హనుమాన్: తెలుగు సూపర్ హీరో చిత్రం ‘హనుమాన్’ నుండి మొదటి పాట విడుదలైంది.

తేజ సజ్జా, ప్రశాంత్‌ వర్మ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న సూపర్‌ హీరో చిత్రం ‘హనుమాన్‌’ నుంచి తొలి పాట విడుదలైంది.

హనుమాన్: తెలుగు సూపర్ హీరో చిత్రం 'హనుమాన్' నుండి మొదటి పాట విడుదలైంది.

ప్రశాంత్ వర్మ తేజ సజ్జ హనుమాన్ సినిమా ఫస్ట్ సాంగ్ రిలీజ్

హనుమాన్: టాలీవుడ్ యంగ్ హీరో తేజ సజ్జా, టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్ ప్రశాంత్ వర్మ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన సూపర్ హీరో మూవీ ‘హనుమాన్’. ఈ సినిమా నుంచి చిన్నపాటి టీజర్ విడుదలై సినిమాపై భారీ అంచనాలు క్రియేట్ చేయడంతో చిత్ర యూనిట్ చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటూ సినిమా షూటింగ్‌కి మరికొంత సమయం తీసుకుంటోంది. గ్రాఫిక్స్ క్వాలిటీ విషయంలో ఎక్కడా రాజీ పడకుండా చిత్ర బృందం పని చేస్తుంది. 2024 సంక్రాంతికి ఈ సినిమాని తీసుకొస్తున్నట్లు దర్శకుడు గట్టిగా చెబుతున్నాడు.

ఈ సినిమా ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను చిత్ర యూనిట్ ప్రారంభించింది. ఈ రోజు నవంబర్ 14 బాలల దినోత్సవం సందర్భంగా, ఇష్టమైన భారతీయ సూపర్ హీరో హనుమాన్ నుండి పిల్లలకు ఒక పాటను బహుమతిగా అందించారు. సూపర్ హీరో హనుమాన్ అంటూ సాగే ఈ పాటకు కృష్ణకాంత్ లిరిక్స్ అందించారు. అనుదీప్ దేవ్ సంగీతం సమకూర్చగా, సాయివేదం వాగ్దేవి, ప్రకృతి రెడ్డి, మయూఖ్ పాటలు పాడారు. పిల్లలను ఆకర్షించడానికి ఈ లిరికల్ సాంగ్ కామిక్ టైప్‌లో చూపించబడింది. మరి ఆ పాటపై ఓ లుక్కేయండి.

ఇది కూడా చదవండి: పొంగల్ 2024: పొంగల్ రేసు నుంచి సినిమా ఔట్..! ఆ స్టార్ హీరో పరిస్థితి ఏంటి..?

ఇక ఈ సినిమా కథ విషయానికొస్తే.. హనుమంతుడి వల్ల ఓ కుర్రాడు సూపర్ పవర్స్ పొందడం, ఆ తర్వాత జరిగిన సంఘటనలు, ఆ కుర్రాడికి ఎదురైన అంశాలు.. అనే అంశాలను సినిమాలో చూపించబోతున్నారు. అమృత అయ్యర్ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో వరలక్ష్మి శరత్ కుమార్, వినయ్ రాయ్, వెన్నల కిషోర్, సత్య, గెటప్ శ్రీను తదితరులు ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. అనుదీప్ దేవ్, హరి గౌర, కృష్ణ సౌరభ్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. భారతీయ భాషలతో పాటు శ్రీలంక, చైనా, జపాన్, ఆస్ట్రేలియా, అమెరికా, స్పెయిన్, జర్మనీ వంటి 11 భాషల్లో ఈ సినిమా విడుదల కానుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *