సౌండ్ పార్టీ: లౌడ్ పార్టీ ఎప్పుడు..

ఫుల్ మూన్ మీడియా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై ప్రొడక్షన్ నెం-1గా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. సౌండ్ పార్టీ(సౌండ్ పార్టీ). వీజే సన్నీ, హృతికా శ్రీనివాస్ జంటగా నటించారు. జయశంకర్ సమర్పణలో రవి పోలిశెట్టి, మహేంద్ర గజేంద్ర, శ్రీ శ్యామ్ గజేంద్ర నిర్మాతలుగా వ్యవహరించగా సంజయ్ షెర్రీ దర్శకత్వం వహించారు. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా టీజర్, పాటలు మంచి టాక్ తెచ్చుకుని సినిమాపై ప్రేక్షకుల్లో అంచనాలను పెంచేశాయి. ఈ సినిమా ఈ నెల 24న ప్రపంచవ్యాప్తంగా థియేటర్లలో విడుదల కానుంది.

ఈ సందర్భంగా ఫుల్ మూన్ మీడియా ప్రొడక్షన్స్ అధినేత రవి పొలిశెట్టి మాట్లాడుతూ.. సౌండ్ పార్టీ సినిమా టీజర్, పాటలు సినిమాపై హైప్ క్రియేట్ చేశాయని, బిజినెస్ కూడా మంచి రెస్పాన్స్ వస్తోందని అన్నారు. టీజర్‌లో డైలాగ్స్, వీజే సన్నీ, శివన్నారాయణ కెమిస్ట్రీ బాగా కుదిరాయి. ఇప్పటి ప్రేక్షకులకు ఫన్‌, ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌ చిత్రాలను ఆదరిస్తారని, మా సినిమాను కూడా ప్రేక్షకులు ఆదరిస్తారనే నమ్మకం ఉందన్నారు.

SOUND.jpg

సమర్పకుడు జయశంకర్ మాట్లాడుతూ.. “ఇప్పటికే పాటలు, టీజర్‌తో సినిమాను ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లారు. సినిమా అంతా అయిపోయింది. దర్శకుడు సంజయ్ శేరికి సినిమా ఇచ్చిన నమ్మకాన్ని నిలబెట్టుకున్నామని, అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునేలా మంచి ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తీర్చిదిద్దామని, మా సినిమా ప్రేక్షకులు ఆదరిస్తారనే నమ్మకం ఉందన్నారు.

దర్శకుడు సంజయ్ షెరి మాట్లాడుతూ – “నిర్మాతలు ఇచ్చిన స్వేచ్ఛతో సినిమాను అనుకున్న విధంగా తీయగలిగాం, రీసెంట్‌గా వచ్చిన సినిమా చూసి యూనిట్ అంతా హ్యాపీగా ఫీలయ్యాం, సపోర్ట్‌తో మంచి సినిమా చేయగలిగాం. మా సినిమాకు పనిచేసిన నటీనటులు, సాంకేతిక నిపుణులు. ఇప్పటికే టీజర్‌కి అద్భుతమైన స్పందన వచ్చింది. ఈ నెల 24న వస్తున్న సినిమాకు కూడా అదే స్పందన వస్తుందన్న నమ్మకం ఉందన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-14T18:29:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *