రాఘవ లారెన్స్: రాఘవేంద్రుడిని రజనీ రూపంలో చూశా..

తాను కొలిచే దైవం రాఘవేంద్రుడిని తాను చూడలేదని, అయితే నేరుగా తన గురువు సూపర్‌స్టార్ రజనీకాంత్ రూపంలోనే చూస్తున్నానని, ఆయనతో సంభాషిస్తానని మల్టీ టాలెంటెడ్ నటుడు రాఘవ లారెన్స్ అన్నారు. కార్తీక్ సుబ్బరాజ్ దర్శకత్వం వహించిన ‘జిగర్తాండ డబుల్ ఎక్స్’ దీపావళికి విడుదలై విజయం సాధించింది. ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా సక్సెస్ మీట్ ఇటీవల చెన్నైలో జరిగింది. ఈ కార్యక్రమంలో చిత్ర హీరోలు రాఘవ లారెన్స్, ఎస్జే సూర్య, దర్శకుడు కార్తీక్ సుబ్బరాజ్, సంగీత దర్శకుడు సంతోష్ నారాయణన్, నటుడు నవీన్ చంద్ర తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Rajini.jpg

ముందుగా లారెన్స్ మాట్లాడుతూ… ‘జిగర్ తండా-2’ విడుదలకు రెండు రోజుల ముందు సంగీత దర్శకుడు అనిరుధ్ రవిచంద్రన్ హీరో ధనుష్‌ని చూసి సూపర్బ్ అని ట్వీట్ చేశాడు. చివరి 45 నిమిషాలు అద్భుతంగా ఉన్నాయని కొనియాడారు. ఆ తర్వాత దర్శకుడు శంకర్‌తో పాటు పలువురు దర్శకులు కూడా ఇదే అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశారు. ముఖ్యంగా సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ సినిమా చూసి ఫోన్ చేయడం, ఇంటికి పిలిచి అభినందించడం జీవితంలో మరిచిపోలేని జ్ఞాపకం. దాదాపు గంటపాటు మాతో ఈ సినిమా గురించి మాట్లాడారు. దర్శకుడు కార్తీక్ సుబ్బరాజ్‌పై ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. ఈ సినిమా చూశాక చిత్రబృందాన్ని అభినందిస్తూ ప్రత్యేక లేఖను విడుదల చేయడం అదృష్టంగా భావిస్తున్నామని అన్నారు. (రాఘవ లారెన్స్ ప్రసంగం)

తండా.jpg

ఎస్.జె.సూర్య మాట్లాడుతూ… ఎంజిఆర్, శివాజీ గణేషన్ కంటే ఎంఆర్ రాధ నటనలో దిట్ట. రజనీకాంత్ నన్ను అతనితో పోల్చడం ఈ జీవితంలో అతిపెద్ద ప్రశంస. ‘అపూర్వం’ చిత్రానికి రజనీకాంత్‌ ప్రశంసలు అందుకోవడం మనకు బూస్ట్‌ లాంటిది. మెరుగ్గా నటించి ప్రేక్షకుల మెప్పు పొందేలా చేస్తానని అన్నారు. దర్శకుడు కార్తీక్ సుబ్బరాజ్ మాట్లాడుతూ ఈ సినిమా విజయానికి సహకరించిన ప్రతి ఒక్కరికీ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************

*******************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-19T11:16:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *