జడేజా: రెండో టెస్టుకు జడేజా రెడీ!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 04:38 AM

వెన్ను నొప్పి కారణంగా దక్షిణాఫ్రికాతో తొలి టెస్టుకు దూరమైన ఆల్ రౌండర్ రవీంద్ర జడేజా కోలుకున్నట్లు సమాచారం. దీంతో వచ్చే నెల 3వ తేదీ నుంచి జరిగే రెండో టెస్టుకు అందుబాటులో ఉండే అవకాశం ఉంది.

    జడేజా: రెండో టెస్టుకు జడేజా రెడీ!

షమీ స్థానంలో అవేశ్‌ని తీసుకున్నారు

కేప్ టౌన్: వెన్ను నొప్పి కారణంగా దక్షిణాఫ్రికాతో తొలి టెస్టుకు దూరమైన ఆల్ రౌండర్ రవీంద్ర జడేజా కోలుకున్నట్లు సమాచారం. దీంతో వచ్చే నెల 3వ తేదీ నుంచి జరిగే రెండో టెస్టుకు అందుబాటులో ఉండే అవకాశం ఉంది. జడ్డూ ప్రాక్టీస్ ఇప్పటికే ప్రారంభమైందని జట్టు వర్గాలు తెలిపాయి. తొలి టెస్టు మూడో రోజు ముగిసిన తర్వాత జడేజా మిగతా ఆటగాళ్లతో కలిసి మైదానంలో కనిపించాడు. అలాగే ఆచరణలో పెద్దగా ఇబ్బంది పడలేదు. జట్టు కండిషనింగ్ కోచ్ రజనీకాంత్ పర్యవేక్షణలో దాదాపు 20 నిమిషాల పాటు నెట్స్‌లో పాల్గొని పేసర్ ముఖేష్‌తో కలిసి బౌలింగ్ చేశాడు. తొలి టెస్టులో జడేజా స్థానంలో ఆడిన అశ్విన్.. బ్యాటింగ్, బౌలింగ్ లో మాత్రం ప్రభావం చూపలేకపోయాడు.

గాయం కారణంగా టెస్టు సిరీస్‌కు దూరమైన వెటరన్‌ పేసర్‌ మహ్మద్‌ షమీ స్థానంలో అవేశ్‌ఖాన్‌ను ఎంపిక చేశారు. అవేశ్ ప్రస్తుతం భారత్ ‘ఎ’ జట్టు కోసం దక్షిణాఫ్రికాలో ఉన్నాడు. రెండో టెస్టుకు అతడు అందుబాటులో ఉంటాడని బీసీసీఐ ప్రకటించింది. తొలి టెస్టులో పేసర్లు ఓడిపోవడంతో బోర్డు ఈ నిర్ణయం తీసుకుంది. ప్రసాద్ మరియు శార్దూల్ ఘోరంగా నిరాశపరచగా, బుమ్రాకు మరో ఎండ్ నుండి ఎటువంటి మద్దతు లభించలేదు. అవేశ్ ఇప్పటికే దక్షిణాఫ్రికాతో వన్డే, టీ20 సిరీస్‌లు ఆడాడు.

రోహిత్ సేనకు రెండు పాయింట్లు కోత పడింది

సెంచూరియన్: దక్షిణాఫ్రికాతో జరుగుతున్న తొలి టెస్టులో ఇన్నింగ్స్ ఓటమితో భారత్‌కు గట్టి ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. ఈ మ్యాచ్‌కు ముందు ప్రపంచ టెస్టు ఛాంపియన్‌షిప్‌లో ఆ జట్టు అగ్రస్థానంలో ఉంది. కానీ ఇన్నింగ్స్ నష్టానికి అదనంగా, స్లో ఓవర్ రేట్ చేసినందుకు 10 శాతం పెనాల్టీ మరియు రెండు WTC పాయింట్ల కోత విధించబడింది. దీంతో ఆ జట్టు అగ్రస్థానం నుంచి ఆరో స్థానానికి పడిపోయింది. దక్షిణాఫ్రికా జట్టు నంబర్ వన్ స్థానానికి చేరుకుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 04:38 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *