కేసీఆర్ ఆరోగ్యం కుదుటపడింది.. ఎన్నికల ప్రచారానికి సిద్ధమయ్యారు

బీఆర్‌ఎస్ అధినేత కేసీఆర్ ఆరోగ్యం క్షీణించింది. కొద్దిరోజులుగా వైరల్ ఫీవర్ తో బాధపడుతున్న ముఖ్యమంత్రి ఆదివారం పార్టీ, ప్రభుత్వ కార్యక్రమాలపై ఆరా తీశారు.

కేసీఆర్ ఆరోగ్యం కుదుటపడింది.. ఎన్నికల ప్రచారానికి సిద్ధమయ్యారు

వైరల్ ఫీవర్ నుంచి కోలుకున్న సీఎం కేసీఆర్ ఎన్నికల ప్రచారానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు

సీఎం కేసీఆర్ : దాదాపు మూడు వారాల తర్వాత ఎన్నికల కసరత్తుపై సీఎం కేసీఆర్ దృష్టి సారించారు. పాలమూరు రంగారెడ్డి ఎత్తిపోతల పథకాన్ని ప్రారంభించి వైరల్ ఫీవర్ బారిన పడిన కేసీఆర్.. ఇప్పటి వరకు వైద్యుల పర్యవేక్షణలో చికిత్స పొందుతున్నారు. రేపు ఎన్నికల షెడ్యూల్ వెలువడనున్న నేపథ్యంలో సీఎం కేసీఆర్ రంగంలోకి దిగనున్నారు. రాష్ట్ర రాజకీయ పరిణామాలపై ఆయన ముఖ్య నేతలను అడిగి తెలుసుకున్నారు. రానున్న రోజుల్లో అనుసరించాల్సిన వ్యూహాలపై నేతలతో చర్చించారు. ఎన్నికల ప్రచారానికి సిద్ధమవుతున్నట్లు సమాచారం.

బీఆర్‌ఎస్ అధినేత కేసీఆర్ ఆరోగ్యం క్షీణించింది. కొద్దిరోజులుగా వైరల్ ఫీవర్ తో బాధపడుతున్న ముఖ్యమంత్రి ఆదివారం పార్టీ, ప్రభుత్వ కార్యక్రమాలపై ఆరా తీశారు. మంత్రి హరీశ్ రావుతో పార్టీ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కేటీఆర్ సుదీర్ఘంగా చర్చించారు. ఎత్తిపోతల పథకం ప్రారంభించిన అనంతరం పాలమూరు రంగా రెడ్డి అస్వస్థతకు గురై ప్రత్యేక వైద్యుల పర్యవేక్షణలో ప్రగతి భవన్‌లో చికిత్స పొందారు. ఆరోగ్యం క్షీణించడంతో ఎన్నికల వ్యూహాలకు పదును పెట్టడంపై దృష్టి సారించారు. ఇన్ని రోజులు అధికారిక కార్యక్రమాలకు దూరంగా ఉన్న సీఎం కేసీఆర్ త్వరలో పార్టీ, అధికారిక కార్యక్రమాల్లో పాల్గొనేందుకు సిద్ధమవుతున్నారు.

రానున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికలను దృష్టిలో పెట్టుకుని గులాబీ పార్టీ అధినేత కేసీఆర్ సూచనలతో మంత్రులు కేటీఆర్, హరీశ్ రావు గత కొద్ది రోజులుగా సుడిగాలి పర్యటనలు చేస్తున్నారు. ఇప్పటికే ప్రతిరోజు మూడు, నాలుగు జిల్లాల్లో పర్యటిస్తూ మొదటి దశ ప్రచారాన్ని పూర్తి చేశారు. అధినేత కేసీఆర్ అందుబాటులో లేకపోయినా ఈ ఇద్దరు నేతలు పార్టీ, ప్రభుత్వ కార్యక్రమాలను పర్యవేక్షించారు. ఇప్పుడు సీఎం కేసీఆర్ కూడా ప్రజా క్షేత్రంలోకి రానున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: కాంగ్రెస్ తో కోదండరామ్ చర్చలు.. ఎన్ని సీట్లు అడిగారో తెలుసా?

ఈ నెల 16న వరంగల్ లో భారీ బహిరంగ సభకు ఏర్పాట్లు వేగంగా జరుగుతున్నాయి. ఈ సభలోనే పార్టీ మేనిఫెస్టోను విడుదల చేయాలని పార్టీ నిర్ణయించింది. అధినేత కేసీఆర్ సూచనలతో ప్రజాకూటమి మేనిఫెస్టోను సిద్ధం చేసే పనిలో గులాబీ పార్టీ కీలక నేతలు కొద్ది రోజులుగా కసరత్తు చేస్తున్నారు. దీనిపై ఇప్పటికే పార్టీ నేతలు ముసాయిదా సిద్ధం చేసినట్లు తెలుస్తోంది. ప్రస్తుతం ప్రజలకు అందుతున్న సంక్షేమ పథకాలకు మరిన్ని ప్రయోజనాలు కల్పించేందుకు పథకాలు సిద్ధం చేసినట్లు సమాచారం. కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రకటించిన ఆరు హామీ పథకాలపై క్షేత్రస్థాయిలో స్పందన ఎలా ఉంటుందో పరిశీలించి అందుకు అనుగుణంగా ప్రత్యామ్నాయ పథకాలకు రూపకల్పన చేసే పనిలో గులాబీ పార్టీ ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి: తెలంగాణ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ నుంచి పోటీ చేయడంపై క్లారిటీ ఇచ్చిన బండ్ల గణేష్.. రేవంత్ రెడ్డికి ధన్యవాదాలు

ఇంకా ఎన్నికల షెడ్యూల్ రాకపోవడంతో త్వరలో కేబినెట్ సమావేశం నిర్వహించే అంశాన్ని సీఎం కేసీఆర్ పరిశీలిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఎన్నికలకు ముందు ఔషధాల కేబినెట్ సమావేశం నిర్వహించి పలు కీలక నిర్ణయాలు తీసుకోవడం అనివార్యం. పెండింగ్‌ సమస్యలకు ఈ మంత్రివర్గ సమావేశంలో స్పష్టత వచ్చే అవకాశం ఉందని తెలుస్తోంది. మొత్తం మీద ముఖ్యమంత్రి కోలుకోవడం.. ఎప్పటిలాగే తమ కార్యక్రమాల్లో పాల్గొనేందుకు గులాబీ నేతలు సమాయత్తం అవుతున్నారు. ఇక, కేసీఆర్ రాకతో రాష్ట్ర రాజకీయాలు మరింత వేడెక్కనున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *