అశ్విన్: చెన్నైలో అశ్విన్‌తో తలపడేందుకు ఆసీస్ మాస్టర్ ప్లాన్..!

2023 వన్డే ప్రపంచకప్ మరో నాలుగు రోజుల్లో ప్రారంభం కానుంది. భారత జట్టు తన తొలి మ్యాచ్‌ను ఆస్ట్రేలియాతో ఆడనుంది.

అశ్విన్: చెన్నైలో అశ్విన్‌తో తలపడేందుకు ఆసీస్ మాస్టర్ ప్లాన్..!

అశ్విన్ డూప్లికేట్‌ని ఆస్ట్రేలియా రీకాల్ చేసింది

ఆస్ట్రేలియా అశ్విన్ డూప్లికేట్‌ను రీకాల్ చేసింది: ODI ప్రపంచ కప్ 2023 నాలుగు రోజుల్లో ప్రారంభం కానుంది. భారత జట్టు తన తొలి మ్యాచ్‌ను ఆస్ట్రేలియాతో ఆడనుంది. అక్టోబర్ 8న చెన్నై వేదికగా ఈ మ్యాచ్ జరగనుంది. చెన్నైలోని చిదంబరం స్టేడియంలోని పిచ్ సాధారణంగా స్పిన్నర్లకు అనుకూలంగా ఉంటుందన్న సంగతి తెలిసిందే. అలాంటి చోట భారత్‌ సీనియర్‌ స్పిన్నర్‌ రవిచంద్రన్‌ అశ్విన్‌ (రవిచంద్రన్‌ అశ్విన్‌) హోం గ్రౌండ్‌లో ముప్పుగా మారాలని ఆస్ట్రేలియా జట్టు భావిస్తోంది. ఈ మ్యాచ్‌లో విజయం సాధించేందుకు అశ్విన్ బౌలింగ్‌ను సమర్థంగా ఎదుర్కోవాలనే పట్టుదలతో ఆసీస్ బ్యాట్స్‌మెన్ ఉన్నారు.

ఈ క్రమంలో పక్కా ప్రణాళిక రూపొందించారు. అశ్విన్‌లా బౌలింగ్‌ చేసిన ఆఫ్‌ స్పిన్నర్‌ మహేష్‌ పితియా సేవలను బరోడా ఉపయోగించుకోవాలని భావించింది. అతను తన బౌలింగ్‌ను ప్రాక్టీస్ చేస్తే మ్యాచ్‌లో అశ్విన్ బౌలింగ్‌ను ఎదుర్కోవడం చాలా సులభం అవుతుంది. వెంటనే అతడిని సంప్రదించారు. అయితే, ఆసీస్ ఆఫర్ ను సున్నితంగా తిరస్కరించాడు. వచ్చే నెలలో ప్రారంభమయ్యే దేశవాళీ సీజన్‌లో బరోడా జట్టుకు ఆడాల్సి ఉన్నందున ఆ ఆఫర్‌ను తిరస్కరించినట్లు పిథియా తెలిపాడు. ఇది ఖచ్చితంగా అద్భుతమైన ఆఫర్. అయితే వచ్చే నెలలో ప్రారంభమయ్యే దేశీయ సీజన్ కోసం బరోడా ఏర్పాటులో నేను కూడా భాగమే. అందుకే.. ఆలోచించాను. నేను మా కోచ్‌తో మాట్లాడాను. ఈసారి నేను శిబిరంలో చేరలేనని వారికి తెలియజేశాను. అన్నాడు పైథియా.

ఆసియా క్రీడలు: గోల్ఫ్‌లో చరిత్ర సృష్టించిన అదితి అశోక్.. భారత్ పతకాల సంఖ్య 41కి చేరింది.

అశ్విన్‌తో మహేష్ పితియా

అశ్విన్‌తో మహేష్ పితియా

వెంటనే ఫోన్ వచ్చింది.

అక్షర్ పటేల్ స్థానంలో అశ్విన్‌ని బీసీసీఐ ప్రకటించిన వెంటనే తనకు కాల్ వచ్చిందని చెప్పాడు. అంతర్జాతీయ జట్లతో కలిసి పనిచేయడం ఎల్లప్పుడూ ఉత్తేజకరమైనది. అయితే దేశవాళీ క్రికెట్‌కే నా ప్రాధాన్యత. బరోడా తరఫున ఆడుతూ ఇంత దూరం వచ్చాను. సుదీర్ఘ సీజన్‌కు ముందు, నేను నా ఆటపై దృష్టి పెట్టాలని మరియు ఆస్ట్రేలియా జట్టులో చేరకూడదని అనుకున్నాను, ”అని మహేష్ పితియా అన్నాడు.

యుజ్వేంద్ర చాహల్: ప్రపంచకప్ జట్టులో చోటు దక్కకపోవడంపై యుజ్వేంద్ర చాహల్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *