మా ఊరి పొలిమెర 2 : ‘మా ఊరి పొలిమెర-2’ అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది!సత్యం రాజేష్, కామాక్షి భాస్కర్ హీరో హీరోయిన్ గెటప్ శ్రీను, రాకెండ్ మౌళి, బాలాదిత్య, సాహిత్య దాసరి, రవివర్మ, మూవీ శ్రీను, అక్షత శ్రీనివాస్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన డా.మా ఊరి పోలి మేరా-2. గౌరు గణబాబు సమర్పణలో గౌరీకృష్ణ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి డా.అనిల్ విశ్వనాథ్ దర్శకుడు. మ ఊరి పొలిమెర చిత్రానికి సీక్వెల్ గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం నవంబర్ 3న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.ఇటీవల విడుదలైన ఈ చిత్ర ట్రైలర్ కు మంచి స్పందన వస్తోంది. ఈ ట్రైల‌ర్ సందడితో హాట్‌స్టార్‌లో ప్రసారమవుతున్న మా వూరి పొలిమెర టాప్ పొజిషన్ -1కి వచ్చింది.

కాగా, ఈ సినిమా పాత్రధారుల పరిచయ కార్యక్రమం బుధవారం ఘనంగా జరిగింది. ఈ కార్యక్రమంలో సత్యం రాజేష్, కామాక్షి భాస్కర్ల, రాకేందు మౌళి, బాలాదిత్య తదితరులు సినిమాలో కనిపించే పాత్రల గెటప్‌లతో ఉన్నారు.

ఈ సందర్భంగా సత్యం రాజేష్ మాట్లాడుతూ నటీనటులందరూ తమ బెస్ట్ ఇచ్చారన్నారు. ఈ సినిమా ద్వారా దర్శకుడి ప్రతిభ ఏంటో అందరికీ తెలిసిపోతుంది. నిర్మాత గౌరీకృష్ణ సినిమాకు కావాల్సినంత అందించారు. మార్కెట్‌కు మించిన ఖర్చు. సినిమాను చాలా క్వాలిటీతో నిర్మించారు. గని సంగీతం, నేపథ్య సంగీతం ఆకట్టుకున్నాయి. కొత్త కాన్సెప్ట్‌తో రూపొందిన ఈ సినిమా ప్రేక్షకులను కొత్త ప్రపంచంలోకి తీసుకెళ్తుంది. వంశీ నందిపాటికి ఈ సినిమా నచ్చి ఈ సినిమాని విడుదల చేసేందుకు ముందుకు రావడంతో సినిమా పెద్ద సినిమాగా నిలిచింది. తన ఎంట్రీతో ఈ సినిమా రేంజ్ మారిపోయిందని అన్నారు.

దర్శకుడు అనిల్ విశ్వనాథ్ మాట్లాడుతూ నా సినిమాలోని పాత్రలన్నీ ముఖ్యమైన పాత్రలే. చిన్న సినిమాగా మొదలైన ఈ సినిమా ఇంతటి బజ్‌ని అందుకోవడం ఆనందంగా ఉంది. నాకు గుర్తింపు తెచ్చిన సినిమా ఇది. నిర్మాత రాజీపడకుండా నిర్మించారు. మా పరిధి మేరకు ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయాలనుకున్నాం. వంశీ నందిపతి జోడితో ఈ సినిమా పెద్ద సినిమా అయింది. పొలిమెరా-1 కంటే 20 రెట్లు మెరుగైనది. త్వరలో పొలిమెరా-3 పనులు ప్రారంభిస్తాం. అదంతా కలలా అనిపిస్తుంది. ఈ సినిమా ఎవరిని కోరుకున్నారో వారినే తీసుకున్నారు. అంతా మ్యాజిక్‌గా జరిగింది. సినిమా అందరికీ బాగా నచ్చుతుందని అన్నారు.

ఈ సినిమాలో కొమరతోపాటు కామాక్షి పాత్ర ఆలోచింపజేస్తుందని వంశీ నందిపతి అన్నారు. నవంబర్ 3న చిల్లింగ్ మూవీని చూడబోతున్నామని.. కొత్తదనాన్ని ఆశించే ప్రేక్షకులకు తప్పకుండా నచ్చుతుందని అన్నారు. ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసే అవకాశం నాకు దక్కిన గొప్ప అవకాశం అని అన్నారు. కామాక్షి భాస్కర్ల మాట్లాడుతూ సినిమా విజయంపై నాకు పూర్తి నమ్మకం ఉంది. ఈ సినిమాకు పనిచేసిన వారందరి పేర్లు సినిమా విడుదల తర్వాత తెలుస్తాయని అన్నారు.

నిర్మాత మాట్లాడుతూ సినిమా విజయంపై పూర్తి నమ్మకం ఉంది. వంశీ నందిపాటి సహకారంతో చాలా గ్రాండ్‌గా విడుదల చేస్తున్నాం. ఈ చిత్రం తప్పకుండా ప్రేక్షకులకు కొత్త అనుభూతిని కలిగిస్తుందని అన్నారు. ఈ వేడుకలో బాలాదిత్య, రాకేందు మౌళి, గ్యాని, కెమెరామెన్ ఖుషేందర్ రెడ్డి తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *