కేసీఆర్‌కు తగ్గని జ్వరం – కేటీఆర్‌పై భారం

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ వైరల్ ఫీవర్ తగ్గకపోవడంతో కీలక పథకాల ఆమోదం కోసం జరగాల్సిన కేబినెట్ సమావేశం వాయిదా పడింది. అక్టోబర్ మొదటి వారంలో మూడు రోజుల పాటు కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం తెలంగాణలో పర్యటించనుంది. ఆ తర్వాత ఎప్పుడైనా ఎన్నికల షెడ్యూల్ వస్తుంది. ఇలాంటి కీలక సమయంలో కేసీఆర్ వైరల్ ఫీవర్ బారిన పడడంతో కేటీఆర్ తన అధికార బాధ్యతలు, పార్టీ బాధ్యతలు చూసుకోవాల్సిన పరిస్థితి నెలకొంది.

ఎన్నికల షెడ్యూల్ దగ్గర పడుతుండటంతో అధికార బీఆర్ఎస్ అందుకు అనుగుణంగా స్పీడ్ పెంచాల్సి ఉంది. ప్రతిపక్ష కాంగ్రెస్ ఇటీవల ఆరు హామీలను ప్రకటించింది. వీటిపై విస్తృత ప్రచారం జరుగుతోంది. వాటికి స్పందించి బీఆర్ఎస్ మేనిఫెస్టోను సిద్ధం చేయాలని సీఎం కేసీఆర్ నిర్ణయించారు. అందుకోసం ప్రత్యేక పథకాలు రూపొందించారు. వాటిని కేబినెట్‌లో ఆమోదించాలన్నారు.

ఎన్నికల షెడ్యూల్ తర్వాత కోడ్ అమల్లోకి వస్తుంది కాబట్టి… ఎలాంటి నిర్ణయాలు తీసుకోలేం. అందుకే త్వరలో కేబినెట్ సమావేశం నిర్వహించాలని కోరుతున్నారు. అలాగే నామినేటెడ్ కోటాలో ఎమ్మెల్సీలుగా గతంలో మంత్రివర్గం సిఫార్సు చేసిన దాసోజు శ్రవణ్, కుర్రా సత్యనారాయణ పేర్లను గవర్నర్ డా.తమిళీ సాయి సౌందర రాజన్ తిరస్కరించారు. మరోసారి కేబినెట్‌ వారి పేర్లను ఆమోదించి గవర్నర్‌కు సిఫార్సు చేయాలని కోరుతున్నారు. గవర్నర్ మళ్లీ పెండింగ్‌లో ఉంచితే మొదటి నుంచి మోసం వస్తుంది. ఎన్నికల తర్వాత మళ్లీ బీఆర్‌ఎస్‌ వస్తే బాగుంటుంది.

బీఆర్‌ఎస్ ప్రచార గంట ఇప్పటికే మోగింది. ప్రతి నెలా కాంగ్రెస్ బహిరంగ సభ నిర్వహిస్తోంది. చేరికలతో తోస్తోంది. ఇప్పుడు బీఆర్‌ఎస్‌ వెనుకబడినట్లు అనిపిస్తుంది. కేసీఆర్ కోలుకున్న తర్వాత సీన్ మారుతుందని బీఆర్ఎస్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ కేసీఆర్‌కు తగ్గని జ్వరం – కేటీఆర్‌పై భారం మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *