తెలంగాణ బీజేపీ: దూకుడు పెంచిన బీజేపీ.. రంగంలోకి దిగిన ఎన్నికల కమిటీ సభ్యులు.. మోదీ రాకతో మరింత ఉత్సాహం

తెలంగాణలో షెడ్యూల్ ప్రకారమే ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. ఇందుకోసం ఎన్నికల సంఘం కసరత్తు చేస్తోంది. దీంతో పార్టీలు ఎన్నికల రణరంగంలోకి దిగేందుకు సిద్ధమయ్యాయి.

తెలంగాణ బీజేపీ: దూకుడు పెంచిన బీజేపీ.. రంగంలోకి దిగిన ఎన్నికల కమిటీ సభ్యులు.. మోదీ రాకతో మరింత ఉత్సాహం

ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ

ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ తెలంగాణ టూర్: తెలంగాణలో షెడ్యూల్ ప్రకారం అసెంబ్లీ ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. ఇందుకోసం ఎన్నికల సంఘం కసరత్తు చేస్తోంది. దీంతో పార్టీలు ఎన్నికల రణరంగంలోకి దూకేందుకు సిద్ధమయ్యాయి. అధికార బీఆర్ఎస్ పార్టీ ఇప్పటికే నియోజకవర్గాలకు అభ్యర్థులను ప్రకటించింది. అభ్యర్థుల ఎంపికపై బీజేపీ, కాంగ్రెస్ పార్టీలు కసరత్తు చేస్తున్నాయి. తెలంగాణలో అధికారంలో ఉన్న బీఆర్ఎస్ పార్టీకి మేమే ప్రత్యామ్నాయం అని చెబుతున్న బీజేపీ వచ్చే ఎన్నికల్లో సత్తా చాటాలని ప్రయత్నిస్తోంది. పార్టీ జాతీయ, రాష్ట్ర స్థాయి నేతలు తమ వ్యూహాలకు పదును పెడుతున్నారు. అక్టోబర్ 1 నుంచి అసెంబ్లీ ఎన్నికలు పూర్తయ్యే వరకు అమలు చేయాల్సిన కార్యక్రమాలు, ప్రజలను బీజేపీ వైపు ఆకర్షించేందుకు తీసుకోవాల్సిన చర్యలపై ఆ పార్టీ నేతలు దృష్టి సారించారు.

Read Also: ప్రధాని మోదీ: నేడు పాలమూరులో ప్రధాని మోదీ పర్యటన… రూ.13,545 కోట్ల అభివృద్ధి పనులకు శంకుస్థాపన, ప్రారంభోత్సవం

అగ్రనేతల వరుస పర్యటనలు..
అసెంబ్లీ ఎన్నికల సమయం నేపథ్యంలో బీజేపీ అగ్రనాయకత్వం రంగంలోకి దిగుతోంది. అక్టోబర్ 1 నుంచి ఎన్నికలు పూర్తయ్యే వరకు జాతీయ స్థాయి నేతలు తెలంగాణ రాష్ట్రంలో వరుస పర్యటనలు చేయనున్నారు. ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోడీ ఆదివారం పాలమూరు జిల్లాలో పర్యటించనున్నారు. పాలమూరు ప్రజాగర్జన సభ ఎన్నికల ప్రచారానికి శ్రీకారం చుట్టనుంది. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ఈ నెల 3వ తేదీన మరోసారి రాష్ట్రంలో పర్యటించనున్నారు. రాష్ట్రంలో జరిగే ప్రచారంలో బీజేపీ అగ్రనేత, కేంద్ర మంత్రి అమిత్ షా, పార్టీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా, కేంద్ర మంత్రులు, జాతీయ నేతలు పాల్గొననున్నారు. 6వ తేదీన హైదరాబాద్‌లో జరిగే విస్తృత స్థాయి సమావేశంలో నడ్డా ఆఫీస్ బేరర్లు, జిల్లా అధ్యక్షులు, అనుబంధ శాఖలకు దిశానిర్దేశం చేయనున్నారు. ఇక నుంచి ఎన్నికలు పూర్తయ్యే వరకు చేపట్టాల్సిన కార్యక్రమాలను పార్టీ నేతలకు నడ్డా వివరించనున్నారు. అంతేకాదు కేంద్ర ప్రభుత్వం అమలు చేస్తున్న సంక్షేమ పథకాలను ప్రజల్లోకి విస్తృతంగా తీసుకెళ్లాలని పార్టీ నేతలకు నడ్డా సూచించనున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి : తెలంగాణ బీజేపీ : వాల్ జంప్? తెలంగాణ బీజేపీలో, పార్టీలో చిచ్చు రేపుతున్న ఆ నలుగురు సీనియర్లు

రంగంలోకి రాష్ట్ర ఎన్నికల కమిటీ సభ్యులు..
మరో రెండు నెలల్లో అసెంబ్లీ ఎన్నికలు జరిగే అవకాశం ఉండటంతో బీజేపీ నాయకత్వం అప్రమత్తమైంది. బీజేపీ ఇప్పటికే 26 మందితో రాష్ట్ర ఎన్నికల కమిటీని నియమించింది. వీరిలో కొందరు శుక్రవారమే హైదరాబాద్ చేరుకున్నారు. ఇటీవల రాష్ట్రంలోని నియోజకవర్గాల్లో వారం రోజుల పాటు పర్యటించిన ఇతర రాష్ట్రాల ఎమ్మెల్యేలు ఇచ్చిన నివేదికల ఆధారంగా ఆయా నియోజకవర్గాల్లో పరిస్థితిని చక్కదిద్దడంపై ఈ కమిటీ, రాష్ట్ర పార్టీ నాయకత్వం దృష్టి సారించనుంది. మరోవైపు రాష్ట్ర భాజపా అధ్యక్షుడు కిషన్‌రెడ్డి ఇప్పటికే పలుమార్లు సమావేశమై సోషల్ మీడియా వినియోగం, అధికార ప్రతినిధుల విధుల పనితీరుపై దిశానిర్దేశం చేశారు. ముఖ్యంగా నియోజకవర్గాల వారీగా అందుతున్న నివేదికల ప్రకారం బీజేపీ నేతలు వ్యూహాలు అమలు చేస్తారని తెలుస్తోంది.

Read Also : మోడీషా రాజకీయం: ఆ దెబ్బతో కాంగ్రెస్సే కాదు బీజేపీ కూడా దారిలో.. పక్కా ప్లాన్ వేసిన మోడీ-షా!

అభ్యర్థుల ఎంపికపై కసరత్తు..
షెడ్యూల్ ప్రకారమే రాష్ట్రంలో అసెంబ్లీ ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. అధికార బీఆర్ఎస్ పార్టీ ఇప్పటికే నియోజకవర్గాలకు అభ్యర్థులను ప్రకటించి ఎన్నికల బరిలోకి దూకింది. ఎన్నికల షెడ్యూల్ వెలువడే నాటికి అన్ని నియోజకవర్గాలకు అభ్యర్థులను ప్రకటించడంపై బీజేపీ అగ్రనాయకత్వం దృష్టి సారించింది. నియోజకవర్గాల వారీగా టికెట్లు ఆశిస్తున్న వారి నుంచి బీజేపీ అధిష్టానం ఇప్పటికే దరఖాస్తులు స్వీకరించింది. టిక్కెట్ల కోసం ఆరు వేల మందికి పైగా దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. వీరిలో అధికార బీఆర్ఎస్ పార్టీ అభ్యర్థులకు గట్టి పోటీ ఇచ్చే వారిని గుర్తించి వారి బలాబలాలు, సర్వేల ఆధారంగా టికెట్లు కేటాయించనున్నారు. ఈ క్రమంలోనే ఈ నెల 4, 5 తేదీల్లో బీజేపీ అధ్యక్షతన దీనిపై పూర్తి స్థాయి కసరత్తు జరగనుంది.

Read Also : ఈరోజు బంగారం ధర: మరోసారి తగ్గిన బంగారం, వెండి ధరలు.. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో 10 గ్రాముల బంగారం ధర ఎంత?

మోడీ రాకతో మరింత జోష్..
మరికొద్ది రోజుల్లో జరగనున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు బీజేపీ నేతలు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. ఇప్పటికే మండల, గ్రామ, బూత్ స్థాయిల్లో విస్తృతంగా పర్యటిస్తున్నారు. ఈ క్రమంలో 1, 3 తేదీల్లో ప్రధాని నరేంద్రమోడీ రాష్ట్ర పర్యటనకు వెళ్లడం ఆ పార్టీ శ్రేణుల్లో మరింత ఉత్సాహాన్ని నింపనుంది. మోదీ ఆదివారం రాష్ట్రంలో పర్యటించనున్నారు. నిజామాబాద్ జిల్లాలో 3వ రోజు పర్యటన. అక్కడ జరిగే సభలో మోదీ పాల్గొని ప్రసంగిస్తారు. ఈ రెండు సభల్లో బీఆర్ఎస్, కాంగ్రెస్ పార్టీలను టార్గెట్ చేస్తూ మోదీ ప్రసంగం సాగుతుందని సమాచారం. ఇప్పటికే అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సిద్ధమవుతున్న బీజేపీ శ్రేణుల్లో మోదీ పర్యటన మరింత ఉత్సాహాన్ని నింపడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *