సైంధవ్: ‘సైంధవ్’ బాలల దినోత్సవ స్పెషల్ పోస్టర్ వైరల్‌గా మారింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-14T21:21:55+05:30 IST

విక్టరీ వెంకటేష్ యొక్క 75వ ల్యాండ్‌మార్క్ చిత్రం ‘సైంధవ్’ 2024లో విడుదలయ్యే మోస్ట్ ఎవైటెడ్ పాన్ ఇండియా ప్రాజెక్ట్‌లలో ఒకటి. శైలేష్ కొలను దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం రాబోయే సంక్రాంతికి విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ఇప్పటికే ప్రమోషనల్ పోస్టర్లతో హంగామా చేస్తున్న ఈ సినిమా నుంచి నవంబర్ 14 బాలల దినోత్సవం సందర్భంగా వారికి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ స్పెషల్ పోస్టర్‌ను రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్.

సైంధవ్: 'సైంధవ్' బాలల దినోత్సవ స్పెషల్ పోస్టర్ వైరల్‌గా మారింది

సైంధవ్ మూవీ స్టిల్

విక్టరీ వెంకటేష్ యొక్క 75వ ల్యాండ్‌మార్క్ చిత్రం ‘సైంధవ్’ 2024లో విడుదల కానున్న మోస్ట్ ఎవైటెడ్ పాన్ ఇండియా ప్రాజెక్ట్‌లలో ఒకటి. శైలేష్ కొలను దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం రాబోయే సంక్రాంతికి విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ఇప్పటికే ప్రమోషనల్ పోస్టర్లతో హంగామా చేస్తున్న ఈ సినిమా నుంచి నవంబర్ 14 బాలల దినోత్సవం సందర్భంగా వారికి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ స్పెషల్ పోస్టర్‌ను రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్. ఈ పోస్టర్‌లో వెంకటేష్ నవ్వుతూ పాప సారాను బైక్‌పై స్కూల్‌కి తీసుకెళ్తున్నాడు. బాలల దినోత్సవం సందర్భంగా పర్ఫెక్ట్ పోస్టర్ గా అందరినీ అలరిస్తోంది. (సైంధవ్ బాలల దినోత్సవం ప్రత్యేక పోస్టర్)

ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఇప్పటికే విడుదలైన ‘సైంధవ’ టీజర్‌కు జాతీయ స్థాయిలో మంచి స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. గతంలో ఎన్నడూ చూడని ఘాటైన అవతార్‌లో వెంకటేష్‌ని ప్రెజెంట్ చేసినందుకు శైలేష్ కొలనా ప్రశంసలు అందుకుంది. నవంబర్ 21న చిత్రం యొక్క మొదటి సింగిల్-రంగ్ యూసేజ్‌ని ప్రారంభించడంతో మేకర్స్ సంగీత ప్రయాణాన్ని ప్రారంభిస్తారు. సెన్సేషనల్ కంపోజర్ సంతోష్ నారాయణన్ ఈ చిత్రం కోసం చార్ట్ బస్టర్ ఆల్బమ్‌ను కంపోజ్ చేశారని యూనిట్ నివేదించింది.

సైంధవ్.jpg

నిహారిక ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై వెంకట్ బోయనపల్లి నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి ఎస్.మణికందన్ సినిమాటోగ్రఫీ అందిస్తున్నారు. అవినాష్ కొల్లా ప్రొడక్షన్ డిజైనర్, గ్యారీ బిహెచ్ ఎడిటర్. నవాజుద్దీన్ సిద్ధిఖీ, ఆర్య, శ్రద్ధా శ్రీనాథ్, రుహానీ శర్మ, ఆండ్రియా జెరెమియా, బేబీ సారా, జయప్రకాష్‌లు ఈ సినిమాలో ఇతర ప్రధాన తారాగణం. కిషోర్ తాళ్లూరు సహ నిర్మాత. ఈ చిత్రం 13 జనవరి 2024న అన్ని దక్షిణ భారత భాషల్లో, హిందీలో విడుదల కానుంది.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*************************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-14T21:26:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *