అల్లు అర్జున్: నాన్న ఇంకా డబ్బులు ఇవ్వలేదు!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 25, 2023 | 10:30 AM

తన తండ్రి, టాలీవుడ్ టాప్ ప్రొడ్యూసర్ అరవింద్ తనకు ఒక సినిమాకు రెమ్యూనరేషన్ ఇవ్వలేదని ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ చెప్పాడు. సమయం వచ్చినప్పుడల్లా బన్ని తన తండ్రి గొప్పతనాన్ని కొనియాడాడు. ఒక్కోసారి ఇలాగే ఆడుతుంటారు. ఈ మేరకు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ పోస్ట్‌ చేశారు. అసలు విషయం ఏమిటంటే…

అల్లు అర్జున్: నాన్న ఇంకా డబ్బులు ఇవ్వలేదు!

తన తండ్రి, టాలీవుడ్ టాప్ ప్రొడ్యూసర్ అరవింద్ తనకు ఒక సినిమాకు రెమ్యూనరేషన్ ఇవ్వలేదని ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ చెప్పాడు. సమయం వచ్చినప్పుడల్లా బన్ని తన తండ్రి గొప్పతనాన్ని కొనియాడాడు. ఒక్కోసారి ఇలాగే ఆడుతుంటారు. ఈ మేరకు ఇn ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ పోస్ట్ పెట్టారు. అసలు విషయం ఏంటంటే.. చిరంజీవి హిట్ సినిమాల్లో ఒకటైన ‘విజేత’లో బన్నీ చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్‌గా కనిపించాడు. ఆ సినిమాతో బన్నీ సినిమాల్లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. ఎ. కోదండరామి రెడ్డి దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని అల్లు అరవింద్ నిర్మించారు. ఆ జ్ఞాపకాలను గుర్తు చేసుకుంటూ.. ‘నాన్న నాకు రెమ్యూనరేషన్ ఇవ్వలేదు’ అంటూ పోస్ట్ చేశాడు. దానికి స్మైలీ ఎమోజీని జోడించారు. అతను షేర్ చేసిన ఫోటోలో, అల్లు అరవింద్ ‘విజేత’ 100 రోజులతో పాటు నవ్వుతూ కనిపించాడు. ప్రస్తుతం బన్నీ పోస్ట్ చేసిన పిక్ వైరల్ అవుతోంది.

అల్లు అరవింద్.jpg

అల్లు అర్జున్ బాలనటుడిగా, అతను విజేత మరియు స్వాతిముత్యం చిత్రాలలో కనిపించాడు. ఆ తర్వాత డాడీ సినిమాలో అతిథి పాత్రలో కనిపించాడు. ప్రస్తుతం.. అల్లు అర్జున్ బన్నీ ‘పుష్ప 2’ సినిమాతో బిజీగా ఉన్నాడు. బాక్సాఫీస్ ని షేక్ చేసిందిn ఇండియాలో ఓ రేంజ్ లో ఆడిన ‘పుష్ప’కి కొనసాగింపుగా ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. ఈ సినిమాలో నటనకు గాను బన్నీకి ఉత్తమ నటుడిగా జాతీయ అవార్డు లభించింది. ఆ అవార్డు అందుకున్న తొలి తెలుగు హీరో అయ్యాడు. ఒకవైపు పుష్ప సక్సెస్, మరోవైపు నేషనల్ అవార్డ్ రావడంతో పుష్ప-2పై భారీ అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. ఆ అంచనాలను అందుకునేలా దర్శకుడు సుకుమార్ ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నారు. సుకుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మించింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 25, 2023 | 11:15 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *