నటుడు నరేష్: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై స్పందించిన నటుడు నరేష్ ఏమన్నారంటే..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-18T17:55:18+05:30 IST

టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్ట్ వ్యవహారంపై సీనియర్ నటుడు నరేష్ స్పందించారు. ప్రత్యేకించి ఏ రాజకీయ నాయకుడి గురించి మాట్లాడకూడదని, అయితే ధర్మం ఎప్పుడూ నిలుస్తుందని నరేష్ అన్నారు.

నటుడు నరేష్: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై స్పందించిన నటుడు నరేష్ ఏమన్నారంటే..

ఏపీ రాజకీయాల్లో చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై రకరకాల స్పందనలు వినిపిస్తున్నాయి. ఫ్యాక్షన్ పద్ధతిలో కేసులపై కేసులు నమోదు చేస్తూ ప్రభుత్వం ఉక్కిరిబిక్కిరి చేస్తోందని టీడీపీ అభిమానులు అభిప్రాయపడుతున్నారు. ఈ విషయంపై ఇప్పటికే పలువురు రాజకీయ నాయకులు, సినీ పరిశ్రమకు చెందిన కొందరు స్పందించారు. రాఘవేంద్రరావు, అశ్వనీదత్, మురళీమోహన్ వంటి వారు చంద్రబాబు అరెస్టును ఖండించారు. తాజాగా చంద్రబాబు అరెస్ట్ వ్యవహారంపై సీనియర్ నటుడు నరేష్ కూడా స్పందించారు. సంపూరణేష్ బాబు నటించిన మార్టిన్ లూథర్ కింగ్ సినిమా ప్రమోషన్స్ లో పాల్గొన్నాడు. చంద్రబాబు అరెస్టుపై మీ అభిప్రాయం ఏమిటని విలేకరులు ప్రశ్నించగా నరేష్‌ స్పందించారు.

ఇది కూడా చదవండి: CBN Case : క్వాష్ పిటిషన్ పై సుప్రీం కోర్టు చంద్రబాబుకు అనుకూలంగా తీర్పు ఇస్తే..!

ప్రత్యేకించి ఏ రాజకీయ నాయకుడి గురించి మాట్లాడకూడదని, అయితే ధర్మం ఎప్పుడూ నిలుస్తుందని నరేష్ అన్నారు. వ్యక్తిగత దూషణ లేదా అణచివేతకు పాల్పడిన వ్యక్తిని అరెస్టు చేయడం ప్రజాస్వామ్య వ్యవస్థలో తిరుగుబాటుకు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తుందని స్పష్టం చేశారు. ఆ తిరుగుబాటు ఫలితం తప్పకుండా వస్తుందని వారు నమ్ముతున్నారు. ఇందిరాగాంధీ హయాంలో దేశంలో ఎమర్జెన్సీ ఉండేదని నరేష్ గుర్తు చేశారు. ఆ ఎమర్జెన్సీ సమయంలో దేశంలోని ఎందరో నాయకులు జైలులో ఉన్నారు. తర్వాత ఏం జరిగిందో అందరికీ తెలుసని.. దేశ చరిత్రలో ఎమర్జెన్సీ మరక మిగిల్చిందన్నారు. ఇప్పుడు కూడా అదే జరుగుతుందని నరేష్ అన్నారు. వారసులు రావడం రాజకీయంగా సరైనదో కాదో చెప్పలేమన్నారు. కానీ నాయకులు సక్రమంగా పనిచేస్తే కచ్చితంగా విలువ ఉంటుంది. ప్రస్తుతం రాజకీయాలు డబ్బుతో ముడిపడి ఉన్నాయని అన్నారు. ఈ ముడి విప్పేది ప్రజలే అని నరేష్ అన్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ జనసేన పార్టీపై కూడా నరేష్ స్పందించారు. సినీ పరిశ్రమ నుంచి పవన్ రాజకీయాల్లోకి వచ్చి పోరాడుతున్నందుకు గర్వపడుతున్నానని నరేష్ వెల్లడించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-18T17:55:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *