రామ్ గోపాల్ వర్మ: ఏపీ సీఎం జగన్‌కు దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ బహిరంగ లేఖ

అలాంటి నాయకులపై పార్టీలతో సంబంధం లేకుండా చర్యలు తీసుకోవాలని దర్శకుడు రాంగోపాల్ వర్మ ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిని కోరారు.

రామ్ గోపాల్ వర్మ: ఏపీ సీఎం జగన్‌కు దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ బహిరంగ లేఖ

ఆంధ్ర ప్రదేశ్ సీఎం జగన్ కు రామ్ గోపాల్ వర్మ బహిరంగ లేఖ

RGV బహిరంగ లేఖ: ప్రముఖ దర్శకుడు రాంగోపాల్ వర్మ ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డికి బహిరంగ లేఖ రాశారు. ఏపీ పర్యాటక శాఖ మంత్రి ఆర్కే రోజా సెల్వమణిపై అభ్యంతరకర వ్యాఖ్యలు చేసిన టీడీపీ సీనియర్ నేత, మాజీ మంత్రి బండారు సత్యనారాయణపై జగన్ ప్రభుత్వం తీసుకున్న చర్యను ఆర్జీవీ అభినందించారు. పార్టీలకు అతీతంగా అలాంటి నాయకులపై చర్యలు తీసుకోవాలని మాజీ (ట్విట్టర్) కోరారు. ఈ సందర్భంగా ఏపీ ప్రభుత్వానికి పలు సూచనలు చేశారు.

“చంపడం, బట్టలు విప్పడం మరియు గొంతు నొక్కడం వంటి నిరాధారమైన ఆరోపణలు చేసే వారిపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలి. ప్రజలను ప్రభావితం చేయడానికి తప్పుడు సమాచారం మరియు హానికరమైన అసత్యాలను వ్యాప్తి చేసే వారిని ఎప్పుడూ ఉపేక్షించవద్దు.” రాంగోపాల్ వర్మ తన బహిరంగ లేఖలో పేర్కొన్నారు. గతంలో మంత్రి ఆర్కే రోజాపై దురుసుగా మాట్లాడిన బండారు సత్యనారాయణపై చర్యలు తీసుకోవాలని జాతీయ మహిళా కమిషన్‌ను కోరారు.

భువనేశ్వరి, బ్రాహ్మణికి ప్రశ్నలు
మహిళా మంత్రిపై మీ పార్టీ అధినేత చేసిన అనుచిత వ్యాఖ్యలకు మద్దతిస్తారా అని రాంగోపాల్ వర్మ నారా భువనేశ్వరి, నారా బ్రాహ్మణులను ప్రశ్నించారు. బండారు సత్యనారాయణ ప్రసంగానికి సంబంధించిన యూట్యూబ్ వీడియో లింక్‌ను కూడా షేర్ చేశారు. బండారు సత్యనారాయణకు మద్దతుగా నారా లోకేష్ చేసిన ట్వీట్‌ను అంగీకరిస్తారా అని ఆర్జీవీ ప్రశ్నించారు. బండారు సత్యనారాయణ తర్వాత టీడీపీలో మరో ఆణిముత్యం అయ్యన్నపాత్రుడు అంటూ మరో యూట్యూబ్ లింక్‌ను షేర్ చేశారు. బండారుపై చర్యలు తీసుకున్నట్లే.. బ్రాహ్మణులను అగౌరవపరిచేలా వ్యాఖ్యలు చేసిన అయ్యన్నపాత్రుడుపై కూడా చర్యలు తీసుకోవాలని సెటైర్లు వేశారు.

బండారు హైకోర్టును ఆశ్రయించారు
కాగా, ఏపీ మంత్రి ఆర్కే రోజా సెల్వమణిపై అభ్యంతరకర వ్యాఖ్యలు చేసిన బండారు సత్యనారాయణను సోమవారం రాత్రి అనకాపల్లిలో ఉద్రిక్త పరిస్థితుల మధ్య పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. గుంటూరులోని శిగతపాలెం పోలీస్‌స్టేషన్‌కు తరలించారు. 354/2023U/S 153(A), 354(A), 504, 505, 506, 509, 499 IPC, సెక్షన్ 67 ఐటీ యాక్ట్ సెక్షన్ల కింద పోలీసులు నమోదు చేశారు. మంగళవారం మధ్యాహ్నం జీజీహెచ్‌లో వైద్య పరీక్షలు నిర్వహించి కోర్టులో హాజరుపరిచారు. మరోవైపు బండారు సత్యనారాయణ అరెస్టు చట్ట విరుద్ధమని తరపు న్యాయవాది వివి సతీష్‌ హైకోర్టును ఆశ్రయించారు. పిటిషన్‌ను స్వీకరించిన హైకోర్టు తదుపరి విచారణను గురువారానికి వాయిదా వేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *