షాదాబ్ ఖాన్ : రోహిత్ శర్మకి ఇష్టమైన ఆటగాడు.. ఇలా తింటే లావు అవుతాం..

పాకిస్థాన్ క్రికెట్ జట్టు ఇప్పటికే హైదరాబాద్ చేరుకుంది. ఉప్పల్ వేదికగా పాకిస్థాన్ రెండు వార్మప్ మ్యాచ్‌లు, మరో రెండు ప్రపంచకప్ మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది.

షాదాబ్ ఖాన్ : రోహిత్ శర్మకి ఇష్టమైన ఆటగాడు.. ఇలా తింటే లావు అవుతాం..

షాదాబ్ ఖాన్-రోహిత్ శర్మ

షాదాబ్ ఖాన్-రోహిత్ శర్మ: ODI ప్రపంచ కప్ 2023 అక్టోబర్ 5 నుండి ప్రారంభం కానుంది. ఈ మెగా టోర్నమెంట్‌లో పాల్గొనేందుకు పాకిస్తాన్ క్రికెట్ జట్టు ఇప్పటికే హైదరాబాద్ చేరుకుంది. ఉప్పల్ వేదికగా పాకిస్థాన్ రెండు వార్మప్ మ్యాచ్‌లు, మరో రెండు ప్రపంచకప్ మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన తొలి వార్మప్ మ్యాచ్‌లో పాకిస్థాన్ ఇప్పటికే ఓడిపోయింది. అక్టోబర్ 3న ఆస్ట్రేలియాతో జరిగే వార్మప్ మ్యాచ్‌కు సిద్ధమవుతుండగా.. ఆ జట్టు వైస్ కెప్టెన్ షాదాబ్ ఖాన్.. ఈ క్రమంలో మీడియాతో మాట్లాడాడు.

హైదరాబాద్ గురించి..

ఇక్కడి వాతావరణం, ఆడే పరిస్థితులు పాకిస్థాన్‌లో ఉన్నాయని చెప్పాడు. తొలి వార్మప్ మ్యాచ్‌కు ఉపయోగించిన పిచ్‌, పాకిస్థాన్‌లోని రావల్పిండిలోని పిచ్‌ను పోలి ఉందని, చిన్న బౌండరీలతో కూడినదని చెప్పాడు. న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన వార్మప్ మ్యాచ్‌లో బౌలర్లు రాణించలేకపోయారని అన్నాడు. వారి బౌలింగ్ ఇంకా మెరుగుపడాల్సి ఉందని అభిప్రాయపడ్డాడు. రానున్న రోజుల్లో బౌలర్లు అద్భుత ప్రదర్శన ఇస్తారనే నమ్మకం ఉందన్నారు.

ఇక్కడి ఆతిథ్యం తనకు నచ్చిందని తెలిపారు. ఆహారం చాలా రుచిగా ఉందని తెలిపారు. ఇలా తింటే లావు అయిపోతుంది. అహ్మదాబాద్‌లో కూడా ఇలాంటి ఆతిథ్యం ఉంటుందని ఆశిస్తున్నట్లు తెలిపారు.

అశ్విన్: చెన్నైలో అశ్విన్‌తో తలపడేందుకు ఆసీస్ మాస్టర్ ప్లాన్..!

రోహిత్ శర్మ అభిమాన ఆటగాడు..

భారత జట్టులోని ఆటగాళ్లలో అతనికి కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ అంటే చాలా ఇష్టం. తాను ఫామ్‌లో ఉన్నానని, ఆపడం చాలా కష్టమని అన్నారు. ఇక బౌలింగ్‌లో కుల్దీప్ యాదవ్ మంచి ఫామ్‌లో ఉన్నాడు మరియు గత కొంతకాలంగా అద్భుత ప్రదర్శన చేస్తున్నాడు. లెగ్ స్పిన్నర్ కూడా కాబట్టి కుల్దీప్ అంటే తనకు ఇష్టమని చెప్పాడు.

కాగా, న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన వార్మప్ మ్యాచ్‌లో షాదాబ్ ఖాన్ బౌలింగ్ చేయలేదు. 11 బంతుల్లో 2 సిక్సర్లతో 16 పరుగులు చేశాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *