సీఎం కేసీఆర్: నామినేషన్ వేసిన రేవంత్ రెడ్డిని కేసీఆర్ ఏమన్నారో చూడండి..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-09T17:14:50+05:30 IST

సీఎం కేసీఆర్ వర్సెస్ రేవంత్ రెడ్డి: కామారెడ్డి ఎన్నికల ప్రచారంలో కాంగ్రెస్ అభ్యర్థి, టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డిపై తెలంగాణ సీఎం, గులాబీ బాస్ కల్వకుంట్ల చంద్రశేఖరరావు తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. తెలంగాణ వచ్చిన కొద్ది రోజుల్లోనే..

సీఎం కేసీఆర్: నామినేషన్ వేసిన రేవంత్ రెడ్డిని కేసీఆర్ ఏమన్నారో చూడండి..

కామారెడ్డి ఎన్నికల ప్రచారంలో కాంగ్రెస్ అభ్యర్థి, టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డిపై తెలంగాణ సీఎం, గులాబీ బాస్ కల్వకుంట్ల చంద్రశేఖరరావు తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. తెలంగాణ వచ్చిన కొద్ది రోజుల్లోనే రాష్ట్రాన్ని విడగొట్టి రాజకీయ అస్థిరత తీసుకురావాలని కొందరు ప్రయత్నించారు. ఎమ్మెల్యేను కొనుగోలు చేసేందుకు వచ్చి రూ. 50 లక్షలతో పట్టుబడిన ‘మహాత్ముడు’ ఆయనపై కామారెడ్డిలో పోటీ చేస్తున్నట్టు సమాచారం. దీనిపై కామారెడ్డి ప్రజలు ఆలోచించాలని పిలుపునిచ్చారు. వారికి తగిన సలహాలు ఇవ్వాల్సిన బాధ్యత నియోజకవర్గ ప్రజలపై ఉందన్నారు. అంతకుముందు కామారెడ్డి నుంచి బీఆర్‌ఎస్ అభ్యర్థిగా కేసీఆర్ నామినేషన్ దాఖలు చేశారు. ఆర్డీఓ కార్యాలయంలో కేసీఆర్‌ నామినేషన్‌ వేశారు కామారెడ్డి. కేసీఆర్ రెండు సెట్ల నామినేషన్లు దాఖలు చేశారు. అనంతరం అక్కడి నుంచి కామారెడ్డి డిగ్రీ కళాశాల మైదానంలో ఏర్పాటు చేసిన ప్రజా ఆశీర్వాద సభలో సీఎం పాల్గొన్నారు.

kcr-b.jpg

కామారెడ్డి నుంచి ఎందుకు..?

కామారెడ్డితో నాకు విడదీయరాని బంధం ఉంది. మా అమ్మది కోనాపూర్‌.. జలసాధన ఉద్యమం ప్రారంభమైనప్పుడు నేను కామారెడ్డి మండలం బ్రిగేడియర్‌గా పనిచేశాను. బీడీ ఫ్యాక్టరీలో గులాబీ కూలీగా పనిచేశాను. తెలంగాణ ఉద్యమం ప్రారంభంలోనే కామారెడ్డి బార్ అసోసియేషన్ ఏకగ్రీవ తీర్మానం చేసింది. గత ఎన్నికల్లో కామారెడ్డిని జిల్లా చేస్తానని హామీ ఇచ్చి.. చేశాను. కామారెడ్డి నేతలు అడిగినందుకే ఇక్కడ పోటీ చేస్తున్నాను. కేసీఆర్ తో పాటు చాలా మంది వస్తారు. కామారెడ్డి, ఎల్లారెడ్డి నియోజకవర్గాలకు నీరు అందించేందుకు కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టు పనులు పూర్తి చేస్తానని హామీ ఇచ్చారు. కామారెడ్డి పట్టణంతో పాటు గ్రామాల రూపు రేఖలు మారనున్నాయినియోజకవర్గంపై కేసీఆర్ వరాల జల్లు కురిపించారు.

శీర్షికలేని-5.jpg

విజ్ఞతతో ఓటు వేయండి..!

ఎన్నికల్లో పార్టీ తరపున ఒకరు నిలబడతారు. ప్రజల గురించి ఆలోచించాలి..అంతేకాకుండా తన వెనుక ఉన్న పార్టీని చూడాలి. ఎవరో చెప్పారని ఓటు వేయకండి.. విజ్ఞతతో ఓటు వేయండి. ఎన్నికల్లో ప్రజలు గెలవాలి. 1956 వరకు మనతో ఉన్న తెలంగాణను మనది కాకుండా చేసింది కాంగ్రెస్ పార్టీ. ప్రజలందరూ చరిత్ర తెలుసుకోవాలి. బీడీ కార్మికులకు తెలంగాణ మినహా మరే రాష్ట్రంలో పింఛన్ ఇవ్వడం లేదు. కొత్తగా వచ్చిన బీడీ కార్మికులందరికీ పెన్షన్ ఇస్తాం. సమైక్య రాష్ట్రంలో వ్యవసాయం నాశనమైంది. రైతుబంధు వ్యర్థమని ఉత్తమ్ కుమార్ అన్నారు. ప్రధాని మోదీ నియోజకవర్గంలో కూడా 24 గంటల కరెంటు ఇవ్వడం లేదు. రైతుల మోటర్లకు మీటర్లు వేయకుంటే మా నిధులు కోతపడతాయి. అని బీజేపీ నేతలను అడగండి. తెలంగాణపై ద్వేషం ఉన్న బీజేపీకి ఒక్క ఓటు కూడా వేయొద్దు అని కేసీఆర్ పిలుపునిచ్చారు.

KCRR.jpg

నేను చూస్తాను..!

50 లక్షలతో పట్టుబడిన వ్యక్తి నాపై పోటీకి వచ్చాడు. ధ్యానం ఎలా చేయాలో మీరే నిర్ణయించుకోండి. మేము అధికారంలోకి వచ్చాక కర్ఫ్యూ లేదు, గందరగోళం లేదు, కరువు లేదు. కామారెడ్డికి ఐటీ రంగం కామారెడ్డి నియోజకవర్గాన్ని బంగారు తెలంగాణగా మీకు అప్పగిస్తాను. గంప గోవర్ధన్ పదవిని త్యాగం చేసి నాకు ఇచ్చారు. గోవర్ధన్ రాజకీయ భవిష్యత్తును భద్రంగా ఉంచుతాను. మంచి స్థాయిలో ఉంటాడు’ అని కేసీఆర్ అన్నారు. మరోవైపు.. సమావేశానికి ముందే కామారెడ్డి బీఆర్ఎస్ నేతలకు కేసీఆర్ వార్నింగ్ ఇచ్చారు. ప్రభుత్వ విప్ గంప నివాసంలో సీఎం భేటీ అయ్యారు. గ్రూపు తగాదాలు విడనాడి కలిసికట్టుగా పని చేయాలని హెచ్చరించారు. పార్టీలో ఇటీవ‌ల జ‌రుగుతున్న ప‌రిణామాల నేప‌థ్యంలో ఆ పార్టీ నేత‌ల పై కేసీఆర్ ఆగ్ర‌హం వ్య‌క్తం చేశారు. ఆ తర్వాత ప్రజా ఆశీర్వాద సభకు వెళ్లిన కేసీఆర్ పై ప్రసంగం చేశారు.

1కామారెడ్డి06-Nzb-07.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-09T17:26:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *