కార్తీక నాయర్: తనకు కాబోయే భర్తను పరిచయం చేస్తూ ఫోటోలను షేర్ చేసిన నటి

పాత తరం నటి రాధ కుమార్తెగా కార్తీక అందరికీ తెలిసిందే. తెలుగు సినిమాతో ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టిన కార్తీక త్వరలో పెళ్లి పీటలు ఎక్కబోతోంది. తన కాబోయే భర్తను పరిచయం చేస్తూ ఎంగేజ్‌మెంట్ ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసింది.

కార్తీక నాయర్: తనకు కాబోయే భర్తను పరిచయం చేస్తూ ఫోటోలను షేర్ చేసిన నటి

కార్తీక నాయర్

కార్తీక నాయర్ : నటి కార్తీక ‘జోష్’ సినిమాతో ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టింది. తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ సినిమాల్లో నటించి మంచి పేరు తెచ్చుకున్నారు. ఇప్పుడు ఈ నటి పెళ్లి చేసుకోబోతోంది. కాబోయే భర్తను పరిచయం చేస్తూ తన ఎంగేజ్‌మెంట్ ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసింది. కార్తీక కాబోయే భర్త ఎవరు?

గుప్పెడంత మనసు : దేవయానిని కలిసిన అనుపమ.. మహేంద్రపై దేవయాని బూటకపు కథనాలను అనుపమ నమ్ముతోందా?

ప్రముఖ నటి రాధ కూతురు కార్తీక అందరికీ తెలిసిందే. అయితే తనదైన ప్రతిభతో ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టాడు. 2009లో నాగ చైతన్య సరసన జోష్ అనే సినిమాతో వెండితెరపై అడుగుపెట్టింది. ఆ తర్వాత జీవా, పియాబాజ్ కీలక పాత్రలు పోషించిన ‘కో’ సినిమా మంచి ఆదరణతో వరుస సినిమాలతో బిజీ అయిపోయారు. తెలుగులో దమ్ము, బ్రదర్ ఆఫ్ బొమ్మాళి వంటి చిత్రాలతో అలరించాడు. ప్రస్తుతం ఈ నటి పెళ్లి చేసుకోనుంది.

ఇటీవలే రోహిత్ మీనన్‌తో కార్తీక నిశ్చితార్థం జరిగింది. వారి నిశ్చితార్థం ఫోటోలు కార్తీక ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో షేర్ చేయడంతో వైరల్ అవుతున్నాయి. డిసెంబర్‌లో వీరిద్దరి పెళ్లి జరగనుందని సమాచారం. పెళ్లికి సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలు తెలియాల్సి ఉంది. కార్తీక నాయర్ చివరిసారిగా 2015లో ఆర్యతో కలిసి ‘పురంపోక్కు ఎంగిర పొడువుడమై’ చిత్రంలో నటించారు. ఆ తర్వాత సినిమాలకు దూరంగా ఉన్నాడు. తాజాగా కార్తీక తన ఎంగేజ్‌మెంట్ ఫోటోలను షేర్ చేస్తూ ‘నిన్ను కలవడం విధి.. నీతో ప్రేమలో పడటం మాయాజాలం.. కలిసి జీవించడానికి కౌంట్‌డౌన్ మొదలైంది’ అనే క్యాప్షన్‌ను జత చేసింది.

ఎన్‌బీకేతో తిరుగులేని : యానిమల్‌తో రచ్చ సృష్టించిన బాలయ్య.. ఆగని కొత్త ఎపిసోడ్ ప్రోమో ఇదిగో..

కార్తీక నాయర్ ప్రముఖ నటి రాధ మరియు రాజశేఖరన్ కుమార్తె. సినిమాలే కాకుండా, కార్తీక 2017లో టెలివిజన్ సీరియల్ ‘ఆరంభ్’లో కూడా దేవసేన పాత్రను పోషించింది. కార్తీక నిశ్చితార్థం ఫోటోలు నెటిజన్ల నుండి శుభాకాంక్షలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *