సీఎం కేసీఆర్ : రైతుబంధు విపరీతమని చెప్పేవాళ్లకు చెప్పండి: సీఎం కేసీఆర్

గ్రామాలకు వెళ్లి నేను చెప్పిన నాలుగు మాటలపై పదిమందితో చర్చించి..బీఆర్ ఎస్ ను బలోపేతం చేయండి అని సీఎం కేసీఆర్ పిలుపునిచ్చారు.

సీఎం కేసీఆర్ : రైతుబంధు విపరీతమని చెప్పే వారికి బుద్ధి చెప్పండి: సీఎం కేసీఆర్

సీఎం కేసీఆర్

జుక్కల్ ప్రజా ఆశీర్వాద సభలో సీఎం కేసీఆర్ : తెలంగాణ ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న వేళ గులాబీ బాస్ కేసీఆర్ తన దూకుడు పెంచారు. వరుస సమావేశాల్లో తనదైన శైలిలో ప్రసంగిస్తూ ఓటర్లను ఆకట్టుకుంటున్నారు. ఇందులో భాగంగా జుక్కల్ లో జరిగిన ప్రజా ఆశీర్వాద సభలో ఆయన పాల్గొని ప్రసంగిస్తూ.. ఎన్నికలు వస్తే చాలా మంది వస్తారని, తొందరపడకుండా విజ్ఞతతో ఓటు వేయాలని ఓటర్లకు సూచించారు. గతంలో జుక్కల్‌లో పిల్లలు పుట్టాలంటేనే అబ్బాయిలు భయపడేవారు. కానీ ఇప్పుడు ఆ పరిస్థితి లేదు.. గతంలో కరెంటు లేక ఎన్నో ఇబ్బందులు పడ్డాం.. మంచి నీటి కోసం కష్టాలు పడ్డాం, ఇప్పుడు మిషన్ భగీరథతో ఆ ఇబ్బంది లేకుండా నీరు సరఫరా చేస్తున్నాం.. మంచి చెడ్డలు ఆలోచించండి మరి. ఓటు.

గజ్వేల్‌లో పోటీ కేసీఆర్‌కు నేర్పించడమే : ఈటల రాజేందర్

గ్రామాలకు వెళ్లి నేను చెప్పిన నాలుగు మాటలు పదిమందితో చర్చించి..బీఆర్ ఎస్ ను బలోపేతం చేయండి. 2004లో కాంగ్రెస్ పార్టీ తెలంగాణ ఇచ్చి ఉంటే మనం చాలా బాగుండేదన్నారు. బీబీ పాటిల్ ఎంతో శ్రద్ధతో జాతీయ రహదారులను తీసుకొచ్చారని.. డ్రోన్లతో మందులు సరఫరా చేశారన్నారు. మూడు రాష్ట్రాల సంగమం మీదే.. మహారాష్ట్రలో పెద్ద మొత్తంలో ఆదాయం ఉన్నా.. అభివద్ధి లేదు.. కర్ణాటకలో మాత్రం తెలంగాణలో ఐదు గంటలే కరెంటు ఇస్తామని హామీ ఇచ్చారు. అలా కాదు. 24 గంటల కరెంటు ఇస్తున్నామని, సాగు నీటికి కరెంటు కొరత లేదన్నారు.

విష్ణు వర్ధన్ రెడ్డి: విజయవంతమైన మంత్రి హరీష్ రావును కలిశారు.. BRSలో చేరిన విష్ణు వర్ధన్ రెడ్డి

ఈ సందర్భంగా రైతుబంధు విపరీతంగా మాట్లాడే వారికి గులాబీ బాస్ పిలుపునిచ్చారు. రెండు దశల్లో రూ.37 వేల కోట్ల రుణమాఫీ చేసి రైతులకు అండగా నిలిచామన్నారు. రైతులకు బందు ఇవ్వొద్దని కాంగ్రెస్‌ ఈసీకి ఫిర్యాదు చేసిందని, అందుకే ఆపేశామన్నారు. అధికారంలోకి రాగానే లెండి ప్రాజెక్టు ద్వారా నీరు అందిస్తామని హామీ ఇచ్చారు. నాగ మడుగు ద్వారా 40 వేల ఎకరాలకు నీరు అందిస్తామన్నారు. భారతదేశంలో ఎక్కడా లేని దళిత బంధు పథకాన్ని బీఆర్‌ఎస్ పార్టీ తెలంగాణలో తీసుకొచ్చిందన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *