ధర్మేంద్ర: 2023లో ఘనమైన పునరాగమనాన్ని అందించిన డియోల్ కుటుంబం

చాలా కాలంగా సరైన హిట్ లేకుండా ఇబ్బంది పడుతున్న డియోల్ కుటుంబానికి 2023 మంచి సంవత్సరం. ధర్మేంద్రతో పాటు కుమారులు సన్నీ డియోల్ మరియు బాబీ డియోల్‌లకు 2023 అతిపెద్ద పునరాగమనం అని చెప్పాలి.

ధర్మేంద్ర: 2023లో ఘనమైన పునరాగమనాన్ని అందించిన డియోల్ కుటుంబం

ధర్మేంద్ర

ధర్మేంద్ర: బాలీవుడ్‌లో స్టార్ హీరోగా పేరు తెచ్చుకున్న ధర్మేంద్ర ఇప్పటికీ నటిస్తూనే ఉన్నాడు. అతని కుమారులు సన్నీ డియోల్ మరియు బాబీ డియోల్ కూడా తమ తండ్రి వలె నటించే వారసత్వాన్ని కొనసాగిస్తున్నారు. కొన్నేళ్లుగా సరైన హిట్ అందుకోవడంలో కాస్త వెనుకబడిన డియోల్ ఫ్యామిలీకి 2023 కలిసొచ్చిందని అంటున్నారు. తండ్రీకొడుకులు ఈ ఏడాది హిట్ సినిమాల్లో నటించి సాలిడ్ కంబ్యాక్ ఇచ్చారు.

నా సామి రంగా : ‘నా సామి రంగ’లోని మొదటి పాట విడుదలైంది.. నాగార్జున మాట్లాడుతూ.. తన మనసుకు హత్తుకునేలా ఉంది..

ధర్మేంద్ర అవిశ్రాంతంగా నటిస్తూనే ఉన్నాడు. దాదాపు 300 వందల సినిమాల్లో నటించిన ధర్మేంద్ర 6 దశాబ్దాలుగా నటిస్తున్నారు. ఆయే మిలన్ కీ బేలా, కాజల్, ఫూల్ ఔర్ పత్తర్, ఆయే దిన్ బహర్ కే వంటి సినిమాలతో మొదలైన అతని సినీ జీవితం ఇప్పటి వరకు కొనసాగుతోంది. 1990ల నుంచి క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టుగా మారిన ధర్మేంద్ర తన నటనతో అలరిస్తూనే ఉన్నారు.

ధర్మేంద్ర కొడుకులలో పెద్దవాడైన సన్నీ డియో 1982లో ‘బేతాబ్’ సినిమాతో తెరంగేట్రం చేశాడు. 80, 90లలో విజయవంతమైన చిత్రాల్లో నటించాడు. ఆయన తీసిన ఘయల్, ఘటక్, హిమ్మత్, దుర్ర్, బోర్డర్ మరియు గదర్ చిత్రాలు విజయవంతమయ్యాయి. గదర్: ఏక్ ప్రేమ్ 2001లో అత్యధిక వసూళ్లు రాబట్టింది. ధర్మేంద్ర చిన్న కుమారుడు బాబీ డియోల్ 1977లో వచ్చిన ‘ధరమ్ వీర్’ చిత్రంలో చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్‌గా కనిపించాడు. 1995లో ‘బర్సాత్’ సినిమాతో హీరోగా తెరంగేట్రం చేసిన ఆయన గుప్త్, సోల్జర్, బాదల్, బిచ్చు వంటి సినిమాల్లో నటించారు. ఇలా డియోల్ కుటుంబం సినీ పరిశ్రమలో తనకంటూ ఒక స్థానాన్ని సంపాదించుకుంది. అయితే గత కొంత కాలంగా వీరి కెరీర్ బాగా లేదనే చెప్పాలి. అలాంటి సమయంలో, 2023 ఆ కుటుంబంలోని ముగ్గురు నటులకు అతిపెద్ద పునరాగమనాన్ని అందించింది.

వాసంతి కృష్ణన్ ఎంగేజ్‌మెంట్: బిగ్ బాస్ ఫేమ్ వాసంతి కృష్ణన్ ఎంగేజ్‌మెంట్ ఫోటోలు..

కరణ్ జోహార్ దర్శకత్వం వహించిన ‘రాకీ ఔర్ రాణికి ప్రేమ కహానీ’ ఈ ఏడాది జూలై 28న విడుదలైంది. రణవీర్ సింగ్, అలియా భట్ హీరో హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో ధర్మేంద్ర, షబానా అజ్మీ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. 87 ఏళ్ల వయసులో కూడా ధర్మేంద్ర చాలా బాగా నటించాడు. ఇక బాబీ డియోల్ నటించిన గదర్ 2 కూడా ఈ ఏడాది ఆగస్ట్ 11న విడుదలై థియేటర్లలో దుమ్ము రేపింది. ఎవరూ ఊహించని విధంగా గదర్ 2 విజయం సాధించింది. సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వం వహించిన యానిమల్ డిసెంబర్ 1న విడుదలైంది. ఈ సినిమా బాబీ డియోల్‌కు మళ్లీ లైఫ్ ఇచ్చిందని చెప్పాలి. బాబీ డియోల్ రణబీర్ కపూర్ శత్రువుగా నటించాడు. గత కొంత కాలంగా తమ ఖాతాలో సరైన హిట్ లేకపోవడంతో కాస్త డల్ గా ఉన్న డియోల్ ఫ్యామిలీ.. 2023 ఇచ్చిన ఉత్సాహంతో దూసుకుపోతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *