స్త్రీ తన కుమారుడిని వివాహం చేసుకుంది: 8 సంవత్సరాల కొడుకును పెంచి పెద్ద చేసిన స్త్రీ

ఆమె 8 ఏళ్ల బాలుడిని తీసుకొని 14 ఏళ్లకు పెంచింది. 22 ఏళ్లు నిండిన తర్వాత పెళ్లి చేసుకున్న మహిళ ఘటన అతడిని కలచివేసింది.

స్త్రీ తన కుమారుడిని వివాహం చేసుకుంది: 8 సంవత్సరాల కొడుకును పెంచి పెద్ద చేసిన స్త్రీ

స్త్రీ దత్తపుత్రుడిని వివాహం చేసుకుంది

53 ఏళ్ల మహిళ తన 22 ఏళ్ల కుమారుడిని పెళ్లాడింది : సంతానం లేని జంటలు బంధువుల పిల్లలను లేదా అనాథలను దత్తత తీసుకుని పెంచుతున్నారు. వాటిని దత్తత తీసుకుని పెంచి పోషిస్తున్నారు. మంచి సంబంధం చూసి పెంచి పెద్ద చేసి పెళ్లి చేస్తారు. కానీ ఓ మహిళ తాను చిన్నప్పటి నుంచి పెంచుకున్న బిడ్డకు యువకుడిగా మారడంతో పెళ్లి చేసుకుంది. వినడానికి చాలా ఆశ్చర్యంగా ఉంది కదూ.. సాధారణంగా చిన్నప్పటి నుంచి పెంచిన పిల్లలపై ఆప్యాయత ఉంటుంది. మాతృప్రేమ పుడుతుంది. కానీ ఆమె పూర్తిగా భిన్నమైనది. 8 ఏళ్ల బాలుడిని పెంచి పెద్ద చేశారు. అతడికి 22 ఏళ్ల వయసులో ఆమెకు పెళ్లయింది.

రష్యాలోని టాటర్‌స్థాన్‌కు చెందిన ఇసిలు చిజెవ్‌స్కాయా-మింగలిమ్ అనే మహిళ తన సొంత కుమారుడిని పెళ్లాడి దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసింది. ఆమె సంగీత ప్రదర్శనలు ఇచ్చేది మరియు అనాథాశ్రమంలో పిల్లలకు సంగీతం నేర్పేది. అక్కడ డానియెల్ అనే 8 ఏళ్ల బాలుడు సంగీతంపై ఆసక్తి కనబరిచి ప్రత్యేక శ్రద్ధతో నేర్పించారు. కాబట్టి ఆమె ఒక అబ్బాయిని ఇష్టపడింది. అనాథ శరణాలయం నిర్వాహకులతో మాట్లాడి లాంఛనాలు పూర్తి చేసి దత్తత తీసుకుంది.

ఉపవాసం : 110 రోజులు కష్టపడి ఉపవాసం చేసిన అమ్మాయి.. ఎందుకో తెలుసా..?

అలా ఎనిమిదేళ్ల క్రితం ఓ బిడ్డను తీసుకొచ్చి 14 ఏళ్లు పెంచింది. అతడికి 22 ఏళ్లు. ఆమె వయస్సు 53 సంవత్సరాలు. ICSU శిక్షణలో సంగీతంపై మంచి పట్టు సాధించిన డేనియల్ ఎన్నో సంగీత కార్యక్రమాలు అందించారు. వారి జీవితం కొనసాగుతుండగా, ఆమె మనసు ఆ బిడ్డ వైపు మళ్లింది. విచిత్రం ఏమిటంటే అతను కూడా ఆమెను ఇష్టపడ్డాడు. ఇద్దరూ అక్టోబర్ 20 (2023)న టాటర్‌స్థాన్ రిపబ్లిక్‌లోని కజాన్‌లోని ఒక రెస్టారెంట్‌లో వివాహం చేసుకున్నారు. ఇద్దరి మధ్య వయసు వ్యత్యాసం 31 ఏళ్లు. ఇంకా పెళ్లయింది.

వీరి పెళ్లి విషయం తెలిసి అనాథ శరణాలయం నిర్వాహకులు షాక్ అయ్యారు. డేనియల్ తర్వాత, ICలు చిజెవ్‌స్కాయా మరియు మిగిలిన నలుగురు అమ్మాయిలు మరియు ఒక అబ్బాయిని ఆశ్రమ నిర్వాహకులు వెనక్కి తీసుకున్నారు. మాస్కో పిల్లలను తీసుకొని వెళ్లిపోవాలనుకుంటోంది. మరి ఏమవుతుంది..

మినీ పింక్ బుల్లెట్: బుల్లి బుల్లెట్ బండి ఇంకా ఉంది..!!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *