స్కంద: హాట్‌స్టార్‌లో దుమ్ము రేపుతున్న ‘స్కంద’.. సరికొత్త రికార్డు నమోదు చేసింది.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-09T20:57:54+05:30 IST

బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో రామ్ పోతినేని హీరోగా శ్రీలీల, సాయి మంజ్రేకర్ హీరోయిన్లుగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘స్కంద’. ఇది నవంబర్ 2 నుండి OTT ప్లాట్‌ఫారమ్ హాట్‌స్టార్‌లో ప్రసారం చేయబడుతుంది. అయితే, 2023 సంవత్సరంలో, ఈ చిత్రం OTTలో విడుదలైన 24 గంటల్లోనే అత్యధిక వీక్షణల రికార్డును సాధించింది.

స్కంద: హాట్‌స్టార్‌లో దుమ్ము రేపుతున్న 'స్కంద'.. సరికొత్త రికార్డు నమోదు చేసింది.

స్కంధము

బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో రామ్ పోతినేని హీరోగా శ్రీలీల, సాయి మంజ్రేకర్ హీరోయిన్లుగా రూపొందిన చిత్రం ‘స్కంద’. శ్రీనివాస సిల్వర్ స్క్రీన్ బ్యానర్‌పై శ్రీనివాస్ చిట్టూరి నిర్మించిన ఈ చిత్రం గత నెలలో విడుదలై మిశ్రమ స్పందనను పొందిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ తర్వాత, ఇది నవంబర్ 2 నుండి OTT ప్లాట్‌ఫారమ్ హాట్‌స్టార్ (డిస్నీ ప్లస్ హాట్‌స్టార్)లో ప్రసారం చేయబడుతుంది. అయితే, 2023 సంవత్సరంలో, ఈ చిత్రం OTTలో విడుదలైన 24 గంటల్లోనే అత్యధిక వీక్షణలను సాధించిన రికార్డును సాధించింది.

అయితే వరల్డ్ కప్ బిజీ సీజన్‌లో జవాన్ లాంటి మరో పెద్ద సినిమా OTTకి వచ్చినప్పటికీ, ఈ స్కంద సినిమా స్ట్రీమింగ్ మొదటి రోజు నుండి టాప్ పొజిషన్‌లో ఉంది. గతంలో దర్శకుడు బోయపాటి శ్రీను నటించిన ‘జయ జానకి నాయక’, ‘వినయ విధేయ రామ’ చిత్రాలకు థియేటర్లలో మిశ్రమ స్పందన లభించినా, డిజిటల్ మీడియా, శాటిలైట్‌లో అత్యధిక టీఆర్‌పీలు సాధించి వందకోట్ల వ్యూస్‌ను సొంతం చేసుకున్న రికార్డును సొంతం చేసుకున్నాడు. OTT.

ఫ్యామిలీస్‌ థియేటర్‌లకు వెళ్లి సినిమాలు చూసే రోజుల్లో ఫైట్లు, పాటలు, డ్యాన్స్, ఫ్యామిలీ డ్రామా ఇలా ప్రతి సెగ్మెంట్‌ని ప్రేక్షకులు ఎంజాయ్‌ చేయడంతో ఇంట్లోనే కూర్చుని ఓటీటీలో సినిమా చూస్తున్నారు. అంతేకాదు కొంతమంది సినిమా క్లిప్‌లను స్క్రీన్‌షాట్‌లు తీసి సోషల్ మీడియాలో వైరల్ చేస్తున్నారు. ఇదిలావుండగా, కొన్ని రోజులుగా హాట్‌స్టార్‌లో టాప్ రేటింగ్ పొందిన సినిమాగా ‘స్కంద’ సినిమా నంబర్ 1 స్థానంలో కొనసాగే అవకాశం ఉందని సినీ విశ్లేషకులు భావిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-09T21:02:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *