తెలంగాణ బీజేపీ: 12 మంది అభ్యర్థులతో తెలంగాణ బీజేపీ నాలుగో జాబితా విడుదలైంది

తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో భాగంగా బీజేపీ నుంచి ఖాళీ అయిన నాలుగో అభ్యర్థుల జాబితాను పార్టీ నాయకత్వం విడుదల చేసింది. 12 మంది అభ్యర్థుల జాబితా

తెలంగాణ బీజేపీ: 12 మంది అభ్యర్థులతో తెలంగాణ బీజేపీ నాలుగో జాబితా విడుదలైంది

తెలంగాణ బీజేపీ

బీజేపీ ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థుల 4వ జాబితా విడుదల: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో భాగంగా బీజేపీ ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థుల నాలుగో జాబితాను పార్టీ నాయకత్వం విడుదల చేసింది. 12 మంది అభ్యర్థులతో కూడిన జాబితాను పార్టీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి, పార్టీ ప్రధాన కార్యాలయ ఇంచార్జి అరుణ్ సింగ్ మంగళవారం విడుదల చేశారు. ఇటీవల పార్టీలో చేరిన సుభాష్‌రెడ్డి (ఎల్లారెడ్డి), చలమల్ల కృష్ణారెడ్డి (మునుగోడు)లకు బీజేపీ అధిష్టానం టిక్కెట్లు కేటాయించింది. తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో జనసేన, బీజేపీ కలిసి పోటీ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. సీట్ల కేటాయింపుపై ఇప్పటికే ఈ రెండు పార్టీల నేతల మధ్య పలు దఫాలుగా చర్చలు జరిగాయి. జనసేనకు ఇచ్చిన సీట్లు మినహా మిగిలిన 19 స్థానాల్లో అభ్యర్థులను బీజేపీ అధిష్టానం పెండింగ్‌లో ఉంచింది. అయితే, ఇప్పటి వరకు జనసేనకు ఏయే నియోజకవర్గాలు కేటాయించారు? ఆ పార్టీ అభ్యర్థులు ఎన్ని నియోజకవర్గాల్లో పోటీ చేస్తారనే దానిపై క్లారిటీ లేదు. జనసేనకు ఇచ్చే స్థానాలపై నేడే క్లారిటీ వస్తుందని ఆ పార్టీ నేతలు పేర్కొంటున్నారు. ఇదిలావుంటే, పవన్ కళ్యాణ్ హైదరాబాద్ వస్తున్నప్పుడు ప్రధాని నరేంద్ర మోడీని కలవనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ భేటీలో సీట్ల అంశంపై చర్చ జరిగే అవకాశం ఉంది.

ఇది కూడా చదవండి: బండి సంజయ్: ఆ మాట చెప్పే దమ్ము, ధైర్యం కేసీఆర్‌కు ఉందా? అందులో దొంగలంతా ఉన్నారు

బీజేపీ ఇప్పటి వరకు నాలుగు దశల్లో అభ్యర్థుల జాబితాను విడుదల చేసింది. తొలి దశలో 52 మంది అభ్యర్థుల జాబితాను విడుదల చేశారు. రెండో దశలో బీజేపీ నాయకత్వం ఒకరి పేరుతో జాబితాను విడుదల చేసింది. మూడో దశలో 35 మంది అభ్యర్థులను ప్రకటించగా, నాలుగో దశలో 12 మంది అభ్యర్థుల జాబితాను బీజేపీ నాయకత్వం మంగళవారం విడుదల చేసింది. బీజేపీ నాలుగు దశల్లో 100 నియోజకవర్గాల్లో అభ్యర్థులను ప్రకటించింది. ఇందులో ఎస్సీలకు 16, ఎస్టీలకు 10 సీట్లు కేటాయించారు.

Also Read : తెలంగాణ కాంగ్రెస్ మూడో జాబితా : సీఎం కేసీఆర్ పై రేవంత్ రెడ్డి పోటీ.. కాంగ్రెస్ మూడో జాబితా విడుదల

వీరే 12 మంది అభ్యర్థులు.
చెన్నూరు (ఎస్సీ) – దుర్గం అశోక్
ఎల్లారెడ్డి – వి.సుభాష్ రెడ్డి
వేములవాడ – తుల ఉమ
హస్నాబాద్ – శ్రీరామ చక్రవర్తి
సిద్దిపేట – దూది శ్రీకాంత్ రెడ్డి
వికారాబాద్ (ఎస్సీ) – పెద్దింటి నవీన్ కుమార్
కొడంగల్ – బంటు రమేష్ కుమార్
గద్వాల్ – బోయ శివ
మిర్యాలగూడ – సాధినేని శ్రీనివాస్
మునుగోడు – చలమల్ల కృష్ణా రెడ్డి
నకిరేకల్ (SC) – S. మొఘల్
మొగులు (ఎస్టీ) – అజ్మీరా ప్రహ్లాద్ నాయక్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *