సందీప్ రెడ్డి వంగ: ఎవరైనా చనిపోతే.. అందుకే అంత్యక్రియలకు వెళ్లను

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-26T19:46:40+05:30 IST

‘అర్జున్ రెడ్డి’తో సత్తా చాటిన దర్శకుడు సందీప్ రెడ్డి వంగా ఇప్పుడు బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోని డైరెక్ట్ చేసే రేంజ్ కి చేరుకున్నాడు. త్వరలో ప్రభాస్, అల్లు అర్జున్ లాంటి స్టార్ హీరోలతో సినిమాలు చేయబోతున్నాడు. ప్రస్తుతం ఆయన నటించిన ‘యానిమల్’ పాన్ ఇండియా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా సందీప్ రెడ్డి వంగ తన ఎమోషనల్ సపోర్ట్ గురించి చెప్పాడు.

సందీప్ రెడ్డి వంగ: ఎవరైనా చనిపోతే.. అందుకే అంత్యక్రియలకు వెళ్లను

సందీప్ రెడ్డి వంగ

‘అర్జున్ రెడ్డి’తో సత్తా చాటిన దర్శకుడు సందీప్ రెడ్డి వంగా.. ఇప్పుడు బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోని డైరెక్ట్ చేసే రేంజ్ కి చేరుకున్నాడు. త్వరలో ప్రభాస్, అల్లు అర్జున్ లాంటి స్టార్ హీరోలతో సినిమాలు చేయబోతున్నాడు. ప్రస్తుతం ఆయన నటించిన ‘యానిమల్’ పాన్ ఇండియా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. డిసెంబర్ 1న హిందీ, తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం… ఇలా 5 భాషల్లో ఏకకాలంలో విడుదలకు సిద్ధమైన ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో యూనిట్ మొత్తం బిజీగా ఉన్నారు. టీమ్‌తో కలిసి ప్రమోషన్స్‌లో పాల్గొంటున్న సందీప్ రెడ్డి వంగ మధ్యమధ్యలో ప్రత్యేక ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తున్నారు. మరి ఈయన చేసిన సినిమాలో ఎమోషన్స్ ఏ రేంజ్ లో ఉంటాయో తెలియదు. ఎన్నో ఎమోషన్స్‌తో సినిమాలు తీయడానికి మీ ఎమోషనల్ సపోర్ట్ ఎవరు? సందీప్ ఏం చెప్పాడు?

మా అమ్మ (సుజాత) నాకు ఎమోషనల్ సపోర్ట్‌గా ఉండేది. అమ్మ 2019లో క్యాన్సర్‌తో మరణించింది. ‘అర్జున్ రెడ్డి’ విడుదలైన రెండు నెలల తర్వాత, అతనికి క్యాన్సర్ ఉన్నట్లు నిర్ధారణ అయింది. ఏం చేయాలో తెలియడం లేదు. నా జీవితం ఆగిపోయిందని అనుకున్నాను! ఎందుకంటే మరణం యొక్క భావోద్వేగాలు నన్ను భయపెడుతున్నాయి. నా స్నేహితుల కుటుంబ సభ్యులు ఎవరైనా చనిపోతే – నేను అంత్యక్రియలకు వెళ్లను. కొంత సమయం తరువాత నేను వారిని ఓదార్చడానికి వెళ్ళాను. నాకు మరియు మా అమ్మకు క్యాన్సర్ వార్త ఒక దెబ్బ. కబీర్ సింగ్ విడుదలైన రెండు నెలలకే అమ్మ చనిపోయింది. నా జీవితంలో అతి పెద్ద విషాదం.

జంతువు-2.jpg

నా అభిప్రాయంలో – ‘లైఫ్ మూవ్స్ ఆన్’ అని ఎవరు చెప్పినా గొప్పే. అమ్మ లేని జీవితం ఎలా ఉంటుందో అని ఆలోచిస్తున్నాను. కానీ జీవితం కొనసాగుతుంది. రోజులో తినడం. పని చేస్తున్నప్పుడు.. ఏదైనా సమస్య వచ్చినప్పుడు – ‘అమ్మ లేని జీవితం గడిచిపోతోంది.. ఈ సమస్య ఓ లెక్క..’ ఇక్కడ ఇంకో విషయం చెప్పాలి. మా అమ్మ చనిపోయిన తర్వాతే నాకు జీవితం గురించి ఆలోచన వచ్చింది. అప్పటి వరకు నేను ప్రతిదానికీ మా తాతయ్యలపై ఆధారపడేదాన్ని. నేను చాలా ఎమోషనల్ వ్యక్తిని. అమ్మ- ‘అంత ఎమోషనల్ అయితే ఎలా బ్రతకగలవు?’ నేను ఈ సమాజంలో జీవించలేనని అతను భయపడ్డాడు” అని సందీప్ వంగా అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-26T19:46:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *