మంత్రి కేటీఆర్ : 45 రోజులు మా కోసం పని చేయండి, ఐదేళ్లు మీ కోసం పని చేస్తాం : కేటీఆర్

తెలంగాణ ప్రజల ఆత్మగౌరవానికి బీఆర్‌ఎస్ పార్టీ ప్రతీక అన్నారు. 2001లో పార్టీ ఆవిర్భవించిందని.. ఆ రోజే ఆచార్య కొండా లక్ష్మణ్ బాపూజీ పార్టీ కార్యాలయానికి స్థలం ఇచ్చారని గుర్తు చేశారు.

మంత్రి కేటీఆర్ : 45 రోజులు మా కోసం పని చేయండి, ఐదేళ్లు మీ కోసం పని చేస్తాం : కేటీఆర్

మంత్రి కేటీఆర్

మంత్రి కేటీఆర్ ఫైర్ కాంగ్రెస్, బీజేపీ పార్టీ: 45 రోజులు మా కోసం పని చేయండి, ఐదేళ్లు మీ కోసం పని చేస్తాం అని పార్టీ కార్యకర్తలు, ప్రజలకు మంత్రి కేటీఆర్ పిలుపునిచ్చారు. రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లాలో బీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీ కార్యాలయాన్ని ప్రారంభించిన సందర్భంగా కేటీఆర్‌ మాట్లాడారు. తెలంగాణ ప్రజల ఆత్మగౌరవానికి బీఆర్‌ఎస్ పార్టీ ప్రతీక అని అన్నారు. 2001లో పార్టీ ఆవిర్భవించిందని.. ఆ రోజే ఆచార్య కొండా లక్ష్మణ్ బాపూజీ పార్టీ కార్యాలయానికి స్థలం ఇచ్చారని గుర్తు చేశారు.

బీఆర్‌ఎస్‌ మేనిఫెస్టో చూసిన తర్వాత విపక్షాల మైండ్‌ బ్లాంక్‌ అయిపోయింది. ఖురాన్, భగవద్గీత, బైబిల్ వంటి బీఆర్‌ఎస్ మేనిఫెస్టోను చూడాలన్నారు. కేసీఆర్ రెండుసార్లు రుణమాఫీ చేశారని.. మా ప్రభుత్వంలో నాకు బాగా నచ్చిన పథకం కేసీఆర్ భీమా అన్నారు. మా ప్రభుత్వం ఏం చేశామో జాబితా చూపించి ఓట్లు అడగాలన్నారు. ఓటరును అడగాలని, ఒప్పించి ఓట్లు అడగాలని సూచించారు. కరీంనగర్‌కు చెందిన భీమా కమలాకర్‌ విజయం సాధిస్తారని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు.

2001లో పార్టీ పెట్టినప్పుడు 2004లో అమెరికా నుంచి తిరిగొచ్చానని.. భారత్‌కు వచ్చి అమెరికాలో పనిచేసిన కంపెనీలోనే రెండేళ్లు ముంబైలో పనిచేశానని.. నా పని నేను ఇన్‌చార్జ్‌గా ఉండేవాడినని గుర్తు చేసుకున్నారు. దక్షిణాదికి ముంబైలో ఆఫీసు ఉంది కాబట్టి నేను ఎక్కడ ఉన్నా ఆపరేట్ చేయగలిగాను.

మంత్రి రాజ్‌నాథ్ సింగ్: తెలంగాణ కోసం కేసీఆర్ మాత్రమే కాదు, బీజేపీ కూడా పోరాడింది: రాజ్‌నాథ్ సింగ్

బీఆర్ ఎస్ పార్టీ శాశ్వతంగా ఉండాలని అన్ని జిల్లాల్లో పార్టీలను నిర్మిస్తున్నామన్నారు. పార్టీ కార్యాలయం ప్రతి బీఆర్‌ఎస్‌ కార్యకర్తకు ఇల్లులాంటిదన్నారు. 60 లక్షల సైన్యం ఉన్న పార్టీని బీఆర్‌ఎస్ అంటారు. గులాబీ జెండా అంటే పేదల జెండా అని అన్నారు. కార్యకర్తల ఇంట్లో మంచి పనులు చేయాలంటే తక్కువ ఖర్చుతో పార్టీ కార్యాలయం ఇవ్వాలని సూచించారు. బీఆర్‌ఎస్‌ భవనం అంటే అది వారి సొంత ఇల్లు.

కులాంతర వివాహాలకు వేదికగా బీఆర్ ఎస్ పార్టీ నిర్వహించాలని సూచించారు. సిరిసిల్లకు ఎప్పుడు వచ్చినా బీఆర్‌ఎస్ పార్టీ కార్యాలయానికి వచ్చి ఓ కప్పు టీ తాగి పార్టీ కార్యాలయాన్ని అంత సన్నిహితంగా అనుభవించాలన్నారు. నాయకులు ప్రతిరోజు ప్రెస్ మీట్లు పెట్టి పార్టీ కార్యక్రమాలు నిర్వహించాలి. ఎదుటి వాళ్లు మమ్మల్ని తిడితే ప్రెస్ మీట్ పెట్టి కౌంటర్ ఇవ్వాలని పిలుపునిచ్చారు.

కేసీఆర్.. మీ అబ్బాయి చర్చకు వస్తారా? అల్లుడు వస్తాడా? మీరు దేనిలో గొప్పవారు?

కాంగ్రెస్, బీజేపీ బాస్ లు ఢిల్లీలో ఉన్నారని, బీఆర్ ఎస్ బాస్ లు గల్లీలో ఉన్నారని అన్నారు. జిల్లా పార్టీ కార్యాలయం 13 మండలాలు, సిరిసిల్ల, వేములవాడ మున్సిపాలిటీల ప్రజలకు చెందుతుందన్నారు. ఐదేళ్లకోసారి ఎన్నికలు వస్తాయి..కానీ నేతలు తమ సమస్యలు చెప్పుకోవాలి..బీఆర్ఎస్ ప్రకటించిన మేనిఫెస్టోను చూసి కాంగ్రెస్, బీజేపీలపై సెటైర్లు వేశారు. కర్ణాటకలో కాంగ్రెస్ పథకాలు బీఆర్‌ఎస్‌ను కాపీ కొట్టాయని ఫిర్యాదు చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *