బిగ్ బాస్ సర్ ప్రైజ్: డాక్టర్ గా వచ్చాడు.. ఒక్కసారి చూసి తట్టుకోలేకపోయాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-07T13:57:50+05:30 IST

బిగ్‌బాస్ సీజన్ 7 (బిగ్‌బాస్ 7) పదో వారానికి చేరుకుంది. బిగ్ బాస్ టాస్క్‌లతో ఆడుకుంటున్నారు. బిగ్ బాస్ ఇచ్చిన ఎమోషనల్ సర్ ప్రైజ్ కి శివాజీ (శివాజీ) తీవ్ర భావోద్వేగానికి గురయ్యాడు.

బిగ్ బాస్ సర్ ప్రైజ్: డాక్టర్ గా వచ్చాడు.. ఒక్కసారి చూసి తట్టుకోలేకపోయాడు

బిగ్‌బాస్ సీజన్ 7 (బిగ్‌బాస్ 7) పదో వారానికి చేరుకుంది. ఉల్టా పుల్టా సీజన్‌లో ఎవరి ఎత్తులు వారు వేస్తున్నారు. ఒక్క క్షణం ఒకరికొకరు అరుపులు, మరుక్షణం కుటుంబ సభ్యులు ఆటలాడుకుంటున్నారు. బిగ్ బాస్ టాస్క్‌లతో ఆడుకుంటున్నారు. బిగ్ బాస్ ఇచ్చిన ఎమోషనల్ సర్ ప్రైజ్ కి శివాజీ (శివాజీ) తీవ్ర భావోద్వేగానికి గురయ్యాడు. దీనికి సంబంధించిన ప్రోమో ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

ఏం జరిగిందంటే.. సోఫాలో కూర్చొని కాఫీ తాగుతున్న శివాజీని డాక్టర్ చేత చెక్ చేయించుకోవడానికి మెడికల్ రూమ్ కి రమ్మని అడిగారు. డాక్టర్ శివాజీతో మాట్లాడుతూ.. మీ చేయి ఎలా ఉంది, వర్కవుట్స్ చేస్తున్నారా అని అడిగారు. ట్రీట్‌మెంట్ అయిపోయింది.. ఇప్పుడే వెళ్లి ముఖానికి ఉన్న మాస్క్ తీసేసి తండ్రి పిలిచాడు.. ఇంతకీ ఆ డాక్టర్ ఎవరో కాదు శివాజీ కొడుకు. ఆ క్షణంలో కొడుకుని చూసిన శివాజీ ఆనందంతో పొంగిపోయాడు. దీంతో ఒక్కసారిగా భావోద్వేగానికి గురయ్యాడు. వెంటనే అతడిని పట్టుకుని ఇంట్లోకి తీసుకెళ్లాడు. మా పెద్దబ్బాయిని డాక్టర్‌గా పంపి బిగ్‌బాస్‌ నాకు సర్‌ప్రైజ్‌ ఇచ్చారని కంటెస్టెంట్‌లందరికీ చెబుతూ భావోద్వేగానికి గురయ్యాడు.

ఇదీ ఇటీవల విడుదలైన ప్రోమోలోని కంటెంట్. అందరి హృదయాలను హత్తుకుంటుంది. యూనివర్సిటీకి వెళ్తున్నానని.. అందుకే చూసేందుకు వచ్చానని శివాజీ కొడుకు చెప్పాడు. మళ్లీ ఎన్ని నెలలు వస్తావని అడగ్గా.. శివాజీ కంటతడి పెట్టారు. ఈ సీన్ చూసి హౌస్‌లోని కంటెస్టెంట్స్ కూడా ఎమోషనల్ అయ్యారు. మరోవైపు ఈ వారం నామినేషన్లు కూడా జరుగుతున్నాయి. పదో వారానికి నామినేషన్ ప్రక్రియ ప్రారంభమైంది. శివాజీతో పాటు రాతిక, భోలే షావలి, గౌతమ్, ప్రిన్స్ యావర్ నామినేషన్ జాబితాలో ఉన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-07T13:58:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *