‘టిండర్’ క్రైమ్ స్టోరీ | నేర వార్తలు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-26T03:00:49+05:30 IST

టిండర్.. ఈ ఆన్‌లైన్ డేటింగ్ యాప్ గురించి తెలియని యువత ఉండరు. యువకులు మరియు మహిళలు తమ అభిరుచులకు సరిపోయే వ్యక్తులతో అపరిచితులతో సరిపోలడానికి టిండర్‌ను ఉపయోగిస్తారు.

'టిండర్' క్రైమ్ కథ ముగింపు

ఓ యువతి డేటింగ్ యాప్‌లో యువకుడికి ఎర వేసింది

డబ్బు కోసం ప్రియుడితో హత్య

ముగ్గురు నిందితులకు జీవిత ఖైదు విధించింది

న్యూఢిల్లీ, నవంబర్ 25: టిండర్.. ఈ ఆన్‌లైన్ డేటింగ్ యాప్ గురించి తెలియని యువత ఉండరు. యువకులు మరియు మహిళలు తమ అభిరుచులకు సరిపోయే వ్యక్తులతో అపరిచితులతో సరిపోలడానికి టిండర్‌ను ఉపయోగిస్తారు. ఈ టిండర్ యాప్‌లో ఓ యువతి తన రక్తచరిత్రను రాసుకుంది. తన బాయ్‌ఫ్రెండ్‌కు ఆర్థిక సహాయం చేసేందుకు టిండర్‌ ద్వారా మరో యువకుడి వద్దకు వెళ్లి డబ్బు కోసం ఆమెను కిడ్నాప్ చేసి దారుణంగా హత్య చేసింది. చివరికి, ఆమె ప్రియుడు మరొకరితో కలిసి జైలుకు వెళ్లాడు. ఈ క్రైమ్ స్టోరీ ఫిబ్రవరి 2018లో టిండర్‌లో ప్రారంభమైంది. వివాహితుడైన దుష్యంత్ శర్మ (28) వివాన్ కోహ్లీ పేరుతో టిండర్‌లో నకిలీ ప్రొఫైల్‌ను సృష్టించాడు. ఢిల్లీలో పెద్ద వ్యాపారవేత్తగా చెప్పుకునే దుష్యంత్‌కు టిండర్‌లో ప్రియా సేథ్ (27) అనే యువతి పరిచయమైంది. మూడు నెలల తర్వాత ఒకరోజు ప్రియ దుష్యంత్‌కి ఫోన్ చేసి నేరుగా కలవమని చెప్పింది. ప్రియని గుడ్డిగా నమ్మి దుష్యంత్ ఆమె చెప్పిన చోటికి వెళ్ళాడు. మరోవైపు, ప్రియా ఇప్పటికే దీక్షాత్ కమ్రా అనే యువకుడితో లివ్ ఇన్ రిలేషన్ షిప్ లో ఉంది. అప్పుల ఊబిలో కూరుకుపోయిన దీక్షాత్‌ను కాపాడేందుకు ప్రియ ఒక ప్లాన్ వేసింది. ఈ ప్లాన్ లో దుష్యంత్ పట్టుబడ్డాడు. ప్రియ చెప్పిన ప్రదేశానికి చేరుకోగానే అతడిని అదుపులోకి తీసుకున్నారు. దుష్యంత్ ధనవంతుడు కాదని తెలిసి అతని తండ్రికి ఫోన్ చేసి రూ.10 లక్షలు డిమాండ్ చేశారు. లేకుంటే కొడుకును చంపేస్తామని బెదిరించారు. అంత ఇవ్వలేనని, రూ.3 లక్షలు అందజేస్తానని హామీ ఇచ్చారు. డబ్బు అందక ముందే దుష్యంత్‌ను హత్య చేయాలని భావించి దిండుతో ఊపిరి పీల్చుకున్నారు. అయితే ప్రాణం పోగొట్టుకోకపోవడంతో దీక్షాత్ తన కత్తితో దుష్యంత్ మెడపై నరికాడు. మే 4, 2018న దుష్యంత్ మృతదేహాన్ని గుర్తించిన పోలీసులు నిందితుడిని అరెస్టు చేశారు. జైపూర్ కోర్టు శనివారం ముగ్గురికి జీవిత ఖైదు విధించింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-26T03:00:50+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *