రోటీ కప్డా రొమాన్స్: యువతను ఆకట్టుకునేలా ‘రోటీ కప్డా రొమాన్స్’ ఫస్ట్ లుక్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-14T19:44:25+05:30 IST

సృజన్ కుమార్ బొజ్జంతో కలిసి లక్కీ మీడియా అధినేత బెక్కెం వేణుగోపాల్ నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘రోటీ కపడ రొమాన్స్’. విక్రమ్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో హర్ష నర్రా, సందీప్ సరోజ్, తరుణ్, సుప్రజ్ రంగ, సోనూ ఠాకూర్, నువ్వేక్ష, మేఘలేఖ, ఖుష్బూ చౌదరి ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఫస్ట్‌లుక్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్.

రోటీ కప్డా రొమాన్స్: యువతను ఆకట్టుకునేలా 'రోటీ కప్డా రొమాన్స్' ఫస్ట్ లుక్

రోటీ కప్డా రొమాన్స్ మూవీ స్టిల్

‘హుషారు, సినిమా ఫిట్‌షా మావా, నేను అవాడ్కు ఇవలం, ప్రేమ ఇష్క్ కాదల్, పాగల్’ వంటి యూత్ ఫుల్ చిత్రాలను నిర్మించిన నిర్మాత, లక్కీ మీడియా అధినేత బెక్కెం వేణుగోపాల్.బెక్కెం వేణుగోపాల్).. సృజన్ కుమార్ బొజ్జంతో నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘రోటీ కప్డా రొమాన్స్’. హర్ష నర్రా, సందీప్ సరోజ్, తరుణ్, సుప్రజ్ రంగ, సోనూ ఠాకూర్, నువ్వేక్ష, మేఘలేఖ, ఖుష్బూ చౌదరి హీరోహీరోయిన్లుగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి విక్రమ్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహించారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఫస్ట్‌లుక్‌ని మేకర్స్ మంగళవారం విడుదల చేశారు. టైటిల్‌కు తగ్గట్టుగానే ఈ ఫస్ట్ లుక్ వైవిధ్యంగా ఉంది. (రోటీ కప్డా రొమాన్స్ ఫస్ట్ లుక్ అవుట్)

Roti-Kapda-Romance.jpg

ఈ ఫస్ట్ లుక్ లో నలుగురు హీరోలు కూర్చుని ఘాటుగా ఆలోచిస్తున్నారు. ఇందులో వైజాగ్ బీచ్ అనుకుంటూ.. ఓ పెద్ద సైజు మందు బాటిల్, లైట్ హౌస్, సముద్రం, బీచ్ ఇసుకలో సోఫా, ఆ సోఫాపై ముగ్గురు హీరోలు, కింద ఇసుకపై మరో హీరో కూర్చున్నారు. చెక్క బల్లతో పాటు పాత టీవీ కూడా అందులో కనిపిస్తుంది. హీరోల ముఖాలు చూస్తుంటే ఎదో పోగొట్టుకున్నట్టు నిరుత్సాహానికి లోనవుతున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ పోస్టర్ యూత్ ని ఎట్రాక్ట్ చేస్తూ సినిమాపై మంచి అంచనాలను క్రియేట్ చేస్తోంది. చిత్రీకరణ చివరి దశకు చేరుకున్న ఈ సినిమా విడుదల వివరాలను మేకర్స్ త్వరలో ప్రకటించనున్నారు. (రోటీ కప్డా రొమాన్స్ ఫస్ట్ లుక్ టాక్)

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-14T19:44:26+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *