కేసీఆర్ వర్సెస్ ఈటెల రాజేందర్: కేసీఆర్ వర్సెస్ ఈటెల.. గజ్వేల్ లో ఈసారి టఫ్ ఫైట్..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-22T16:35:27+05:30 IST

టీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీలో నంబర్‌-1, నంబర్‌-2గా నిలిచిన సీఎం కేసీఆర్‌, బీజేపీ నేత ఈటల రాజేందర్‌ నేడు ప్రత్యర్థులుగా మారారు. గజ్వేల్‌లో ఇద్దరి మధ్య పోటీ ఖరారైంది. బీజేపీ అభ్యర్థుల తొలిజాబితాలో ఈటల రాజేందర్‌కు నాయకత్వం రెండు సీట్లు కేటాయించింది.

కేసీఆర్ వర్సెస్ ఈటెల రాజేందర్: కేసీఆర్ వర్సెస్ ఈటెల.. గజ్వేల్ లో ఈసారి టఫ్ ఫైట్..!

హైదరాబాద్: టీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీలో నంబర్‌-1, నంబర్‌-2గా నిలిచిన సీఎం కేసీఆర్‌, బీజేపీ నేత ఈటల రాజేందర్‌ నేడు ప్రత్యర్థులుగా మారారు. గజ్వేల్‌లో ఇద్దరి మధ్య పోటీ ఖరారైంది. బీజేపీ అభ్యర్థుల తొలిజాబితాలో ఈటల రాజేందర్‌కు నాయకత్వం రెండు సీట్లు కేటాయించింది. ఒకరు ప్రస్తుతం హుజూరాబాద్‌కు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తుండగా, రెండోది సీఎం కేసీఆర్‌ నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న గజ్వేల్‌. హుజూరాబాద్‌ను పక్కన పెడితే గజ్వేల్‌లో పోరు ఖాయమైంది. కేసీఆర్ పోటీ చేసి గెలవాలని ఈటల రాజేందర్ వ్యక్తిగతంగా సవాల్ విసిరారు. అనుకున్నదే తడవుగా హెడ్‌షిప్‌లో సీటు కూడా కన్ఫర్మ్ అయింది.

కేసీఆర్ తో అహంకారం, ఆత్మగౌరవం మధ్య అమీతుమీ తేల్చుకోవాలని ఈటల సవాల్ విసురుతున్నారు. గజ్వేల్ నియోజకవర్గంలో సామాజిక సమానత్వాన్ని పెంపొందించాలని ఈటల విశ్వసిస్తున్నారు. ముదిరాజ్‌లతోపాటు బీసీ వర్గాల ప్రజల మద్దతుపై ఆయన ఆశలు పెట్టుకున్నారు.

మరోవైపు గజ్వేల్ నియోజకవర్గంపై సీఎం కేసీఆర్ ప్రత్యేక దృష్టి సారించారు. ఈటల రాజేందర్‌కు ఎలా చెక్ పెట్టాలనే దానిపై ఆయన దృష్టి సారించారు. ఈ మేరకు స్వయంగా ఆయనే రంగంలోకి దిగారు. 2 రోజుల క్రితం నియోజకవర్గంలోని సొంత పార్టీ నేతలు, పెద్దలతో కేసీఆర్ సమావేశమయ్యారు. ఎంత మెజారిటీ గెలుస్తారో మీ ఇష్టం’ అని కేసీఆర్ అన్నారు. దీన్ని బట్టి చూస్తే గజ్వేల్‌తో పాటు కామారెడ్డిలో కూడా కేసీఆర్ పోటీకి దిగినట్లు స్పష్టమవుతోంది. అంటే.. పోటీ చేస్తున్నందున మరింత దూకుడుగా వ్యవహరించాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు రాజకీయ నిపుణులు విశ్లేషిస్తున్నారు. మరి గజ్వేల్ రాజు ఎవరో తెలియాలంటే ఫలితాల కోసం వెయిట్ చేయాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-22T16:35:27+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *