిన ఘనత తెలంగాణ ప్రభుత్వానికే దక్కిందన్నారు. వనపర్తి జిల్లాలో 1400 మంది రైతులకు రైతు భీమా పథకం కింద రూ.5 లక్షల సాయం అందించారు. 11 పర్యాయాలు అధికారాన్ని అనుభవించిన కాంగ్రెస్ పార్టీ సమస్యల గురించి మాట్లాడితే హంతకులు సానుభూతి చూపినట్లున్నారు.

పదవి కోసం ఉద్యమాలు చేయలేదు..

తెలంగాణ వస్తుందో రాదో తెలియని తెలంగాణ కోసం పోరాడిన చరిత్ర మనది. పదవుల కోసం కాకుండా ఈ ప్రాంత సమస్యల పరిష్కారం కోసం పోరాడారన్నారు. మంత్రి పదవి ఆశించి ఉద్యమం చేయలేదన్నారు. వనపర్తిలో లక్షా 25 వేల ఎకరాలకు నీరు అందిందని, అది నిరంజన్‌రెడ్డి ప్రతాపం, కేసీఆర్‌ ఆశీస్సుల వల్లే సాధ్యమైందన్నారు. వనపర్తికి డిగ్రీ కాలేజీ కోసం ఉద్యమిస్తున్న స్థితి నుంచి మెడికల్, ఇంజినీరింగ్ కాలేజీలు వచ్చాయని సగర్వంగా చెప్పుకోవచ్చు.

65 ఏళ్లలో చేయనిది ఐదేళ్లలో చేశామన్నారు.

180 కోట్లతో కొత్త ఆసుపత్రిని నిర్మించారు. వనపర్తిని జిల్లా చేసి కలెక్టరేట్‌ను నిర్మించారు. పీర్ల గుట్ట డబుల్ బెడ్‌రూం ఇండ్లు అంటే బంజారాహిల్స్‌లోని ఇళ్లు గుర్తుకు వస్తాయి. 3 వేల 280 డబుల్ బెడ్ రూం ఇళ్లు నిర్మించారు. ఐటీఐ, కేజీబీవీ, అగ్రికల్చర్ డిగ్రీ కళాశాలలను నిర్మించారు. ఇంటింటికి తలమానికంగా నిరంజన్ రెడ్డి వనపర్తిని అభివృద్ధి చేస్తున్నారు. 65 ఏళ్లలో చేయనిది ఐదేళ్లలో చేశామన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..కోమటిరెడ్డి వెంకట రెడ్డి : ప్రభుత్వం అలా చేస్తే నేను ఎమ్మెల్యేగా పోటీ చేయను : కోమటిరెడ్డి వెంకట రెడ్డిhttps://10tv.in/telangana/komatireddy-venkata-reddy-demands-brs-government-to-solve-the-electricity-problem-712806.html

కేసీఆర్ కు కుడి భుజంగా తెలంగాణ జెండాను ఎగురవేసి పల్లెపల్లెకు తెలంగాణ ఉద్యమాన్ని రగిలించారు. తెలంగాణ పునర్నిర్మాణంలో పాలమూరు అభివృద్ధికి నిరంతరం కృషి చేస్తున్నామన్నారు. సిరిసిల్ల, సిద్దిపేట తరహాలో నిరంజన్‌రెడ్డిని మళ్లీ భారీ మెజార్టీతో గెలిపించాలి’’ అని మంత్రి కేటీఆర్‌ పిలుపునిచ్చారు.

సింగిరెడ్డి నిరంజన్ రెడ్డి వ్యాఖ్యలు..

ఎకరాకు సాగునీరు. రూ.22 కోట్లతో ఐటీ టవర్ నిర్మాణం. సిరిసిల్ల సిద్దిపేటతో పోటీపడి వనపర్తిని అభివృద్ధి చేస్తానన్నారు. మీ విజయం వల్ల నియోజకవర్గం అభివృద్ధి చెందిందన్నారు. ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్, మంత్రి కేటీఆర్ సహకారంతో వనపర్తిలో ఊహించని అభివృద్ధి. ఐటీ టవర్‌ నిర్మాణానికి జీవో విడుదల చేసిన కేటీఆర్‌కు ధన్యవాదాలు. 75 వేల ఎకరాలకు సాగునీరు అందించి.. నీళ్లిచ్చిన తర్వాతే నామినేషన్ వేస్తానన్నారు.
ఇప్పుడు లక్షా 25 వేల ఎకరాలకు నీరందించాను. ప్రభుత్వ సహకారంతో ఎన్నో విద్యాసంస్థలు తీసుకొచ్చాం. మీ ఆశీస్సులతో మరింత అభివృద్ధి చెందుతుంది.

వనపర్తి పదేళ్ల ప్రగతి సదస్సులో మంత్రులు కేటీఆర్, నిరంజన్ రెడ్డి, ఎంపీ రాములు, ఎమ్మెల్యేలు ఆల వెంకటేశ్వర్ రెడ్డి, వీఎం అబ్రహం, ఎమ్మెల్సీ చల్లా వెంకట్రామ్ రెడ్డి, కార్పొరేషన్ చైర్మన్, జెడ్పీ చైర్మన్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *