వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్: ‘కోట బొమ్మాళి పీఎస్’ ఎలా..?

‘అర్జున ఫాల్గుణ’ ఫేమ్ తేజ మార్ని దర్శకత్వంలో రాహుల్ విజయ్, శివాని రాజశేఖర్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్న చిత్రం ‘కోట బొమ్మాళి పిఎస్’. శ్రీకాంత్, వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. గీతా ఆర్ట్స్ 2 బ్యానర్‌పై బన్నీ వాస్, విద్యా కొప్పినీడి నిర్మించారు. నవంబర్ 24న థియేటర్లలో గ్రాండ్ రిలీజ్ కానున్న సందర్భంగా సినిమాలో కీలక పాత్ర పోషించిన వరలక్ష్మి శరత్ కుమార్ మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. (వరలక్ష్మి శరత్ కుమార్ ఇంటర్వ్యూ)

వర-1.jpg

‘‘ఈ సినిమాలో పవర్‌ఫుల్ పోలీస్ ఆఫీసర్‌గా నటించాను. తమిళంలో ఎన్నో పోలీస్ పాత్రలు చేశాను.. కానీ తెలుగు ప్రేక్షకులకు మాత్రం తొలిసారి పోలీస్ గెటప్‌లో కనిపిస్తున్నాను. ప్రస్తుతం ఇన్వెస్టిగేటివ్ థ్రిల్లర్స్ ట్రెండింగ్‌లో ఉన్నాయి. ఇందులో ఓ పోలీస్ ఆఫీసర్ కనిపించాలి. కానీ ప్రతి స్క్రిప్ట్‌ భిన్నంగా ఉంటుంది.’కోట బొమ్మాళి పిఎస్‌’ కూడా డిఫరెంట్‌గా ఉంటుంది.తెలుగు ప్రేక్షకులకు కొత్తగా కనిపించేందుకు ప్రయత్నిస్తాను.కథకు నేనే హీరోగా భావిస్తాను.ఇందులో శ్రీకాంత్ పోలీస్ ఆఫీసర్, నేను పోలీస్ ఆఫీసర్‌ని. .ఇద్దరిలో ఒకరు నేరస్తులైతే.. పోలీసులపై రాజకీయ ఒత్తిళ్లే ఈ సినిమా కాన్సెప్ట్.పిల్లి ఎలుకల ఆటలా ఉత్కంఠభరితంగా సాగుతుంది ఈ సినిమా.(Varalaxmi Sarathkumar about Kota Bommali PS)

వర-2.jpg

ఈ సినిమా స్క్రీన్ ప్లే చాలా ఆసక్తికరంగా ఉంది. ఇప్పుడు ఎన్నికల సమయం కావడంతో మరింత ఆసక్తికరంగా మారింది. ఎందుకంటే అందులో ఓటింగ్ గురించి అవగాహన రేఖ కూడా ఉంటుంది. ‘నాయట్టు’కి రీమేక్ అయినప్పటికీ ఇందులో చాలా మార్పులు చేశారు. ఇందులో నా పాత్ర మరింత పెరిగింది. ఈ సినిమాలో స్మోకింగ్ ఛాలెంజింగ్‌గా అనిపించింది. ఇప్పటి వరకు ఇలాంటి సీన్ ఏ సినిమాలో చేయలేదు. అందుకే ఛాలెంజింగ్‌గా అనిపించింది. ఆ సీన్‌ క్యారెక్టర్‌కి కంపల్సరీ కావడంతో చేయాల్సి వచ్చింది. ఇది యాక్షన్ కంటే మైండ్ గేమ్.

రాజకీయ వ్యవస్థ, పోలీసు వ్యవస్థ గురించి చూపించాం కానీ ఏ పార్టీకి సంబంధం లేదు. లింగిడి లింగిడి పాటకు మంచి స్పందన వస్తున్నందుకు సంతోషంగా ఉంది. దర్శకుడు తేజ మార్ని (తేజ మార్ని) ఈ చిత్రాన్ని చాలా క్వాలిటీతో తెరకెక్కించారు. మంచి పాత్రలు చేయడమే నా లక్ష్యం. వరలక్ష్మి చాలా డిఫరెంట్‌గా చేసిందని ప్రేక్షకులు అనుకోవాలని ఎప్పుడూ అనుకుంటాను. లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమాలే కాకుండా క్యారెక్టర్ నచ్చితే ఏ సినిమాలోనైనా నటించేందుకు సిద్ధమే. నేను నటించిన ‘హనుమాన్’ సంక్రాంతికి విడుదలవుతోంది. కన్నడలో సుదీప్‌తో కలిసి ‘మ్యాక్స్‌’ చిత్రంలో నటిస్తోంది. మరికొన్ని ప్రాజెక్టులు లైన్‌లో ఉన్నాయి. త్వరలోనే అధికారిక ప్రకటన వస్తుంది’’ అని వరలక్ష్మి తెలిపారు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************

****************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-17T22:16:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *