చెన్నై: సోనియాతో కాంగ్రెస్ నేతల భేటీ.. లోక్ సభ ఎన్నికలపై చర్చ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-15T07:49:00+05:30 IST

కాంగ్రెస్ అధ్యక్షురాలు సోనియా గాంధీ రాష్ట్రంలోని ముఖ్య కాంగ్రెస్ నేతలతో సమావేశమయ్యారు. డీఎంకే మహిళా మహానాడులో పాల్గొనేందుకు

చెన్నై: సోనియాతో కాంగ్రెస్ నేతల భేటీ.. లోక్ సభ ఎన్నికలపై చర్చ

– కూటమి విజయం కోసం కృషి చేయండి

అడయార్ (చెన్నై): కాంగ్రెస్ అధ్యక్షురాలు సోనియా గాంధీ రాష్ట్రానికి చెందిన ముఖ్య కాంగ్రెస్ నేతలతో సమావేశమయ్యారు. డీఎంకే మహిళా మహానాడులో పాల్గొనేందుకు తన కుమార్తె, ఏఐసీసీ ప్రధాన కార్యదర్శి ప్రియా యాంకతో కలిసి శుక్రవారం రాత్రి చెన్నై చేరుకున్న సోనియా శనివారం 52 మంది కాంగ్రెస్ రాష్ట్ర నేతలతో సమావేశమయ్యారు. ఆ పార్టీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు కేఎస్‌ అళగిరి, ఎనిమిది మంది ఎంపీలు, 15 మంది ఎమ్మెల్యేలు ఉన్నారు. రానున్న లోక్‌సభ ఎన్నికలతో పాటు రాష్ట్రంలో కాంగ్రెస్ పార్టీ కార్యకలాపాలు, ఇతర అంశాలపై దిశానిర్దేశం చేశారు. అలాగే రాష్ట్రంలో పార్టీ పురోగతి, పార్టీ క్షేత్రస్థాయిలో ఏర్పాటు, భారత్ కూటమి బలోపేతం, కూటమి పార్టీలతో కలిసి పర్యటించడం తదితర అంశాలపై చర్చించారు. కేంద్రంలోని బీజేపీ ప్రజా వ్యతిరేక నిర్ణయాలను, మత విద్వేష రాజకీయాలను ప్రజలకు వివరించాలని సోనియా అన్నారు. అదేవిధంగా లోక్ సభ ఎన్నికలకు సంబంధించి క్షేత్రస్థాయి, బూత్ స్థాయి కమిటీల ఏర్పాటుపై దృష్టి సారించాలని ఆమె స్పష్టం చేశారు. అలాగే జిల్లాల వారీగా సమీక్షా సమావేశాలు నిర్వహించాలని సూచించారు. కష్టపడి పనిచేసే డీసీసీ అధ్యక్షులను గుర్తించి పార్టీలో అధిక ప్రాధాన్యం ఇవ్వాలని అన్నారు. కాగా, సోనియా, ప్రియాంక రాకను పురస్కరించుకుని వారికి స్వాగతం పలుకుతూ విమానాశ్రయం నుంచి గిండిలోని నక్షత్ర హోటల్ వరకు రోడ్డుకు ఇరువైపులా కాంగ్రెస్ జెండాలు, ఫ్లెక్సీలు ఏర్పాటు చేశారు. అంతకుముందు చెన్నై విమానాశ్రయంలో సోనియా, ప్రియాంక గాంధీలకు సీఎం స్టాలిన్, టీఎన్సీసీ అధ్యక్షుడు కేఎస్ అళగిరి, డీఎంకే ఎంపీలు టీఆర్ బాలు, కనిమొళి స్వాగతం పలికారు.

nani2.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-15T07:49:00+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *