తిల్లు స్క్వేర్ : అనుపమ ఏంటి ఇలా ఫైర్ క్రియేట్ చేసి అభిమానులకు నిరాశ…

మలయాళ నటి అనుపమ పరమేశ్వరన్ ‘అ.. ఆ..’ సినిమా ద్వారా తెలుగులోకి ఎంట్రీ ఇచ్చింది. త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రానికి నితిన్ కథానాయకుడు, సమంత కథానాయిక. సినిమాలో ముఖ్యపాత్ర పోషించిన అనుపమ తెలుగులో తానే డబ్ చేసి మంచి నటి అని నిరూపించుకుంది. ఆ తర్వాత అనుపమ ఎన్నో సినిమాలు చేసినా గ్లామర్ పాత్రలు మాత్రం చేయలేదు. అన్నీ మంచి పాత్రలు చేసి తనకు ఇచ్చిన పాత్రలకు న్యాయం చేస్తూ మంచి నటిగా ప్రతి సినిమాకు మంచి పేరు తెచ్చుకుంది.

అయితే తెలుగులో ఇన్ని సినిమాలు చేసినా మంచి నటిగా పేరు తెచ్చుకున్న అనుపమ టాప్ నటీనటులతో ఎందుకు సినిమాలు చేయలేకపోయింది. #రంగస్థలం సినిమాలో రామ్ చరణ్ సరసన ‘రంగస్థలం’ నటించాల్సి ఉండగా, చివరి నిమిషంలో సమంత ఆ పాత్రను వదులుకుంది. వీటిలో కొన్ని అవకాశాలు అసమానంగా మిస్ అయ్యాయి. ఇప్పటి వరకు అగ్ర నటీమణుల జోడీకి రాలేకపోయిన ఈమె మాత్రం సినిమాలతో బిజీగా ఉంది.

anupamaglamaourpicture.jpg

సిద్దు జొన్నలగడ్డ సరసన నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘టిల్లు స్క్వేర్’ #TilluSquare. ఇది ‘డీజే టిల్లు’ #DJTilluకి సీక్వెల్‌గా రాబోతోంది. సాధారణంగా సిద్ధూ సినిమాల్లో కూడా కనిపించే అడల్ట్ జోక్స్ మొదటి సినిమాకే రావడంతో అనుపమ ఫ్యాన్స్ ఒక్కసారిగా నిరాశ చెందారు. ఇంతకుముందు విడుదలైన రెండు పాటలు భారీ హిట్ అయితే ఇందులో అనుపమ చాలా గ్లామరస్‌గా కనిపించి ఇంతకు ముందు ఏ సినిమాలో కూడా ఇంత గ్లామరస్ పాత్ర చేయకపోవడంతో అభిమానులు షాక్ అయ్యారు.

కాగా, న్యూ ఇయర్ కానుకగా ‘టిల్లు స్క్వేర్’ నుంచి ఓ పోస్టర్ విడుదలైంది. అందులో అనుపమ సిద్ధూ జొన్న పొలంలో కూర్చుని ఉంది. వారిద్దరూ కాస్త సాన్నిహిత్యంగా ఉన్న ఈ పోస్టర్ చూసిన తర్వాత ‘ఈ పోస్టర్ చూసి నా గుండె బద్దలైంది, నేను సాయి పల్లవి ఫ్యాన్‌ని అవుతాను’ అని అనుపమ అభిమాని వ్యాఖ్యానించారు. మరో అభిమాని కూడా ఇలాంటి పోస్ట్ చేశాడు. హృదయ విదారకంగా ఏడాది ముగిసిందని మరో అభిమాని వ్యాఖ్యానించాడు. ఈ పోస్టర్‌పై అనుపమ అభిమానులంతా తీవ్ర నిరాశకు లోనయ్యారు. రవితేజ నటిస్తున్న ‘డేగ’ సినిమాలో కూడా అనుపమనే ఉంది. ఈ చిత్రాన్ని సంక్రాంతి పండుగకు విడుదల చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 01 , 2024 | 03:35 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *