బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 27వ రోజు : సందీప్, శివాజీలపై ఫైర్ అయిన నాగార్జున.. వారాంతం మొత్తం శివాజీపైనే..

శనివారం నాటి ఎపిసోడ్‌లో శివాజీని పూర్తిగా టార్గెట్ చేశారు. గత వారం టాస్క్‌లలో సంచలనక్‌గా పవరాస్త్రాన్ని గెలుచుకున్న శివాజీ మరియు సందీప్ ఉన్నారు

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 27వ రోజు : సందీప్, శివాజీలపై ఫైర్ అయిన నాగార్జున.. వారాంతం మొత్తం శివాజీపైనే..

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 27 హైలైట్స్ శివాజీ మరియు సందీప్‌లపై నాగార్జున ఫైర్ అయ్యారు

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 27వ రోజు: వీకెండ్ ఎపిసోడ్ రాగానే, బిగ్ బాస్‌లో శనివారం కంటెస్టెంట్స్ చేసిన తప్పులను గుర్తు చేస్తూ నాగార్జున ఫైర్ అయ్యారు. నిన్నటి ఎపిసోడ్‌లోనూ అదే జరిగింది. కానీ శనివారం నాటి ఎపిసోడ్ లో శివాజీని పూర్తిగా టార్గెట్ చేశారు. గత వారం టాస్క్‌లలో సంచలనక్‌గా పవరాస్త్రాన్ని గెలుచుకున్న శివాజీ మరియు సందీప్ ఉన్నారు. ముందుగా సందీప్ తో.. బాగున్నావా? కంటెస్టెంట్స్ ఏం చేస్తున్నారో చూసి ఫైర్ అయ్యారు. సందీప్ వివరణ ఇచ్చినా నాగ్ వినలేదు. సంచలనక్ గా నువ్వు పూర్తిగా ఫెయిల్ అయ్యావు అంటూ సందీప్ ఫైర్ అయ్యారు.

ఆ తర్వాత మరో సంచలనక్ చేసిన శివాజీపై నాగార్జున ఫైర్ అయ్యారు. నువ్వు ఎవరితోనో ఆడుకుంటున్నావు నువ్వు బాగా ఆడి వీక్ కంటెస్టెంట్స్‌కి న్యాయం చేస్తావు కానీ నువ్వు చేసిన పనిలో నాకు న్యాయం కనిపించలేదు అంటూ శివాజీపై ఫైర్ అయ్యాడు నాగ్. టాస్క్‌లో భాగంగా తేజ గౌతమ్ మెడకు తాడు బిగించడంతో ఇంట్లో పెద్ద గొడవ జరిగింది. అది తప్పని తేజకు గుర్తు చేసిన నాగ్.. అది తప్పని చెప్పలేదంటూ శివాజీని తిట్టాడు. ఈ తప్పుకు శిక్షగా వచ్చేవారం తేజని డైరెక్ట్ గా నామినేట్ చేసి షాక్ ఇచ్చాడు నాగార్జున.

నాయకులుగా శివాజీ, సందీప్ లు విఫలం కావడంతో.. విజేతల్లో ఒకరికి పవరాస్త్రం తీసుకెళ్తానని నాగార్జున అన్నారు. కానీ చాలా మంది కంటెస్టెంట్స్ పవరాస్త్రానికి అనర్హులని చెబితే, వారి పవరాస్త్రం తీసుకుంటారని నాగ్ అన్నారు. అందుకే కంటెస్టెంట్స్‌ని కన్ఫెషన్ రూమ్‌కి పిలిచి అడిగాడు. ఆ తర్వాత అందరి ముందు అడిగాడు. సందీప్‌ను ముగ్గురు నామినేట్ చేయగా, శివాజీని ఆరుగురు నామినేట్ చేశారు. అందుకే శివాజీకి ఇచ్చిన పవరాస్త్రాన్ని నాగార్జున తీసేసాడు. చాలా ఏళ్లుగా నామినేషన్లకు దూరంగా ఉన్న శివాజీ వచ్చే వారం నుంచి నామినేషన్స్‌లో ఉండొచ్చు.

కూడా చదవండి బిగ్ బాస్ 7

ఈ వారం నామినేషన్లలో ప్రియాంక, రాధిక, ప్రిన్స్, శుభశ్రీ, గౌతమ్ మరియు తేజలు ఉన్నారు. మరి ఈరోజు ఎపిసోడ్ లో ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారో చూడాలి. ఇప్పటికే అందుతున్న టాక్ ప్రకారం రతిక ఎలిమినేట్ కానుందని సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *